เพื่อการกุศล ท้าวมหาราชทั้งสี่ รุ่น 2 เปิดให้จองแล้วหน้า 57 เพื่อสานต่อมณฑปพระพลังแผ่นดินให้เสร็จ

ในห้อง 'ตลาด พระเครื่องเพื่อการกุศล' ตั้งกระทู้โดย Pattana, 5 ตุลาคม 2010.

1. KoRaT_191

KoRaT_191 เป็นที่รู้จักกันดี

10 พฤษภาคม 2009
    ไม่ทราบว่ามหาราชมีให้บูชาอยู่ไม ถ้ามีขอราคาด้วยคับ

2. worathepp

worathepp เป็นที่รู้จักกันดี

29 กรกฎาคม 2008
    ท้าวมหาราชทั้ง 4 ถ้ายังมีเหลือ หรือ จัดสร้างใหม่ ช่วยแจ้งด้วยครับ

3. ศิษย์ปลายแถว

ศิษย์ปลายแถว เป็นที่รู้จักกันดี

24 สิงหาคม 2006
    รับทราบครับ เเล้วจะเเจ้งให้ทราบน่ะครับ

มีอีเมลล์ทิ้งไว้ไหมครับ

4. sunku

sunku เป็นที่รู้จักกันดี

6 มิถุนายน 2011
    ท้าวมหาราชทั้ง4ยังมีให้บูชาหรือเปล่าครับอยากจะมีไว้บูชามากๆๆ จากลูกพ่อ lsv125@hotmail.com ขอบคุณพี่มากๆๆๆ

5. Agito_Shark

Agito_Shark Active Member

24 กันยายน 2010
    ผมก็อยากบูชาท่านทั้ง4มานานแล้ว

แต่ยังไม่มีปัจจัยที่หาได้ด้วยตัวเอง

ไม่อยากใช้จากพ่อแม่ > <

ยังไงก็ขอโมทนาบุญด้วยนะคับ

ถ้าโตกว่านี้หวังว่าผมคงมีโอกาศ

ได้บูชาท่านทั้ง 4 บ้าง > <

หวังในใจลึกๆว่าจะมีการจัดสร้างอีกนะคับ ^^

6. sunku

sunku เป็นที่รู้จักกันดี

6 มิถุนายน 2011
    ท้าวมหาราช

เบอร์ติดต่อ sunku 0843572425 ขอบคุณมากๆๆคุณธีรพงศ์จะรอนะครับ

7. คิงส์

คิงส์ เป็นที่รู้จักกันดี

8 กุมภาพันธ์ 2009
    รบกวนขอเรียนถามหน่อยครัีบ และขอความกรุณา
    ท่านพ่อท้่าวมหาราชทั้ง 4 ยังมีให้บูชาไมครับ ... หรือถ้าจัดสร้างใหม่รบกวนแจ้งทาง Email
    ถ้ามีให้บูชาขอราคา + ค่าจัดส่งด้วยครับ
    Email:snake242510@hotmail.com
    ขอบคุณมากครับ....

8. planning_ee

planning_ee เป็นที่รู้จักกันดี

สนใจที่จะเช่า ท่านท้าวจตุโลกบาลทั้ง 4 ยังที่ให้เช่าหรือเปล่า ราคาเช่าเท่าไร จัดสร้างเมื่อไรรบกวนแจ้งด้วยครับ ขอบคุณ planning_ee@yahoo.com
    Phisit

แก้ไขครั้งล่าสุด: 3 มกราคม 2012
  9. พรพรหมราช

พรพรหมราช Active Member

26 กรกฎาคม 2011
    ท้าวมหาราชทั้ง 4 ถ้ายังมีเหลือ หรือ จัดสร้างใหม่ ช่วยแจ้งด้วยนะคะ
    ying9_ying@hotmail.com
    (เด็กมาทีหลัง แต่ใจรักและเคารพ)<!-- google_ad_section_end -->

10. ekkorn9

ekkorn9 เป็นที่รู้จักกันดี

สนใจด้วยครับ ยังพอมีเหลือไหมครับ

11. parinyar

parinyar สมาชิก

12. มหาหินทร์

มหาหินทร์ ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต ผู้สนับสนุนพิเศษ สมาชิก Premium

แบบปั้น ที่พัฒนามามากแล้ว

....................................................................................................................................................

ขอน้อมฝาก กระทู้แห่งบุญอันพิเศษยิ่ง อีกกระทู้หนึ่ง คือ....

บุญสร้างสิ่งอันเป็นมงคล แด่เจ้าหน้าที่ ตำรวจ ทหาร เท่ากับทำบุญทุกอย่างในประเทศไทย<!-- google_ad_section_end -->

ด้วยจิตน้อมโมทนา ในกำลังใจ ของพวกเรา "คนไทย" ที่รักชาติ เป็น อนุสสติ

ด้วยจิตเคารพ บูชา ยิ่งนัก

สาธุ..
    สาธุ..
    สาธุ....

..........................................................................................................................................................<!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end -->

13. THE WAN

THE WAN Active Member

ท้าวมหาราชทั้ง๔

รบกวนเรียนถามว่า ท้าวมหาราชทั้ง๔ ทำบุญชุดละ ๓,๘๐๐ บาท (ตามกระทู้นี้)ยังคงมีให้บูชาอีกหรือไม่ครับ ผมสนใจจะขอบูชา ๑ ชุด
    รบกวนตอบกลับ ที่ wansuk2005@yahoo.com หรือที่ 08หก3219สองห้าสาม , 08เก้า770เจ็ดห้าเก้าเก้า ด้วยครับ
    หรือถ้าไปรับ ให้ไปรับที่ไหน หรือบูชาตรงได้ที่ไหนครับ หากไปได้จะได้ไปบูชาและอันเชิญมาด้วยตนเองครับ
    รบกวนขอข้อมูลด้วยครับ (บางครั้งผมไม่สะดวกเข้ามาตรวจข้อความในเว็ป จึงเป็นเหตุให้ไม่ทราบข่าวนี้แต่เนิ่นๆครับ)

อย่างไรก็ตาม ขออนุโมทนาบุญ มา ณ โอกาสนี้ด้วยครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 4 มิถุนายน 2013
  14. Bazaarmen

Bazaarmen เป็นที่รู้จักกันดี

18 กันยายน 2011
    รบกวนเรียนถามครับ ว่ารูปหล่อท่านท้าวมหาราชทั้ง ๔ (บูชา ชุดละ ๓,๘๐๐ บาท) ยังคงมีให้บูชาหรือไม่ครับ ผมก็สนใจบูชาเช่นเดียวกันครับ รบกวนตอบกลับที่ bazaar.men@gmail.com ผมอาจจะไม่สะดวกเข้ามาเช็คข้อความในเว็บอาจทำให้ไม่ได้รับข่าวสาร
    ขออนุโมทนาบุญ มา ณ ที่นี้ ด้วยครับ

15. ธีระภัทร

ธีระภัทร เป็นที่รู้จักกันดี

12 กรกฎาคม 2010
    พอมีเหลือแบ่งบูชามั๊ยครับ pm บอกด้วยนะครับ

16. ปะจะขะ

ปะจะขะ เป็นที่รู้จักกันดี

3 พฤศจิกายน 2010
    ถ้ามีการสร้างท่านท้าวมหาราชทั้งสี่ อีกครั้ง หรือ ว่ามีท่านใดอยากให้เช่าบูชา รบกวนMAIL BENZNONT@HOTMAIL.COM

ขอบคุณครับ

17. pingping00

pingping00 เป็นที่รู้จักกันดี

18 กันยายน 2005
    ช่วงนั้นยังอยู่ต่างประเทศไม่รุ้เรื่องอะไรครับ ตอนนี้กลับมาไทยแล้วเลยอยากมีไว้บูชาเช่นกันครับ หากมีการจัดสร้างท้าวมหาราชทั้ง 4 ใหม่ หรือ มีให้บูชาที่ไหนรบกวนช่วยแจ้งด้วยครับ
    sittitham@hotmail.com ครับ

โมทนาบุญด้วยครับ

18. nasai

nasai Active Member

รบกวนเรียนถามครับ ว่ารูปหล่อท่านท้าวมหาราชทั้ง ๔ (บูชา ชุดละ ๓,๘๐๐ บาท) ยังคงมีให้บูชาหรือไม่ครับ ผมก็สนใจบูชาเช่นเดียวกันครับ รบกวนตอบกลับที่ aom-2006@hotmal.com ผมอาจจะไม่สะดวกเข้ามาเช็คข้อความในเว็บอาจทำให้ไม่ได้รับข่าวสาร
    ขออนุโมทนาบุญ มา ณ ที่นี้ ด้วยครับ

19. Bazaarmen

Bazaarmen เป็นที่รู้จักกันดี

18 กันยายน 2011
    จะมีให้บูชาอีกไหม ครับ ผมก็สนใจบูชามากครับ รบกวนตอบกลับ bazaar.men@gmail.com ขอบพระคุณครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 13 มีนาคม 2013
  20. noteyub

noteyub เป็นที่รู้จักกันดี

21 มิถุนายน 2007
    ถ้ายังเหลือท่านท้าวมหาราช ผมขอต่อคิวด้วยนะครับ ^^

ืnoteyub@gmail.com