ปรึกษาดวงแม่นๆ ชีวิตเปลี่ยนภานในภายใน 7 วัน กับคุณกฤช

ในห้อง 'ร้องเรียนและปัญหา' ตั้งกระทู้โดย kichprapan1, 24 พฤศจิกายน 2011.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. lekjung13

lekjung13 เป็นที่รู้จักกันดี

14 กันยายน 2009
    เกิดวันพฤหัสบดีที่ 13 ตุลาคม 2520 ปีมะเส็ง เวลา 20.00 น.

อยา่กถามเกี่ยวกับความรัก เคยมีคนทักหลาย ๆ คนว่ามีสัญญากรรมในเรื่องนี้ประมาณว่าคนรักจากอดีตยังตามห่วงหวงอยู่ เพราะได้ไปสัญญากันไว้ จึงทำให้ความรักไม่ค่อยประสบความสำเร็จ จริงหรือป่าวค่ะ???

และก้ออยากดูเรื่องโชคลาภค่ะว่ามีบ้างป่าว???

ขอบคุณมากค่ะ

2. kichprapan1

kichprapan1 Active Member

24 พฤศจิกายน 2011
    เกิดพฤหัสบดี 25 ธันวาคม 2529 ปีขาล เวลา 11.00 - 12.30
    อยากทราบว่าจะได้ทำงานราชการหรือป่าวครับ ถ้าได้ทำจะได้งานเกี่ยวกับอะไรครับ

ตอบ ปีที่แล้วคุณก็ดีนะ การงานมีการเลื่อนตำแหน่งหน้าที่การงานด้วย โยกย้านในทางที่ดีด้วยนะ ทำไห้คุณยิ้มได้มากกว่าเดิม ปีนั้ก็ดีนะทำไห้เงินทองดีขึ้นโชคลาภภลาภลอยนนะ มีความสำพันธุ์กับพระแม่ธรณีนะ คุณมีองคืเทพคุ้มครอง ปกปักรักษา ทำไห้ดีนะเปิดดวงแล้ว คุณจะรวยถ้าคุณทำถูกต้อง โทรมาปรึกษาแบบเจาะลึกนะ นี่ดูพื้นๆๆ นะ

3. kichprapan1

เกิดวันจันทร์ที่ 30 ธันวาคม 2528 เวลาประมาณ4.30 ปีฉลู

อยากถามดวงเรื่องความรักโดยรวมค่ะค่ะ ว่ามีโอกาสเจอเนื้อคู่ตอนอายุประมาณเท่าไร มีโอกาสได้แต่งงานไหม ..อยากทราบลักษณะนิสัยของเนื้อคู่โดยรวมค่ะ

ตอบ ปีที่แล้วคุณก็เจอนะครับ คิดีๆๆ อย่ามาโกหกนะ วุ่นวายกับเรื่องความรักทั้งปี ปีนี้ระวังทุกข์ลาภ คุณมีองค์เทพปกปักรักษา คุ้มครองนะครับ ทำไห้ดีนะเปิดดวงแล้ว คุณจะรวยถ้าคุณทำถูกต้อง โทรมาปรึกษาแบบเจาะลึกนะ นี่ดูพื้นๆๆ นะ

4. kichprapan1

เกิดวันพฤหัสบดีที่ 13 ตุลาคม 2520 ปีมะเส็ง เวลา 20.00 น.

อยา่กถามเกี่ยวกับความรัก เคยมีคนทักหลาย ๆ คนว่ามีสัญญากรรมในเรื่องนี้ประมาณว่าคนรักจากอดีตยังตามห่วงหวงอยู่ เพราะได้ไปสัญญากันไว้ จึงทำให้ความรักไม่ค่อยประสบความสำเร็จ จริงหรือป่าวค่ะ???

และก้ออยากดูเรื่องโชคลาภค่ะว่ามีบ้างป่าว???

ตอบ ปีที่แล้วเป็นปีที่คุณทำอะไรไม่ค่อยดีเท่าไหรครับ เจ้ากรรมนายเวรติดตามครับ อาจจะเกิดอุบัติเหตุด้วยนะปีที่แล้ว ปีนี้ระวัง วิบกแห่งกรรมนะครับ เรื่องความรักนะครับ ม่ทางแก้ไขนะ โทรมาปรึกษาแบบเจาะลึกนะ นี่ดูพื้นๆๆ นะ

5. kichprapan1

อยากดุดวงทิ้งข้อมูลไว้นะครับ

6. kichprapan1

ตอบ

ปีที่แล้วคุณดีนะครับเรื่องทรัพย์ มีทรัพยืเป็นความรักเงินๆๆทองๆๆ ก็ดีนะครับ ส่วนปีนี้ก็มีเรื่องความรักนะครับ อยากรู้มากก็โทรมาปรึกษานะครับ

7. kichprapan1

รบกวนด้วยค่ะ
    ญ.เกิดวันอังคารที่ 1 พย.2503 ปีชวด กลางวัน
    ถามเรื่องโชคลาภและการงานค่ะ
    ขอบคุณค่ะ

ตอบ ปีที่แล้วคุณดีนะครับเรื่องทรัพย์ มีทรัพยืเป็นความรักเงินๆๆทองๆๆ ก็ดีนะครับ ส่วนปีนี้ก็มีเรื่องความรักนะครับ อยากรู้มากก็โทรมาปรึกษานะครับ

8. orOOor

orOOor สมาชิก

อาจารย์ตอบผิดคนหรือเปล่าครับ หรือตั้งใจจะตอบเรื่องนี้ให้ครับ

9. kichprapan1

[FONT=&quot]<ins>นี่คือศาสตร์แห่งการพยากรณ์ ศาสตร์ใหม่
    กับไพ่พยากรณ์อินเดีย โดยมีมหาเทพ มหาเทวี และสิ่งศักดิ์สิทธิ์
    ที่คนไทยนับถือ เคารพ และรู้จักเป็นอย่างดี อยู่ในไพ่ชุดนี้</ins>[/FONT]
    [FONT=&quot]<ins> </ins>[/FONT][FONT=&quot]<ins></ins>[/FONT][FONT=&quot]<ins>สามารถที่จะหยั่งรู้
    เหตุการณ์ ที่จะเกิดขึ้น</ins>[/FONT]
    [FONT=&quot]<ins> </ins>[/FONT][FONT=&quot]<ins>ภายในระยะเวลาที่เร็ว เคราะห์ภัยภิบัติ
    ที่จะเกิดขึ้นหับตัวเรา </ins>[/FONT]
    [FONT=&quot]<ins> </ins>[/FONT][FONT=&quot]<ins>ศัตรูที่เห็นตัวและที่ไม่เห็นตัว การติดสินบน เทพประจำตัว</ins>[/FONT][FONT=&quot]<ins>
    คนมีองค์เทพคุ้มครอง หรือคนมีองค์ ลาภลอย เกณท์ดวงดี ดวงเศรษฐี</ins>[/FONT]
    [FONT=&quot]<ins>
    สามารถเร่งดวงไห้เราดีมากกว่าเดิม เช่นดวงกำลังดีกำลังขึ้น
    เราก็สามารถเร่งไห้ได้มากกว่าพื้นดวงเรา ทุกอย่างมีทางแก้ไข
    ไห้ดวงคุณเปลี่ยนภายใน 7 วัน

และเหตุการที่จะเกิดขึ้นภายในบ้าน สามารถที่จะหยังรู้เหตุการณ์</ins>[/FONT]
    [FONT=&quot]<ins> </ins>[/FONT][FONT=&quot]<ins>ได้อย่างแม่นยำและชัดเจน
    ก่อนคนอื่น</ins>[/FONT]
    [FONT=&quot]<ins> </ins>[/FONT][FONT=&quot]<ins>และสามารถแก้ได้อย่างถูกต้องและดีที่สุด ปรึกษาได้นะครับ</ins>[/FONT][FONT=&quot]<ins> </ins>[/FONT]
    [FONT=&quot]<ins>

</ins>[/FONT]

10. kichprapan1

ตอบ

ปัญหาคือ ตกเศษ 8 คือทุกข์ลาภนะ ได้มาเสียไปมากกว่าปีที่แล้วแล้วก็เรื่องสุขภาพเล็กๆๆน้อยๆ แต่เลื่อยๆๆ นะ สังเกตุใหม บางสิ่งที่ได้มาง่ายๆๆส่นมากก็เสียอีกอย่างอื่นนะ ส่วนปีนี้อาจมีการเสียเงินเสียทอง เสียของรกนะครับ รวมถึงอุบัติเหตุนะครับ ระวัง เครียร์ป่าวครับ ผมดูแคปี่ที่แล้วและปีนี้ครับ ไมไ่ด้ดูไปไกลมากครับ ดูไห้แค่นี้ครับ ดวงปีหน้าไม่มีเกณท์เดินทางครับ โอเครป่าวครับคุณ

11. kichprapan1

ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ kichprapan1 [​IMG]
    รบกวนตรวจดวงให้ด้วยครับ
    เกิดเสาร์ 30 เมษายน 2531 ปีมะโรง เวลา 14.24
    การเรียน เป็นอย่างไรบ้าง
    มีโอกาสได้เดินทางไปต่างประเทศไหมช่วงนี้
    ความรัก

ขอบคุณครับ __________________
    " บุญเราไม่เคยสร้าง...ใครที่ไหนจะมาช่วยเจ้า ...

ตอบ ปัญหาคือ ตกเศษ 8 คือทุกข์ลาภนะ ได้มาเสียไปมากกว่าปีที่แล้วแล้วก็เรื่องสุขภาพเล็กๆๆน้อยๆ แต่เลื่อยๆๆ นะ สังเกตุใหม บางสิ่งที่ได้มาง่ายๆๆส่นมากก็เสียอีกอย่างอื่นนะ ส่วนปีนี้อาจมีการเสียเงินเสียทอง เสียของรกนะครับ รวมถึงอุบัติเหตุนะครับ ระวัง เครียร์ป่าวครับ ผมดูแคปี่ที่แล้วและปีนี้ครับ ไมไ่ด้ดูไปไกลมากครับ ดูไห้แค่นี้ ครับ ดวงปีหน้าไม่มีเกณท์เดินทางครับ โอเครป่าวครับคุณ ถ้าถามถึงแฟนความรักก็ไม่ดีเท่าไหร่ครับ ด้านความคิดมากกว่า คิดมากกกว่ามีเรื่องเข้ามามากกว่า เครป่าวครับ

12. kichprapan1

อยากดุดวงทิ้งข้อมูลไว้นะครับ

13. nonlawat

nonlawat Active Member

อาจารย์ครับ อาจารย์ดูได้แม่นมากครับ รู้หมดเลยครับ ขนาดสินบนที่ยังไมได้แก้ ผมจะนำสิ่งที่อาจารย์บอกไปทำนะครับ ขอบคุรครับ

14. kichprapan1

พยายามเปลี่ยนแปลงตัวเองนะครับ เปลี่ยนการกระทำไห้ดีๆๆ นำสิ่งที่แนะนำไปไช้ไห้เกิดประโยชน์ไห้ได้มากที่สุด อยูในศิล ในธรรม สวดมนต์ไหว้พระ สามธิ เป็นประจำนะครับ สิ่งที่ไห้แก้ไขก็ก็ไขนะครับ จะได้ดีๆๆ เพราะดวงผ่านกานเปิดแล้ว

โมทนาบุญ

15. lekjung13

lekjung13 เป็นที่รู้จักกันดี

14 กันยายน 2009

ขอบคุณอาจารย์มากค่ะ จะโอนเงินค่าครูเพื่อดูแบบเจาะลึกน่ะค่ะ โอนแล้วจะโทรแจ้งให้อาจารย์ทราบค่ะ... :cool:

16. nonlawat

อาจารย์ครับขอบคุรครับ

17. nonlawat

สวัสดีค่ะอาจารย์ค่ะ

อาจารย์ดูไห้แม่นมากเลยขอบพระคุณนะค่ะ ที่ไห้คำแนะนำดีๆๆ จะนำไปไช้นะค่ะ แต่ยอมรับว่าแม่นจริง ไม่ได้ยออาจารย์นะค่ะ

18. สุปราณะ

สุปราณะ เป็นที่รู้จักกันดี

กระทู้เรื่องเด่น:
    1
    อ้าวถูกแบนไปซะแล้ว .... ทำไมหนอ ... :eek:

ที่แปลกก็คือว่า หลาย ๆ ท่านใ้ห้ ข้อมูลวันเกิดไป แต่ไม่ไ้ด้บอกว่าเป็นวันอะไร ปีนักษัตรอะไร เขาก็ทวงถาม ให้บอกข้อมูลให้ครบ ... โดยปกติแล้วแค่มี วดป. เกิด ก็สามารถคำนวณได้ว่าตรงกับวันอะไร ปีนักษัตรอะไรแล้วนะคะ ...

แล้วให้คนมาดูดวงบอกปีนักษัตรเอง ความผิดพลาดย่อมเกิดขึ้นได้ เพราะไม่รู้ว่าคุณใช้ตำราอะไร ถ้าไทย วันที่ขึ้นปีใหม่เปลี่ยนนักษัตรคือ ขึ้น 1 ค่ำ เดือน 5 เพราะฉะนั้นคนที่เกิดก่อนเดือนเมษายนโดยประมาณ จะยังไม่เปลี่ยนปีนักษัตร .... เช่นคนเกิดเดือนกุมภาพันธ์ พ.ศ. 2513 ซึ่งปีนักษัตรในปฏิทินจะเป็นปีจอ แต่ถ้าเป็นปีตามตำราโหราศาสตร์ไทยจะเป็นปีระกา เป็นต้น

แล้วลักษณะการตอบ/ให้คำทำนาย ก็จะเน้น ๆ จังว่า อยากรู้มากกว่านี้ ทำตามกติกา แล้วโทรมานะครับ .....

:z6

19. nonlawat

อาจารย์ค่ะสู้ๆๆค่ะ

ทุกๆๆเรื่องมีทางออก คนไม่มีไครคิดดีกับเราเสมอหรอกค่ะ นานาจิตตัง หนูเชื่อมันในอาจารย์ อาจารย์เป็นคนดีกันเอง แนะนำไห้หนูดีๆๆ เพื่อนไห้หนูมีชีวิติที่ดี สู้ๆๆค่ะเป็นกำลังใจไห้ วอนเจ้าของเวปบอทเลิกแบนอาจารย์ได้แล้วค่ะ มีคนที่ไม่หวังดีกลั่นแกล้งค่ะ หนูรับรองว่าอาจารย์เป็นคนดี มีคนไม่หวังดี ทุกคนก็ทำหน้าที่ไปซิค่ะ จะมาคอยกดแบนกันทำไม มันไม่ไช่เรื่องดีนะค่ะ ทุกคนก็ดูไม่เหมือนกันค่ะ ดวงอ่ะค่ะ ไม่ควรว่าอาจารย์ท่านหรอกค่ะ ต่างคนต่างอยู่ซิ ไครอยากดูกับไครก็ดูไป แต่หนูจะดูกับอาจารย์ ถึงจะแบนหนูก็เชื่อมันค่ะ ถึงอาจารย์ดูแบบไหนหนูก็ดู เพราะหนูคิดว่าอาจารย์เป็นคนดีและเป็นกันเองที่สุด คนที่กดแบนอาจารย์ ควรคิดดีๆๆนะค่ะ ความดดีจะพิสูจน์อาจารย์ค่ะ แล้วค่าดูดวงก็ไม่ได้แพงอะไรเลย ทำไม่ต้องทำกันแบบนี้ค่ะ เลิกแบนเถาะค่ะ ที่แลกจะไม่สมัครสามชิก แต่เห็นอาจารย์ดูแม่นเลยสมัคร เป็นสามชิก และเห็นอาจารย์ถูกแบบด้วย เลยอยากพูดแทนอาจารย์ค่ะ คนที่ดูผ่านๆๆมาก็ช่วยกันหน่อยนะค่ะ ว่าอาจารย์เป็นยังไง ที่คุยแล้ว คงจะรู้ๆๆกันอยูสำหรับคนที่คุยกับอาจารย์แล้ว นะค่ะ ไห้กำลังใจอาจารย์หน่อยค่ะ และเรื่องค่าครูก็ไมได้แพงนะ คุณดูกระทู้อื่นดิ เค้าก็มีถามคำถามฟรีหนึ่งคำถามพอโทรไปก็ บอกว่าอยากรู้มากกว่านี้ก็โอนค่าครูไป ก็เหมือนกันแหละ ทุกคนก็ต้องกินต้องไช่ทั้งนั้นแหละ จากที่หนูเคยโทรไป แต่ไม่แม่นแต่หนูก็ไมได้ว่าอะไรเค้าหรอค่ะ แค่ทำกับอาจารย์แบบนี้น่าเกรียจมากคนที่กดแบน พิจารณานะ สิ่งที่คุณทำ

ขอบพระคุณค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 14 ธันวาคม 2011
  20. nonlawat

เป็นกำลังใจนะค่ะอาจารย์

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้