ประมูล ปิดประมูลวันนี้ 20:30น.พระปิดตามหาเศรษฐีเงินล้านรุ่น2(จัมโบ้)ฝังตะกรุดหลวงพี่เล็ก

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย อนุภัทร, 3 มีนาคม 2012.

1. Paraiso

Paraiso เป็นที่รู้จักกันดี

11 พฤษภาคม 2011
    ไปต่อนะคะ เบาๆ ที่ 6,111 ค่ะ ^^

2. อนุภัทร

อนุภัทร เป็นที่รู้จักกันดี

พระปิดตามหาเศรษฐีเงินล้านรุ่น2(จัมโบ้)ฝังตะกรุดหลวงพี่เล็ก วัดท่าขนุน ๒๘ มกราคม ๒๕๕๕<!-- google_ad_section_end -->
    <HR style="BACKGROUND-COLOR: #ffffff; COLOR: #ffffff" SIZE=1><!-- google_ad_section_start -->พระปิดตามหาเศรษฐีเงินล้านรุ่น2(จัมโบ้)ฝังตะกรุดหลวงพี่เล็ก วัดท่าขนุน ๒๘ มกราคม ๒๕๕๕
    หลวงพี่เล็กท่านกล่าวในงานเป่ายันต์เกราะเพชรว่า พระปิดตารุ่นแรกทำให้ลูกศิษย์ภาวนาควบกับคาถาเงินล้าน แต่ลูกศิษย์ไม่ยอมทำกัน ท่านเลยทำรุ่นนี้และกล่าวว่านำไปวางไว้เฉยๆ เงินก็เข้าครับ ทำให้พระปิดตาจัมโบ้ 1,000 องค์ หมดอย่างรวดเร็วครับภายในเวลาหนึ่งชั่วโมงครับ
    ราคาประมูลเริ่มต้น ๑ บาท
    ประมูลเพิ่มขึ้นขั้นต่ำครั้งละ ๑ บาท
    ปิดประมูล วันจันทร์ที่ 5 มีนาคม 2555 เวลา 20:30 น.
    อ้างอิงตามเวลาเว็ปครับ
    หมายเหตุ:ของเพื่อนฝากมาอีกหนึ่งองค์ เห็นราคาประมูลแล้วทนไม่ได้ครับ<!-- google_ad_section_end -->
    <FIELDSET class=fieldset><LEGEND>รูปขนาดเล็ก</LEGEND>[​IMG] [​IMG] [​IMG]

</FIELDSET>
    ผู้ประมูลสูงสุดขณะนี้คุณ Paraiso ที่ 6,111 บาทครับ

3. อนุภัทร

สงสัยจะเข้าวินแบบไร้คู่แข่ง.....
    :d:d:d:d:d:d:d:d:d:d:d:d

4. bordintu

bordintu เป็นที่รู้จักกันดี

27 มิถุนายน 2011
    ขออีกนิดนึงลองดู 6200 ครับ ไม่รู้ทันมั้ย

5. Paraiso

นึกแล้วว่าจะเป็นแบบนี้ 6300 ค่ะ

6. Paraiso

ว้่า ไม่ทันอีกแล้ว :'( แต่ไม่เป็นไร ยินดีด้วยค่ะ (ที่จริงมีคนใจดีแอบมาเสนอให้เรียบร้อยแล้ว ^^ แบ่งๆกันไปเนอะ รวยๆทุกคน)

7. bordintu

ขอบคุณครับคุณ Paraiso เพราะผมรู็ว่าผมสู้คุณ Paraiso ไม่ได้แน่ๆอยู่แล้วครับ เลยขอลองแหย่ดูเพื่อทันน่ะครับ

และยินดีด้วยนะครับที่ได้บูชาไปแล้วเหมือนกันจากท่านผู้ใจดีครับ แบ่งๆกันนะครับ ขอบคุณครับ

8. อนุภัทร

ยินดีด้วยครับ สำหรับผู้ชนะการประมูล นำไปบูชาให้ดีนะครับ
    บูชาด้วยคาถาเงินล้าน 9 จบนะครับ ผลที่ได้ดีมากครับ
    ผมยกตัวอย่างผมละกันครับ เพราะปิดประมูลแล้วครับ
    ผมเปิดร้านขายกาแฟสด ปกติก่อนทำบุญได้พระองค์นี้มา ขายเฉลี่ย
    วันละ 60 แก้ว แต่ตั้งแต่ได้พระปิดตามา ขายเฉลี่ยวันละ 80 แก้ว
    บางวัน 100 กว่าแก้วครับ(หรือว่าผมทำอร่อยขึ้นก็ไม่รู้ครับ)
    นี่ยังไม่รวมรายได้อย่างอื่นนะครับ มาแบบไม่ทันรู้ตัว
    รุ่นนี้สุดยอดจริงๆ :cool: อย่าหาว่าปั่นราคาเลยครับ ใครที่ยัง
    ไม่ได้รอกลางปีแล้วกันนะครับ ขอบคุณมากครับ

9. bordintu

ขอบคุณครับ ที่แนะนำครับ ไม่ทราบว่าโอนเข้าบัญชีนี้รึเปล่าครับ รวม ems ด้วยมั้ยครับ

อนุภัทร ศรีมา ธ.กสิกรไทย สาขามหาวิทยาลัยนเรศวร ออมทรัพย์ 554-2-03906-1
    (085-6067482)

10. อนุภัทร

โอนเข้าบัญชีนี้ได้เลยครับ จัดส่งฟรีครับ ขอบคุณมากครับ:cool:

11. bordintu

โอนเงินเรียบร้อยครับ ที่อยู่ส่งทาง PM ครับ ขอบคุณครับ

ไฟล์ที่แนบมา: