หมดแล้ว พระกริ่งสมปรารถนา เนื้อกรรมการ เบอร์ ๕๘ ให้โชค ๒ งวดแล้วปีนี้ ^^

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย ดร.แอนดี้, 23 มกราคม 2011.

1. ชลรัศมิ์

ชลรัศมิ์ Active Member

ขอจอง

1. สมเด็จองค์ปฐม วัดป่าพุทธโมกข์ ปี ๒๕๕๔ จำนวน 1 องค์ค่ะ

รวมเป็นเงิน 500+50 = 550 บาทนะคะ
    โอนเมื่อไรจะแจ้งให้ทราบอีกทีค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 7 กุมภาพันธ์ 2011
  2. malaikajorn

malaikajorn เป็นที่รู้จักกันดี

27 มิถุนายน 2006
    ขอจอง สมเด็จองค์ปฐมวัดป่าพุทธโมกข์ จำนวน 4 องค์นะค่ะ

ไม่ทราบว่าทันหรือเปล่าค่ะ

ขอบคุณค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 7 กุมภาพันธ์ 2011
  3. ดร.แอนดี้

ดร.แอนดี้ เป็นที่รู้จักกันดี

รับทราบการจองของทุกท่าน และการแก้ไขของเฮียปอครับ ท่านที่จองสมเด็จองค์ปฐม ของ ลพ.หนุน ท่านหลังๆ อย่าเพิ่งโอนเงินให้ผมน่ะครับ ไม่แน่ใจว่าจะมีพระพอหรืเปล่า...:cool:

4. ดร.แอนดี้

ถ้าผมไม่ติดงานด่วนอะไร พรุ่งนี้เช้าผมจะเดินทางไปบูชาพระสมเด็จองค์ปฐม ของ หลวงพ่อหนุนให้น่ะครับ ยอดจองตอนนี้ประมาณ 70 องค์ครับ

วันนี้ผมงานยุ่งมาก จะมาตอบกระทู้ หรือ PM. หลัง 6 โมงเย็นน่ะครับ ถ้าตอบช้าไปขอโทษด้วยครับ....:cool:

5. malaikajorn

malaikajorn เป็นที่รู้จักกันดี

27 มิถุนายน 2006
    รับทราบการจองของทุกท่าน และการแก้ไขของเฮียปอครับ ท่านที่จองสมเด็จองค์ปฐม ของ ลพ.หนุน ท่านหลังๆ อย่าเพิ่งโอนเงินให้ผมน่ะครับ ไม่แน่ใจว่าจะมีพระพอหรืเปล่า...:cool:<!-- google_ad_section_end -->

รบกวน อ่านอีเมล์ที่ส่งไปให้ด้วยนะค่ะ

6. ดร.แอนดี้

เมือ่คืนก่อนนอน มีความสงสัยบางอย่าง ผมเลยลุกขึ้นมาหยิบพระสมเด็จองค์ปฐม ของ หลวงพ่อหนุนที่ผมได้มา แล้วเอากล่อง 60x ส่องดู ปรากฏณ์ว่ามีพระบรมสารีริกธาตุเสด็จมาเกาะหลายองค์ สัณฐานคล้ายๆกับที่เสด็จมาเกาะพระองค์อื่นๆของผม และมีพระธาตุผงสีขาว สีเทา เสด็จมาเกาะเหมือนพระของผมบางองค์เหมือนกัน ผมไม่ด้ถายภาพมาเพราะผมยังหาวิธีถ่ายพระลอยองค์สีทอง ให้สวยไม่ได้

พระธาตุผงสีขาว สีเทา จะคล้ายกับที่เสด็จมาเกาะหลวงพ่อทองสุข (ตามรูป) ครับ ทั้งนี้ทั้งนั้นพระอยู่ในกล่องปิดไว้สนิทครับ

ไฟล์ที่แนบมา:

ขนาดไฟล์:
      145.6 KB
      เปิดดู:
      41
  7. ถวาย

ถวาย เป็นที่รู้จักกันดี

19 มิถุนายน 2010
    1. สมเด็จองค์ปฐม วัดป่าพุทธโมกข์ ปี ๒๕๕๔ จำนวน 1 องค์ค่ะ

[​IMG]ขอจองด้วยคนครับ ถ้ามีไม่ครบไม่เป็นไรครับผม

8. ดร.แอนดี้

ผมจะลง list เอาไว้ก่อนครับ พรุ่งนี้ผมเดินทาง วันพฤหัส จะมาบอกว่าได้พระมากี่องค์....:cool:

9. เสาไห้

เสาไห้ เป็นที่รู้จักกันดี

26 สิงหาคม 2010
    ขอจอง สมเด็จองค์ปฐม วัดป่าพุทธโมกข์ ปี ๒๕๕๔ จำนวน 1 องค์ครับ

10. ดร.แอนดี้

วัตถุมงคลที่เหลือ

เงินส่วนหนึ่งจากการให้บูชาวัตถุมงคลในกระทู้นี้ผมจะหักเอาไว้ทำบุญเพื่อพระศาสนาและงานสาธารณประโยชน์ครับ

[​IMG] [​IMG] [​IMG] (มอบให้กระทู้บุญ สร้างโบสถ์วัดญาณเสนแล้ว)

รูปเหมือนระฆัง รุ่น ๑ หลวงปู่ชื้น พศ. ๒๕๔๖ มีเกศาหลวงปู่อยุ่ทางขวามือ สภาพสวยมาก บูชา 300 บาท (มอบให้กระทู้บุญ สร้างโบสถ์วัดญาณเสนแล้ว)

[​IMG] [​IMG] [​IMG]

เหรียญพัดยศ เลื่อนสมณะศักอิ์ รุ่นแรก หลวงพ่อพูน วัดบ้านแพน ๑๘ มิย. ๔๙ ตอกโค้ต ๓๒๔ สร้างน้อย พระสวยมาก บูชา 350 บาท เท่านั้น องค์นี้เหมาะกับข้าราชการ หรือหัวหน้างานครับ

พระปิดตาพิมพ์เล็ก รุ่นเพิ่มบำรุงสุข หลวงปู่เพิ่ม วัดป้อมแก้ว ปี ๒๕๔๙ สภาพสวยมาก องค์นี้เพิ่มลาภครับ บูชา 100 บาท เท่านั้น

[​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]

พระผงรูปเหมือน หลวงพ่อเอียด วัดไผ่ล้อม ฝังตะกรุด ผสมเกศาหลวงพ่อ ๒๘ ม.ค. ๔๙ สภาพสวยมากๆ บูชา 250 บาท เท่านั้น

[​IMG] [​IMG]

พระสมเด็จ (นางพญา) จ.อยุธยา กรรมวัดอโยธยา จ.อยุธยา ให้ผมมา 3-4 องค์ (ตอนนี้เหลือ 1 องค์)) ผมไปช่วยหาเงินซ่อมหลังคาโบถ์อยู่นาน คราบกรุเกาะอยู่มาก ผมเลยไม่แน่ใจอายุพระ เลยนำไปขอให้ครูบาอาจารย์เมตตาอธิฐานดูว่า พระอายุท่าไร ใครสร้าง ท่านบอกว่าพระสร้างประมาณปี 2517 ครูบาอารย์เก่าสายอยุธยาอธิฐานจิต และผมก็นำเข้าอีกหลายพิธี และ พิธีสุดท้ายคือ พิธีเสาร์ ๕ วัดท่าซุง พิธีเดียวกับสมเด็จองค์ปฐม รุ่น 4 ครับ บูชา 250 บาท

พระนางพญา รุ่นย้อนยุค เนื้อดินเผา วัดหลวงพ่อพระพุทธชินราช ผมจำไม่ได้ว่าผมนำเข้ากี่พิธีแล้ว (เข้าพิธีเสาร์ ๕ วันที่ ๒๐ มี.ค. ๒๕๕๓ ที่วัดท่าซุงด้วย) ท่านใดที่ไม่มีพระนางพญาองค์หลักล้าน บูชาองค์นี้ได้เลยครับ พุทธคุณครบทุกด้านครับ พระสภาพสวยมาก บูชา 190 บาท เท่านั้น

หลวงพ่อพูล วัดไผ่ล้อม ปี ๒๕๓๗ พระสภาพสวย ผมมีองค์เดียวครับ (เข้าพิธีเสาร์ ๕ วันที่ ๒๐ มี.ค. ๒๕๕๓ ที่วัดท่าซุงด้วย) บูชา 150 บาท

[​IMG] [​IMG] [​IMG] (องค์ที่ 2)

พระรัตนจักรชัยสิทธิ์ (ซุ้มประตู) ๕ ธันวา มหราช ๒๕๔๔ (เข้าพิธีเสาร์ ๕ วันที่ ๒๐ มี.ค. ๒๕๕๓ ที่วัดท่าซุงด้วย) สภาพสวยมาก บูชา 250 บาท

พระผงรูปเหมือนหลวงพ่อตัด วัดชายนา จ.เพชรบุร๊ ปี ๒๕๔๘ สภาพสวย ผมก็นำเข้าอีกหลายพิธี (เข้าพิธีเสาร์ ๕ วันที่ ๒๐ มี.ค. ๒๕๕๓ ที่วัดท่าซุงด้วย) บูชา 100 บาทเท่านั้น

ล็อคเกต (เล็ก) หลวงปู่บุญ วัดหัวเขา ประมาณปี ๒๕๑๙-๒๕๒๐ หายากน่ะครับ ลูกศิษย์หลวงปู่ควรเก็บเอาไว้ครับ บูชา 100 บาทเท่านั้น

[​IMG] (ผืนเล็ก ถ้าบูชาผ้ายันต์อย่างเดียว ไม่มีค่าส่งครับ ) หมดแล้ว

ยันต์มหาพิชัยสงคราม วัดท่าซุง เป็นวัตถุมงคลขององค์หลวงพ่อฤๅษีลิงดำ 1 ใน 2 อย่างที่ผมเก็บสะสม เพราะอนุภาพสูงมาก ขนาดปลูกบ้านคล่อมตอ หรือ ที่ฝังศพเดิม อัญเชิญยันต์นี้เข้าบ้านแล้วอาราธนาบอกท่านก็สบายแล้ว อะไรไม่ดีจะอยู่ในบ้านไม่ได้เลย (ยกเว้นเราอณุญาตให้เขาอยู่) บูชา 350 บาท

อานุภาพยันต์มหาพิชัยสงคราม: อ่านที่กระทู้นี้ครับ แล้วจะเข้าว่าทำไมผมเก็บไว้หลายผืน

http://sites.google.com/site/sphrathewtheph/Home-5-1

http://palungjit.org/threads/%E0%B8%98%E0%B8%87%E0%B8%A1%E0%B8%AB%E0%B8%B2%E0%B8%9E%E0%B8%B4%E0%B8%8A%E0%B8%B1%E0%B8%A2%E0%B8%AA%E0%B8%87%E0%B8%84%E0%B8%A3%E0%B8%B2%E0%B8%A1.189752/

เหรียญวัดธรรมจักรชยะ จากาต้า อินโดนีเซีย ปี 2528 เหรียญผมได้มาตอนผมทำบุญกับพระที่ท่านไปบอกบุญที่อเมริกา เป็นเหรียญที่ผมได้จากวัดไทยในต่างประเทศเพียงเหรียญเดียว สรุปจากอินโดมา ไทย จาก ไทย ไป อเมริกา แล้วก็กลับมาอยู่เมืองไทยในที่สุด ผมนำเข้าหลายพิธี และ พิธีสุดท้ายคือ พิธีเสาร์ ๕ วัดท่าซุง พิธีเดียวกับสมเด็จองค์ปฐม รุ่น 4 ครับ ให้บูชา 100 บาทเท่านั้น

องค์นี้เหมาะกันนักสะสมพระเครื่องครับ เป็นพระองค์เดียวที่ได้เดินทางไป 3 ประเทศ 1) อินโดนิซีย 2) อเมริกา และ 3) ไทย แถมพุทธคุณก็เต็มแล้ว ไม่มีเสื่อม เก็บไว้ให้ลูกหลานได้ครับ

เหรียญบาทหนึ่งเสกแล้ว (สมัยเสด็จพ่อ ร. ๕) ผมรับประกันความแท้ครับ เจ้าอาวาสวัดที่อยุธยาให้ผมมา ท่านสะสมพระเครื่องเก่าๆ ท่านให้พระเก่าผมมาหลายองค์ (ถวายครูบาอาจารย์หมดแล้ว) ผมไปช่วยวัดท่านอยู่พักหนึ่ง เหรียญนี้ดีมาตั้งแต่ร้อยกว่าปีมาแล้ว ผมนำเข้าอีกหลายพิธี และ พิธีสุดท้ายคือ พิธีเสาร์ ๕ วัดท่าซุง พิธีเดียวกับสมเด็จองค์ปฐม รุ่น 4 ครับ เหรียญเสด็จพ่อ ร. ๕ เด่นเรื่องเมตตามหานิยม เจรจางาน อำนาจ (คุมลูกน้องมากๆ) และมหาอุตจ์ ผมมีเหรียญเดียวครับ บูชา 700 บาท

[​IMG] [​IMG] องค์ที่ 2

พระฤาษีท่องสวรรค์ วัดท่าซุง (หลังองค์หลวงพ่อมรณภาพ) หลังยันต์เกาะเพชร บูชา 100 บาท

พระสมเด็จ วัดพระพุทธบาทสี่รอย จ.เชียงใหม่ ผมนำเข้าอีกหลายพิธี และ พิธีสุดท้ายคือ พิธีเสาร์ ๕ วัดท่าซุง พิธีเดียวกับสมเด็จองค์ปฐม รุ่น 4 ครับ สภาพสวย บูชา 100 บาทเท่านั้น

[​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] ให้สิทธิคุณโสรัจก่อนครับ

หลวงปู่ทวด พิมพ์ปี ๒๔๙๗ เนื้อว่าน ผมบูชามาจากวัดช้างให้ ราคา 400 บาท ตอนไปแจกวัตถุมงคลให้ทหารที่ 3 จังหวัดชายแดน องค์นี้ทางวัดช้างให้ทำเหมือนปี ๙๗ ทุกอย่างเม้แต่พิมพ์ก็แกะมาจากของเดิม ผมนำเข้าอีกไม่รู้กี่พิธี รวมทั้งพิธีเสาร์ ๕ ที่วัดท่าซุง พิธีเดียวกับสมเด็จองค์ปฐมรุ่น 4 พระสวยเดิมจากวัด บูชา 450 บาท

[​IMG] [​IMG] (องค์ที่ 1)

พระผงรัตนจักร (จิ๋ว) ข้างหน้าหลวงปู่ชื้น เป็นพระของ ล.ป.ชื้นที่ผมบูชามามากที่สุด เพราะครูบาอาจารย์ที่เป็นพระอริยสงฆ์บอกว่า รุ่นนี้ดีมากๆ พุทธคุณเต็มทุกอนุพระ ผมเลยเก็บเอาไว้แจกคนในครอบครัว และเพื่อนสนิท (เข้าพิธีเสาร์ ๕ วันที่ ๒๐ มี.ค. ๒๕๕๓ ที่วัดท่าซุงด้วย) สภาพสวย บูชา 150 บาท

[​IMG] [​IMG] [​IMG] (ตอกโค้ต ๖๙๕๗)

เหรียญมหาเศรษฐีหลวงปู่ทิม วัดพระขาว ปี ๒๕๔๙ สภาพสวยมาก (เข้าพิธีเสาร์ ๕ วันที่ ๒๐ มี.ค. ๒๕๕๓ ที่วัดท่าซุง พิธีเดียวกับสมเด็จองค์ปฐม รุ่น 4 ด้วยครับ) บูชา 590 บาท

พระหลวงพ่อโต วัดพนัญเชิง พิมพ์ปรุหนัง เนื้อฟักทอง ฝังตะกรุดเงิน ปี ๒๕๔๕ สภาพสวยมาก บูชา 350 บาท (เข้าพิธีเสาร์ ๕ วันที่ ๒๐ มี.ค. ๒๕๕๓ ที่วัดท่าซุง พิธีเดียวกับสมเด็จองค์ปฐม รุ่น 4 ด้วยครับ)

[​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] (องค์นี้ไม่ให้บูชาครับ)

สมเด็จองค์ปฐม วัดป่าพุทธโมกข์ ปี ๒๕๕๔ หลวงพ่อหนุนท่านเมตตาปลุกเสกตั้งแต่ 5 โมงเย็นจนถึง ตีห้าครับ สมเด็จองค์รุ่นที่ดีมากๆ อยากให้ทุกท่านมีไว้บูชา ดูมวลสารข้างล่างครับ ท่านใดอยากได้แจ้งผมก่อน แต่เงื่อนไขต้องชำระเงินภายใน 7 วันหลังจากผมไปบูชาพระมา เพราะผมต้องขับรถไปหลายร้อยกิโลเมตร และต้องออกเงินผมไปก่อน พระมีไม่มากครับ บูชา 500 บาท ค่าส่งครั้งละ 50 บาทครับ

บูชาพระเพื่อช่วยสำนักปฏิบัติธรรมท่านแม่ชีปทุม อ.ปากช่อง จ.โคราช

[​IMG] [​IMG] (รูปตัวอย่างเท่านั้น)
    พระกริ่งสมปรารถนา เนื้อทองทิพย์ สร้างแค่ 400 องค์ และมีให้บูชาที่ สำนักท่านแม่ชีปทุมเท่านั้น บูชา 1,050 บาท

[​IMG] [​IMG] (รูปตัวอย่างเท่านั้น)
    พระผงปิดแร่โคตรเศรษฐี หน้า พระทุ่งเศรษฐี หลัง ลป.พระสิวลี สำนักปฏิบัติธรรมท่านแม่ชีปทุม องค์นี้ลาภมากครับ มีประสบการณ์กันแล้วหลังบูชาไปจากผม บูชา 110 บาทเท่านั้น

พระผงสมเด็จองค์ปฐม (พิมพ์พระพุทธชินราช) หลวงปู่บุญศรี (ฤาษีลิงเล็ก) วัดใหม่ศรีสุทธาวาส จ.นครสวรรค์ รุ่นฉลองวิหาร ๒๕๔๒ บูชา 110 บาท

พระผงสมเด็จองค์ปฐม (พิมพ์พระสมเด็จ) หลวงปู่บุญศรี (ฤาษีลิงเล็ก) วัดใหม่ศรีสุทธาวาส จ.นครสวรรค์ รุ่นฉลองวิหาร ๒๕๔๒ บูชา 110 บาท

พระผงสมเด็จองค์ปฐม (พิมพ์ขาตั้ง) หลวงปู่บุญศรี (ฤาษีลิงเล็ก) วัดใหม่ศรีสุทธาวาส จ.นครสวรรค์ รุ่นฉลองวิหาร ๒๕๔๒ บูชา 110 บาท (บูชามาจากสำนักท่านแม่ชีปทุม)

รูปหล่อลอยองค์ หลวงปู่บุญศรี (ฤาษีลิงเล็ก) วัดใหม่ศรีสุทธาวาส จ.นครสวรรค์ รุ่นมีลิง 2 ตัวอยู่หน้าหลวงปู่หายากครับ รุ่นธรรมดาที่อื่นให้บูชากัน 500-700 บาท รุ่นพิเศษนี้ให้บูชาแค่ 250 บาทเท่านั้น

หมายเหตุ: หลวงปู่ฤๅษีลิงเล็กท่านเมตตา มอบวัตถุมงคลของท่านให้ทางสำนักท่านแม่ชีปทุมไว้เพียงจำนวนหนึ่งเท่านั้น เมื่อหมดแล้วก็หมดเลย ผมไม่สามารถไปหาจากที่อื่นในราคานี้ได้น่ะครับ<!-- google_ad_section_end -->

**เสาร์ ๕ วันที่ ๒๐ มีนาคม ๒๕๕๓ เป็นมหาฤกษ์ 100 ปี มีครั้งเดียว ครูบาอาจารย์บอกว่าวัตถุมงคลที่เข้าพิธีเสาร์ ๕ ที่วัดท่าซุงในครั้งนี้ ให้เก็บไว้ดีๆ บางท่านนำวัตถุมงคลที่เข้าพิธีที่วัดท่าซุงในครั้งนี้ ไปขอให้ครูบาอาจารย์ที่เป็นพระอริยสงฆ์เสกให้ ท่านก็ไม่เสกให้ ท่านบอกว่า "เต็มแล้ว เสกไม่เข้า" เพราะฉะนั้นผมรับรองว่าวัตถุมงคลที่บูชาไปจากผมพุทธคุณไม่มีเสื่อมครับ ผมอธิฐานจิตอาราธนาบารมีพระพุทธเจ้าทุกพระองค์ พระปัจเจกพระพุทธเจ้าทุกๆพระองค์ มีสมเด็จองค์ปฐมทรงเป็นประธาน ขอให้ยันต์เกาะเพชรมาบรรจุในพระทุกองค์ที่ผมนำมาเข้าพิธีเสาร์ ๕ มหาฤกษ์ ในครั้งนี้ด้วยครับ**

รับประกันพระแท้ 100 % ถ้าท่านคิดว่าพระไม่แท้ ยินดีคืนเงินเต็มภายใน 30 วัน (นับวันส่งพระเป็นวันแรก) ติดต่อผมได้หลัง 6 โมงเย็น โทร. 085-147-7947 ค่าส่ง 50 บาทต่อครั้ง (ลงทะเบียน/EMS)
    ชื่อ: ANDY HEYDEN เบอร์บัญชี: ธ.ไทยพาณิชย์ (ออมทรัพย์) สาขา ถ.รามอินทรา (แฟชั่นไอส์แลนด์) 171-226194-8
    <!-- google_ad_section_start(weight=ignore) -->​
    <!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end -->

11. ดร.แอนดี้

ผมจะลง list เอาไว้ก่อนครับ พรุ่งนี้ผมเดินทาง วันพฤหัส จะมาบอกว่าได้พระมากี่องค์ และพอที่จองมาหรือเปล่า....:cool:

12. charoen.b

charoen.b เป็นที่รู้จักกันดี

10 สิงหาคม 2006
    ได้รับพระตามรายการและที่เพิ่มเติมให้แล้วขอบคุณมากครับ

เหรียญขวัญถุงของที่ไหนหรือครับ

13. charoen.b

charoen.b เป็นที่รู้จักกันดี

10 สิงหาคม 2006
    [​IMG][​IMG] (รูปตัวอย่างเท่านั้น)
    รูปหล่อลอยองค์ หลวงปู่บุญศรี (ฤาษีลิงเล็ก) วัดใหม่ศรีสุทธาวาส จ.นครสวรรค์ รุ่นมีลิง 2 ตัวอยู่หน้าหลวงปู่หายากครับ รุ่นธรรมดาที่อื่นให้บูชากัน 500-700 บาท รุ่นพิเศษนี้ให้บูชาแค่ 250 บาทเท่านั้น
    รายการนี้เปิดให้จองหรือเปล่าครับ ถ้าเปิดขอจอง 1 องค์ครับ

14. ดร.แอนดี้

ขอบคุณที่แจ้งครับ เหรียญขัวญถุงผมนำเหรียญบาท/สตางค์เข้าพิธีเสาร์ ๕ วัดท่าซุงเองครับ พิธีเดียวกับสมเด็จองค์ปฐม รุ่น 4 ครับ พุทธคุณครอบจักรวาลครับ ไม่มีเสื่อมครับ ไม่ว่าจะรอดราวตากผ้า หรืออะไรก็ตาม แจกลูกน้องได้เลยครับ ถ้าติดตัวไว้จะคุ้มครองตัวและช่วยให้เงินมีติดกระเป๋าตลอดครับ ผมก็มีติดตัวเสมอครับ...:cool:

15. ดร.แอนดี้

รับทราบครับ ผมได้มาเพิ่มแล้วจะแจ้งให้ทราบครับ ผมจะเข้าไปสำนักท่านแม่ชีปทุมเร็วๆนี้ครับ ใครอยากได้อะไร แจ้งก่อนได้เลยครับ....:cool:

16. ดร.แอนดี้

ลืมไปครับ พระ 2 องค์นี้เมตตามหานิยมสูง ถ้านำติดตัวแล้วลองสังเกตุดูครับ ยิ่งหนุมานครองเมืององค์นี้ ดีทุกทางเลยครับ ปกครองคน (อำนาจ) เมตตามหานิยม มีลาภด้วย (ขอท่านครับ) แคล้วคลาดปลอดภัย คนชลบุรีที่เป็นลูกศิษย์หลวงปู่รู้ดี ระวังจะมีสาวๆตามมาบ้านน่ะครับ....:cool:

17. maharaj

maharaj Active Member

17 ธันวาคม 2010
    [​IMG][​IMG]
    ถ้ามีขอจองด้วยครับ 1 องค์:cool:

18. ดร.แอนดี้

ได้ครับจะบูชามาเผื่อครับ....:cool:

19. ดร.แอนดี้

วันนี้ส่งยันต์มหาพิชัยสงครามไปทางจดหมายธรรมดาให้แล้วครับ สัก 2-3 วันคงได้รับ ส่วนวิธีใช้เดี๋ยวผมว่างแล้วจะ PM ไปบอกครับ ลืมเขียนใส่ซอง...:cool:

20. ratcharoen

ratcharoen Active Member

4 พฤศจิกายน 2010
    ได้รับพระแล้วค่ะ3องค์ ขอบคุณมากค่ะ วันนี้โอนเงิน
    นะคะ 220บาท