พระเครื่อง พระกรุ นิยม

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย พลังชาตรี 13, 5 กรกฎาคม 2011.

1. old_market

old_market สมาชิกใหม่

11 พฤศจิกายน 2012
    อยากทราบคับ

พี่คับอยากรู้ราคาตะกรุดสาลิกาอ้ะคับ แล้วพอมีของไหมคับ

2. papex

papex เป็นที่รู้จักกันดี

แจ้งโอนเงินค่าลูกอมผงพรายกุมาร วัดโพธิ์สัมพันธ์
    ที่ได้จองลูกที่1 ไว้ตามรายการในหน้า 47 (#925)ครับ
    ผมได้โอนเงินให้แล้ว 990 บาท(ค่าลูกอมฯ 940+ค่าส่ง50)
    โอนว้นที่ 11พย.ครับ
    รายละเอียดต่าง ๆ รวมทั้งที่อยู่ผมจะPMไปให้ครับ
    ขอบคุณครับ

3. b243

b243 เป็นที่รู้จักกันดี

เมื่อไรจะมีลูกอมหลวงปู่ทิมวีดไผ่ล้อมมาครับ

4. tumnansakyun

tumnansakyun เป็นที่รู้จักกันดี

ขอราคาด้วยครับพี่ เผื่อวาสนาถึง อิอิ

5. พลังชาตรี 13

พลังชาตรี 13 เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

ขอบพระคุณมากครับ

6. krit_ans66@hotmail.c

krit_ans66@hotmail.c เป็นที่รู้จักกันดี

โอนเรียบร้อยครับเมื่อวานนี้
    (940+50)
    ขอบคุณครับ

7. ongvip

ongvip เป็นที่รู้จักกันดี

Happy Birthday ครับพี่
    ขอให้แข็งขอให้รวยๆๆๆๆๆ

8. พลังชาตรี 13

พลังชาตรี 13 เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

ขอบพระคุณมากครับ คุณอ๋อง

9. krit90

krit90 เป็นที่รู้จักกันดี

17 พฤษภาคม 2009
    ขอราคาด้วยครับ..

10. พลังชาตรี 13

ขอบพระคุณมากครับที่ให้ความสนใจ

11. ptt2000

ptt2000 เป็นที่รู้จักกันดี

7 พฤศจิกายน 2012
    ขอราคา ขุนแผนผงพรายกุมาร พิมพ์ใหญ่ ด้วยครับ ขอบคุณครับ

12. eow1

eow1 เป็นที่รู้จักกันดี

ขอทราบราคาทั้ง 2 องค์รวมทั้งลูกอมด้วยครับ

13. papex

papex เป็นที่รู้จักกันดี

ได้รับลูกอมวัดโพธิ์สัมพันธ์ แล้วครับ
    สวยมาก ๆ ครับ ขอบคุณพี่มากครับที่คัดลูกนี้มาให้
    ขอโหวตให้หนึ่งเสียงครับ

14. พลังชาตรี 13

หลวงปู่ทิม วัดละหารไร่ แม่นางกวัก ออกปี 2517

หลวงปู่ทิม วัดละหารไร่ แม่นางกวัก ปี17 ออกให้บูชาเนื่องในพิธีฝังลูกนิมิตรเป็นรูปแม่นางกวักชุบกระไหร่ทอง เลี่ยมเดิมจากวัดละหารไร่ ระยอง
    หลวงปู่ทิมท่านได้เมตตาดำหริให้จัดทำขึ้นแจกจ่ายในงานพิธี โดยมีพุทธคุณมหาเมตตา/ค้าขาย/กวักโชด/กวักลาภ/การเจรจาติดต่อค้าขายธุรกิจดีนักแล
    พูดได้ว่าเป็นของดีราคาเยาว์ถูกของเกจิอาจารย์ที่มีชื่อเสียงอันดับต้นๆของประเทศซึ่งท่านมีความเมตตาสุงสุดๆในประสบการณ์ผู้บูชา หลวงปู่ทิม แห่งวัดละหารไร่ เมื่อท่านได้สัมผัสแล้วบูชาท่านก็จะรู้ครับแรงได้ใจครับท่าน

พอดีได้พบแห่งใหญ่สายศิษย์หลวงปู่ครับเอามาแบ่งกันในราคาเบาๆไว้ค้าขายเจรจาธุรกิจและเสริงเสน่ห์ในเมตตามหานิยม

บูชาแ่บ่งปั่นในราคาที่ทุกๆท่านบูชาได้หลักร้อยครับ

[​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]

แบบเป็นองค์ๆครับท่าน

เก็บไว้บูชากันครับ

เล่นพระดีๆมีมาตรฐาน รับประความแท้ โดยพลังชาตรี 13

ท่านที่จองบูชาท่านแรกๆเลือกสีได้นะครับและผมก็จะเลือกองค์สวยๆที่สุดให้ก่อนครับท่าน

มีจำนวนจำกัดนะครับเก็บไว้ดีมากในมหาเมตตาไม่มีคำว่าผิดหวัง

พระคาถามหาแม่นางกวักชุดใหญ่

[ame="http://www.youtube.com/watch?v=zC46He-1vxA"] พลังชาตรี 13[/ame]

คาถาบูชาแม่นางกวัก (ดีทางด้านค้าขาย เมตตา มหานิยม) แบบย่อ

ว่านะโม ๓ จบแล้วกล่าวดังนี้

โอมปู่เจ้าเขาเขียวมีลูกสาวคนเดียว ชื่อว่าแม่นางกวัก หญิงเห็นหญิงรัก ชายเห็นชายรัก อยู่ทุกถ้วนหน้า เอหิมามะมะ อาคัจเฉยยะ อาคัจฉาหิ เอหิมามะมะ จะค้าขายก็ขอให้เป็นเศรษฐี หนึ่งปีให้เป็นพ่อค้าสำเภาทอง จะค้าเงินขอให้เงินเข้ามากอง จะค้าทองขอให้ไหลมาเทมา เต็มบ้านเต็มเรือน จะค้าขายสิ่งหนึ่งประการใด ขอให้ซื้อง่ายขายคล่อง ขอให้ซื้อง่ายขายดี ขอให้เป็นเศรษฐี มหาเศรษฐี อาคัจเฉยยะ อาคัจฉาหิ เอหิมามะมะ นะมะอะอุ นะชาลีติ อิกะวิติ พุทธะสังมิ ทุสะมะนิ อิธะคะมะ จะพะกะสะ น าสังสิโม สุมะโมโล นะโมพุทธายะ นะมะพะทะ นะเมตตา โมขายดี พุทธไม่ต่อ ธาซื้อดี ยะใจดี

และตามด้วยพระคาถาหลวงปู่ทิมครับ

สัพพะพุทธานุภาเวนะ สัพพะธัมมานุภาเวนะ สัพพะสังฆานุภาเวนะ อานุภาเวนะ ๆ ๆ จงอยู่ใต้พุทธบารมี

อิติสุคะโต อะระหังพุทโธ นะโมพุทธายะ มะอะอุ ทุกขัง อนิจจัง อนัตตา พุทโธ พุทโธ

15. bordintu

bordintu เป็นที่รู้จักกันดี

27 มิถุนายน 2011
    ขอทราบราคาบูชาครับ......................

16. pat_auto22

pat_auto22 เป็นที่รู้จักกันดี

16 สิงหาคม 2008

พิมพ์ใหญ่บูชาเท่าไหร่ครับ

17. pakornkiatr

pakornkiatr เป็นที่รู้จักกันดี

ขอทราบ 2 รายการครับ

พิมพ์ใหญ่บรอนซ์ หน้าเดียวสวยๆๆๆขั้นเทพ
    และ
    ขุนแผนพิมพ์เล็กเนื้อผงพรายกุมาร

18. honmaru07

honmaru07 เป็นที่รู้จักกันดี

ลูกอมผงพรายกุมาร วัดละหารไร่ มาตรฐานการเล่นหาสุดที่สุด (มาแรงสุดๆนาทีนี้)

ขอทราบราคาบูชาครับ

19. เอ๋เชียงใหม่

เอ๋เชียงใหม่ เป็นที่รู้จักกันดี

25 กุมภาพันธ์ 2009
    ขอทราบราคาบูชาขุนแผนทั้งพิมพ์ใหญ่ พิมพ์เล็ก และลูกอมผงพรายกุมารหลวงปู่ด้วยครับ

20. เอ๋เชียงใหม่

เอ๋เชียงใหม่ เป็นที่รู้จักกันดี

25 กุมภาพันธ์ 2009
    ขอราคาสมเด็จอกร่องวัดไผ่ล้อมด้วยครับ