มาช่วยดูดวงแก้ปัญหาทุกข์ใจให้ฟรี เพื่อสร้างบารมี ด้วยจิตสัมผัส

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย nuchy pattawan, 22 มิถุนายน 2011.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. อ อร

อ อร สมาชิกใหม่

17 กรกฎาคม 2011
    ข้อมูลเพิ่มเติมของ อ อร ค่ะ และขอถามเพิ่มเติมนะค่ะ กำลังทุกข์ใจมากค่ะ

นามสกุลเดิมตอนที่จดทะเบียน คือ เกิดนาค (นามสกุลสามี) ค่ะ
    - พิมพ์ เกิดวันที่จันทร์ ตอนประมาณ 6 โมงเย็น สามีที่เพิ่งหย่าเกิดวันอาทิตย์
    - ปัจจุบันนี้เขายังมาหาลูก ๆ ทุกวัน และพูดว่าดล้อมให้เรายอมรับเขามี 2 คนและกลับมาคืนดีด้วย แต่พิมพ์ทำใจไม่ได้และไม่ยอม พิมพ์กับอดีตสามีคงไม่กลับมาเป็นเนื้อคู่กันอีกแล้วใช้ไหมค่ะ
    - และที่อาจารย์บอกว่า ต้องหย่า และมีใหม่ ใช้คู่แท้หรือเปล่าค่ะ และจะเจอไหร่ค่ะ
    ขอบคุณมากนะค่ะ ที่ช่วยรับฟังและไขปัญหาเรื่องทุกข์ๆ ให้นะค่ะ

2. pooltime

pooltime เป็นที่รู้จักกันดี

รบกวนดูให้ผมทีครับ

นายสุพจน์ วงค์จันทร์คำ ชื่อเล่น ป๋อง
    เกิดวันที่ 11 ก.พ. 2526 เวลา. 02.43 น. เกิดที่เชียงใหม่ครับ

1.อยากทราบเหตุผลว่า ทำไมผมถึงทำอะไรไม่ขึ้นเลยครับ ทำไรก้อมีอะไรติด ๆ ขัด ๆ ไปหมด และจะมีวิธีแก้ไขไหมครับ
    2.ชีวิตผมจะดีขึ้นไหม ทำอย่างไรถึงจะดีขึ้น

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ปล. ไม่รู้เหมือนกันทำไมผมถามใครแล้วไม่ค่อยมีใครตอบให้ผม เหมือนผมถูกโลกลืม

3. jijahaha

jijahaha สมาชิกใหม่

14 มิถุนายน 2011
    ชื่อ สุพิชญา วัชรินทร์พร ชื่อเล่น จิ๊บ
    เกิด 16 พฤษภาคม 2530 ปีเถาะ

อยากทราบเรื่อง
    1.อยากทราบเรื่องคู่ครองว่าใช้คนที่กำลังคบอยู่หรือเปล่า
    2.ชีวิตนี้จะได้แต่งงานมั้ยคะหรือแต่งกี่รอบ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 17 กรกฎาคม 2011
  4. nuchy pattawan

nuchy pattawan สมาชิกใหม่

ตอบ งานของเรา โอเคนะ อยู่ที่คำพูด ต้องพูดน้อย และพูดเฉพาะมีสาระค่ะ ปีนี้ตกคำพูด พูดดีก็ดี พูดไม่ดีก็มีผลเสียค่ะ

สำหรับความรักนั้น มีเข้ามา มากกว่า 1 คนค่ะ

5. titsarun

titsarun สมาชิกใหม่

28 ธันวาคม 2010
    สวัสดีครับ
    ชื่อ ทิตต์ศรัณ เจริญพิพัฒนกุล เกิด อังคาร 20 เมษายน 2525 เวลา 21.41 น. ครับ
    1. ขอถามเรื่องงานครับ ว่างานที่ผมจะไปทำกับเพื่อนต้นเดือนหน้าจะดีไหมครับ
    2. ขอถามเรื่องเพื่อนที่มีปัญหากันอยู่ครับ
    ขอบคุณมากครับ

6. Alchemist_3

Alchemist_3 สมาชิกใหม่

ขอบคุณครับ จะระวังเรื่องคำพูดและจะไม่ประมาทครับ

7. nuchy pattawan

ตอบ ขอทราบชื่อเล่นนะค่ะ

ถามเรื่องเพื่อน ต้องระวังคำพูด อย่ารุนแรง เพื่อนมีสีผิวคล้ำ จะคุยไม่ค่อยรู้เรื่อง สวดมนต์เจ้าแม่กวนอิม คืนนี้ก่อน และขอพร หลวงพ่อโต นอกชายคานบ้านนะค่ะ
    ขอชื่อเล่นจะได้พยากรณ์ได้มากกว่านี้ค่ะ

8. titsarun

ชื่อเล่นถ้าที่บ้านจะเรียก เติ้ง ครับ ถ้าพวกเพื่อน จะเรียกว่า ก้า ครับ

9. nuchy pattawan

ตอบ ชื่อเล่นนี้เหนื่อย นะค่ะ ทั้งสองชื่อเลยค่ะ

เพื่อนที่จะทำธุรกิจด้วยชื่ออะไรค่ะ

10. titsarun

เพื่อนที่ทำธุรกิจด้วย ชื่อ แบ้งค์ ครับ
    ส่วนเพื่อนที่มีปัญหาด้วย ชื่อ ต้นครับ

11. saia

saia สมาชิกใหม่

17 มิถุนายน 2006
    ขอถามสองข้อครับ

ชื่อ อภิชาติ ดำรงเกียรติวัฒนา อายุ 35 ปี เกิดปีมะเส็ง

ชื่อเล่นพอ่แม่ตั้งให้ ชื่อ เซี๊ยะ ( ชื่อคนจีน )

ชื่อเล่นไทย ตั้งเอง ชื่อ เจี๊ยบ

คำถามข้อแรก อยากจะรู้ว่า เรื่องการเงินปีนี้เป็นอย่างไรบ้าง

คำถามข้อสอง อยากรู้ว่าอาชีพการงานที่ตั้งใจไว้จะไปได้ด้วยดีไหม

12. thamavril

thamavril สมาชิกใหม่

18 กรกฎาคม 2006
    รบกวนด้วยค่ะอาจารย์

ชื่อ นางสาวฉวีวรรณ ตันฮวด ชื่อเล่น หมวย
    เกิด วันพฤหัสบดี ที่ 13 กุมภาพันธ์ 2529 ปีฉลู เวลาเกิด 23.44

อยากถามเรื่อง
    1.เรื่องงานค่ะมีโอกาศได้งานที่เกี่ยวกับสื่อสารมวลชนไหมค่ะถ้าเรียนจบมาแล้ว หรือว่าดวงหนูเมาะที่จะทำอาชีพอะไรค่ะ
    2.เรื่องครอบครัว ครอบครัวมีเรื่องทำให้เครียดตลอดเลยไม่รู้เป็นเพราะอะไร มีวิธีทำให้ดีขึ้นบ้างไหมค่ะ
    3.เนื้อคู่เป็นยังไงค่ะ คนที่คบอยู่ตอนนี้

13. thamavril

thamavril สมาชิกใหม่

18 กรกฎาคม 2006
    สวัสดีค่ะอาจารย์รบกวนช่วยดูให้หนูด้วยนะค่ะ

ชื่อนางสาวเพลินพิศ กมลทิพย์ ชื่อเล่น นิ่ม
    เกิดวันที่ 10 กุมภาพันธ์ 2525 ปีจอ เวลาเกิด17.06

อยากถามว่า
    1.แฟนคนที่คบกันอยู่ตอนนี้เป็นยังไง เหมาะสมกันไหม แล้วมีดวงที่จะได้แต่งงาน ตอนไหนค่ะ
    2.งานที่ทำอยู่ดีหรือเปล่า หรือจะได้เปลี่ยนงานหรือเปล่า แล้วก็เรื่องการเงินค่ะ อยากรู้ว่าดวงการเงินเป็นยังไง

อนุโมทนาสาธุค่ะอาจารย์

14. lady_crazy

lady_crazy เป็นที่รู้จักกันดี

ขอบคุณค่ะ มาแบบเบิ้นๆนี่คือมาพร้อมกันไรประมาณนั้นป่าวคะ เหมือนเป็นปกติของชีวิตแล้วน่ะค่ะ พวกสามเศร้าไรประมาณนี้

15. kit14

kit14 เป็นที่รู้จักกันดี

จากหน้า8 ครับ
    รออยู่ครับไม่ทราบข้ามไปหรือทำผิดกตติกาอะไรหรือเปล่าครับ

16. nuchy pattawan

*** ตอบ เพื่อนที่ชื่อ แบ้งค์ นั้น หุ้นได้ไม่มีปัญหา แต่ อยู่ที่เราห้ามเอาเปรียบเขา นะค่ะ

สำหรับคนชื่อต้นนั้น ต้องขอพรให้ หลวงพ่อโต ปราบค่ะ ถึงจะ โอเค

17. nuchy pattawan

*** ตอบ ปีนี้ดี ปีหน้ายิ่งดีเพิ่มขึ้น ค่ะ การงาน ต้องเป็นงานหนัก เช่น เหล็ก อะไหล่ รถ หรือ เป็นคนพูด แนะแนวเก่ง หรือที่ปรึกษา เราเป็นนักวางแผนค่ะ แต่ต้องถูกทางนะ

18. nuchy pattawan

*** ตอบ มีการอย่าไปแล้ว รอ ประมาณ 7 วัน 7 อาทิตย์ หรือ 7 เดือน สามีที่อย่าไปกลับมา

โทรมานะค่ะ จะได้คุยมันกว่านี้ค่ะ

19. nuchy pattawan

*** ตอบ แปลกมาก งาน เงิน ก็ โอเค นะ ได้มาแบบฟลุ๊คๆ ไม่คาดคิด

20. nuchy pattawan

ปีหน้าเหนื่อยหน่อยนะ

ไปกราบไหว้ หลวงพ่อ โสธรค่ะ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้