มาช่วยดูดวงแก้ปัญหาทุกข์ใจให้ฟรี เพื่อสร้างบารมี ด้วยจิตสัมผัส

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย nuchy pattawan, 22 มิถุนายน 2011.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. tomko

tomko Active Member

25 พฤศจิกายน 2009
    ถามเรื่องงานครับมีโอกาสจะได้งานเดือนไหน
    วันพุธ 15 พ.ค. 2528 10.32

2. nuchy pattawan

nuchy pattawan สมาชิกใหม่

*** ตอบ คุณ ซี จะต้องไปไหว้เสด็จ พ่อ ร. ที่ 5 พวงมาลัย ดาวเรือง 1 พวง พร้อมทั้งขอพร เรื่องงาน ถ้าเราเป็นคนผิวขาวนั้น ถึงจะถูกโฉลกค่ะ

สำหรับสิ่งที่ติดขัด เกี่ยวกับเจ้ากรรมนายเวรนั้นไม่ทราบว่าทราบได้อย่างไร ?

ขอให้คุณ ซี สบายใจนะค่ะ ไม่มีสิ่งใดที่ร้ายแรง เรามีสิ่งศักดิ์สิทธิ์ คุ้มครอง กรุณาสวดมนต์ เจ้าแม่กวนอิม ได้เป็นประจำ ยิ่งดีค่ะ

3. nuchy pattawan

*** ตอบ ยินดีด้วย ถูกโฉลกกับพวกเด็กๆ กรวดวิชา ok ค่ะ

ควรมีหุ้นส่วน คุณพ่อ หรือ คุณแ่ม่ ก็ได้ ค่ะ

เราสามารถทำ พลอย ก็ได้นะค่ะ

4. nuchy pattawan

*** ตอบ วันที่ 8 เดือน 8 มี ข่าวดีค่ะ

5. nikkipph

nikkipph สมาชิกใหม่

โดนข้ามค่ะ รบกวนดูให้ดด้วยนะคะ ขอบคุณมากค่ะชื่อ ปนัดดา ปัญหาทิพย์ ค่ะ เกิด 28 ตุลาคม 2522 (กี้)-อยากทราบว่าจะมีการย้ายที่อยู่อีกหรือเปล่าคะ-ปัญหาการเงินจะแก้ไขได้มั้ยคะ

6. nikkipph

โดนข้ามไป รบกวนดูให้ด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ

7. ลายกนก

ลายกนก Active Member

3 พฤศจิกายน 2010
    หุ้นส่วนเป็นพี่สาว หรือเพื่อนได้หรือเปล่าครับ จำเป็นต้องเป็นพ่อกับแม่หรือเปล่า เรื่องพลอยนี่ขายพลอยหรอครับ ไม่มีความรู้เลย เคยคิดอย่เหมือนกัน แต่ทุนคงสูงน่าดู

8. pooltime

pooltime เป็นที่รู้จักกันดี

อาจารย์ครับ ช่วยดูผมให้ด้วยครับ ข้ามไปเยอะมากครับ ขอบคุณครับ

9. PPPUUUIII

PPPUUUIII สมาชิกใหม่

25 กรกฎาคม 2009
    ชื่อนี้แหละค่ะ ตรงกับบัตรประชาชนเลยค่ะ ทั้งวันเดือนปีเกิด เป็นชื่อที่เปลี่ยนเมื่อ 10 ปีที่แล้วด้วยเหตุผลทางไสยศาสตร์บางประการ ไม่ได้ต้องการจะลองภูมิอะไรเพราะหนูไม่ได้มีองค์เป็นแค่มนุษย์ธรรมดาเดินดินคนหนึ่ง แต่กำลังข์ทุกข์ใจเรื่องความรักในตอนนี้เลยต้องการจะรู้อนาคตของความรักที่จะเกิดขึ้นเพื่อตัดสินใจว่าหากยังรอคอยเขาแล้วอนาคตเราจะดีขึ้นไหมหรือว่าควรจะหย่าเพราะเขาไม่ใช่เนื้อคู่ หากไม่สะดวกจะตอบหนูก็ไม่เป็นไรค่ะ ขอบคุณมากค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 25 กรกฎาคม 2011
  10. redmafia

redmafia Active Member

27 พฤษภาคม 2010
    ชื่อสมชาย ศรีแจ่ม ชื่อเล่น ทรายเกิด 10/08/30 เถาะ
    อยากจะถามเรื่องความรักอะครับ เลิกกับคนเก่ามานานแล้ว พอได้ยินข่าวว่าเค้าจะแต่งงานทำไมรู้สึกเหมือนจะตายเลยอะครับ
    ข้อ 2.ถามเรื่องการเงินครับ เงินไม่ค่อยจะพอใช้มากๆเลย

11. zerozodiac

zerozodiac Active Member

20 ธันวาคม 2010
    อนุโมทนาครับ

ผมเองก็ไม่รู้อะไรหรอกครับ

12. jhinnapat

jhinnapat สมาชิกใหม่

21 กรกฎาคม 2011
    สวัสดีค่ะ....ชื่อ จิณณ์พัชร์ ผางพันธ์ (ชื่อเก่า อัญชลี) ชื่อเล่น อ๋อย
    วดป.เกิด 3 กุมภาพันธ์ 2524 เวลา 08.00 น.
    คำถาม 1.ทำธุรกิจร้านอินเตอร์เนตกับสามีช่วงนี้ลูกค้าน้อยลงมากรายได้ก็ลดลงแบบน่าใจหายเพิ่งจะเป็นมา 3-4 เดือนนี้ค่ะกลุ้มใจมากเลยทำอะไรก็ติดๆขัดๆ พอจะมีแนวทางแก้ไขมั้ยคะ
    2.ถ้าจะขยายสาขามีโอกาสที่จะรุ่งมั้ยคะ
    ขอบคุณมากค่ะ

13. nuchy pattawan

*** ตอบ โยกย้าย ไป ต่างประเทศ ดีกว่าไม๊ ถูกโฉลกค่ะ

ปัญหาต่างๆ ทีเกิดขึ้น นั้น เป็นเพราะ คำพูดของเราเอง ฆ่าตัวเองค่ะ หนี้ เสีย เพราะ คำพูด ค่ะ

14. nuchy pattawan

*** ตอบ ต้องขอโทษด้วย ค่ะ เนื่องจากชื่อปัจจุบัน ยังผูกพัน กับคุณไสย ฉะนั้น การพยากรณ์ ให้กับเธอ จึงอันตรายมาก กับ อาจารย์

เนื่องจาก พยากรณ์ฟรี นี้ ถ้าหากว่า หนู ไม่ทำบุญใส่บาตร ให้เจ้ากรรมนายเวร อาจารย์ จะเหนื่อย

สะดวกมาพบ อาจารย์ เป็นการส่วนตัวได่ค่ะ

***** ความใจร้อน และความที่ไม่มี เหตุผลในการดำรง ชีวิต ของเรา จะทำให้เสียโอกาสดีๆ ไปนะค่ะ

โทรมาคุยกับ อาจารย์ได้ค่ะ

089 222 6228
    081 641 7759

15. nikkipph

ขอบคุณค่ะ อ. ตอนนี้ก็อยู่ต่างประเทศ ค่ะ แต่หลายอย่างมันยังไม่ลงตัว ตอนนี้ก็รอดูอยู่ว่าจะต้องย้ายกันอีกรอบรึป่าว อยากดูให้ละเอียดกว่านี้ อ.รับดูทางอีเมลล์มั้ยคะ

16. Merciful

Merciful สมาชิกใหม่

สวัสดีครับอาจารย์นุช

ผมไม่สะดวกดูผ่านบอร์ดนะครับ ขออนุญาติส่งข้อความ PM ไปนะครับ สบายใจกว่าครับ

รบกวนอาจารย์เช็ค PM หัวข้อ "กราบสวัสดีอาจารย์นุชครับ (UPDATED)" หน่อยนะครับ

กราบขอบพระคุณล่วงหน้าครับ _/\_

17. nuchy pattawan

*** ตอบ พี่สาวร่วมหุ้นได้ค่ะ

18. nuchy pattawan

*** ตอบ โทรมาเลยค่ะ วันพฤหัส เวลา2.00 บ่าย นะค่ะ

19. nuchy pattawan

*** ตอบ ดุ ทาง mail ด้วยค่ะ***

แต่ต้องมีการโอนเข้าบัญชีค่า พยากรณ์ ด้วยค่ะ

ninaaexpert@hotmail.com

20. mihell

mihell เป็นที่รู้จักกันดี

ขอบพระคุณมากค่ะ
    ไม่ทราบว่าจะมีอุปสรรค์มากมั้ยอะคะ เคยถามคุณหมอท่านอื่นบอกว่าราบรื่นดี แต่วันนี้มีคนนึงบอกว่าอุปสรรค์กีดขวางเยอะมาก ทำใหเครียดกว่าเก่าอะค่ะ:'(

ขอบคุณค่ะ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้