รู้เขารู้เรา เรียนรู้เรื่องของอิลูมินาติ กับฟรีเมสัน (ฉบับจินตนาการกันเถอะ)

ในห้อง 'วิทยาศาสตร์ทางจิต - ลึกลับ' ตั้งกระทู้โดย มะกะโท, 21 มกราคม 2010.

1. รพินทร์ไพรวัลย์

รพินทร์ไพรวัลย์ เป็นที่รู้จักกันดี

ขอบคุณเจ๊ที่แนะนำครับ ผมสมองช้าต้องค่อยพูดๆพูดดีๆพอรู้เรื่องครับ ประเภทโคนันทวิศาลครับ(ลงแส้นิดๆชอบไม่เอาเทียน) ยังยืนยันว่ามาด้วยความปราถนาดี เอ...ท่าน มะกะโท ไปไหนแล้วละ สงสัยหวงลูกสาวจริงซะละม้าง ท่านหน้ายิ้มเป็นคนเริ่มนา ผมแค่เออออด้วยเฉยๆ มาต่อสิท่านไหนว่าจะแย้มๆว่าใครเป็นใครบ้าง กะลังสนุกเลย ดีกว่าดูละครน้ำเน่าเยอะ

2. ^ ^

^ ^ เป็นที่รู้จักกันดี

19 สิงหาคม 2005
    ^
    ^
    น้ามะกะโท ติดภารกิจ มั๊งครับ พี่พราน

ไม่ได้หวงลูกสาวหลอกครับ กลัวน้องๆ ของพี่พราน
    มาตื๊อขอเป็นลูกเขยซะมากกว่ามั๊ง 555

หรือไม่ก็หมดพลังจินตนาการแล้วมังครับ

จริงๆ ผมก็รู้ข้อมูลพวกนี้เยอะนะ
    ได้น้ามะกะโท มาช่วยจินตนาการให้
    ทำให้ผมต่อภาพจิ๊กซอว์ได้ชัดเจนขึ้น
    เยอะเลย

ขอบคุณท่านน้ามะกะโท มากๆ ครับ

3. สตธศร

สตธศร Namo Amithapho

12 พฤศจิกายน 2009
    น้าเค้าหนีเอาลูกสาวไปซ่ออนหรือเปล่าค่ะ ห้าห้า++