ร่วมอธิษฐานจิตให้ คุณอารีย์พร อาชาวุฒิ (ภรรยาของอาจารย์ Stoes) หายป่วย

ในห้อง 'วิธีดูพระเครื่อง-เครื่องรางของขลัง' ตั้งกระทู้โดย Amuletism, 31 ธันวาคม 2012.

1. ธณต

ธณต เป็นที่รู้จักกันดี

17 กันยายน 2006
    ผมเชื่อว่า บุญกุศล และกรรมดี และการให้ความรู้เป็นทาน ของ น้าโตว์ จะส่งผลให้ น้าโตว์ ประสพแต่เรื่องดี เรื่องที่หนักๆจะคลี่คลายได้ รวมถึงคนรอบข้างก็จะได้รับผมแห่งกรรมดี ที่น้าโตว์ได้กระทำมาโดยตลอด

ยังไงซะ ผมก็เป็นส่วนหนึ่งในการส่งกำลังใจให้ น้าโตว์ และ พี่ผู้หญิง ผ่านเหตุการณ์แห่งความเจ็บป่วยนี้ไปด้วยดี และขอให้พี่ผู้หญิง หายจากอาการเจ็บป่วยโดยไวครับ

เป็นกำลังใจให้ครับ

2. pititarat

pititarat เป็นที่รู้จักกันดี

24 พฤศจิกายน 2012
    ขอบารมีสิ่งศักดิ์สิทธิ์ทั้งหลายจงดลบัลดาลให้ คุณอารีย์พร อาชาวุฒิ (ภรรยาของอาจารย์ Stoes) หายจากความเจ็บป่วย ขอให้หายไปพร้อมกับปีเก่า ปีใหม่มาจงมีแต่ความสุข สุขภาพแข็งแรงสมบูรณ์ทวีคูณ ครอบครัวมีแต่ความอบอุ่น เจริญรุ่งเรืองยิ่งๆขึ้นไปเทอญ

3. Sethawat

Sethawat เป็นที่รู้จักกันดี

ขอให้ภรรยาของน้าโตหายป่วยไวๆครับผม ร่วมเป็นกำลังใจให้ึครับ

4. jadeprawit

jadeprawit เป็นที่รู้จักกันดี

18 พฤศจิกายน 2012
    ขอกุศลผลบุญที่ข้าพเจ้าได้เคยปฏิบัติดีปฏิบัติชอบตั้งแต่อดีตกาลจนถึงปัจจุบัน คุณพระพุทธ พระธรรม พระสงฆ์ ดลบันดาลให้ คุณ อารีย์พร อาชาวุฒิ (ภรรยาของอาจารย์ Stoes) ผู้ีมีจิตเมตตาแก่บุคคลทั้งหลาย จงหายจากทุกข์ภัยไข้เจ็บด้วยเทอญ สาธุ

5. jaturong_tun

jaturong_tun เป็นที่รู้จักกันดี

3 กุมภาพันธ์ 2011
    ร่วมส่งพลังจิต ให้ภรรยาอาจารย์สโตร์หายโดยฉับพลันครับ

6. tumcry

tumcry เป็นที่รู้จักกันดี

22 กรกฎาคม 2012
    ขอคุณพระรัตนตรัย บารมีพระพุทธเจ้าทุกพระองค์ พระอรหัน พระพรหมทุกชั้นฟ้า เทวดา ท้าวยมโลก ครูบาอารย์ คุณบิดา-มารดา ช่วยดนบันดาลให้ " คุณอารีย์พร อาชาวุฒิ " หายจากอาการเจ็บปวดของขันธ์ 5 ให้ทุเลาลง ด้วยเทอญ

7. ae noi

ae noi เป็นที่รู้จักกันดี

24 พฤศจิกายน 2010
    ผมพูดไม่เก่งแต่ก็ขอให้คู่ชีวิตของ พี่สโต หายป่วยในเร็ววันนะครับเป็นกำลังใจให้ครับสู้ๆครับ

8. คนปั้นพระ

คนปั้นพระ เป็นที่รู้จักกันดี

ผมขอให้ครอบครัวของพี่สโตร์ ผ่านพ้นปัญหาต่างๆที่รุมเร้าไปได้ด้วยดี ขออำนาจแห่งคุณพระศรีรัตนตรัยและบารมีแห่งความดีที่เพื่อนๆสมาชิกทุกท่านที่ส่งแรงใจไปช่วย ก็ขอให้ภรรยาของพี่สโตร์ได้หายป่วยกลับมาเป็นปกติได้โดยเร็วด้วยครับ

9. bigfoot

bigfoot เป็นที่รู้จักกันดี

21 มิถุนายน 2006
    ขอคุณพระศรีรัตนตรัยและสิ่งศักดิ์สิทธิ์ที่อยู่ในสากลโลก และบารมีหลวงปู่ผาง
    ช่วยคุ้มครองคุณอารีย์พร อาชาวุฒิ ภรรยาของพี่Stoes หายจากโรคภัยไข้เจ็บในครั้งนี้นะครับ

10. crodile

crodile เป็นที่รู้จักกันดี

26 มิถุนายน 2006
    คนดี.ยังงัยก็มีกรรมดีคุ้มครองครับพี่.....ผมเชื่ออย่างนั้น...ถ้ายังไม่ถึงเวลา...หายแน่นอนครับ....

11. พีร

พีร เป็นที่รู้จักกันดี

ถึง กำลังผมจะน้อยนิด และใหม่กับตรงนี้ แต่ จิตอันแรงกล้าของผมก็ไม่แพ้ใคร ขออำนาจบารสิ่งศักด์สิทธ์ทั่งหลายจงคุ่มครอง และ คุ่มภัย กับภรรยาพี่ ผมเชื่อ คนทำดีพระคุ้มครองครับ สาธุ

12. jetsalit

jetsalit เป็นที่รู้จักกันดี

17 มิถุนายน 2011
    ขอให้ภรรยาพี่โตว์ หายไวๆนะครับ

13. jkung04

jkung04 เป็นที่รู้จักกันดี

ผมขอร่วมด้วยครับ

ขอบารมี องค์พระสัมมาสัมพุทธเจ้า หลววงปู่โต หลวงพ่อโหน่ง วัดคลองมะดัน หลวงพ่อจรัญ และสิ่งศักสิทธิ์ทั้งหลายในสากลโลกนี้ จงดลบันดาลขอให้คุณอารีย์พร อาชาวุฒิ หายป่วยโดยเร็วนะครับ

14. พี ชลบุรี

พี ชลบุรี เป็นที่รู้จักกันดี

12 พฤศจิกายน 2011
    ขออำนาจคุณพระศรีรัตนไตร พระเสื้อเมือง พระทรงเมือง และสิ่งศักดิ์สิทธิ์ทั้งหลายในสากลโลก จงดลบันดาล ปกป้องคุ้มครอง ให้ภรรยาของพี่สโตว์หายจากอาการป่วยไข้โดยเร็ววันด้วยเทอญ

15. ธัชพลครับ

ธัชพลครับ เป็นที่รู้จักกันดี

ขอสวดมนต์ขอพรพระ ให้หายป่วยไวๆขอรับ

16. buakaew2007

buakaew2007 เป็นที่รู้จักกันดี

สาธุ
    อุกาสะ ข้าฯขอนบไหว้ แลอัญเชิญพระบารมีแห่งพระพุทธิเจ้า พระปัจเจกฯ พระโพธิสัตย์เจ้า พระอรหันต์เจ้า พระอริยะสงฆ์เจ้า พ่อแม่ครูอาจารย์เจ้าทั้งหลายทั้งปวง แลองค์เทพพรหมทุกๆชั้นฟ้า รวมทั้งองค์ปู่หมอชีวกฯ แลท้าวเทอทั้งหลายทั้งปวง จงมาแสดงฤทธิ์ให้ปรากฏ ณ กาลปัจจุบันนี้ จงมารักษาอาการป่วยของคุณอารีย์พร อาชาวุฒิ ให้หายโดยเร็วพลัน ด้วยเดชะบารมีแห่งท่านทั้งหลายทั้งปวง ณ บัดนี้เทอญ

17. มงคล2009

มงคล2009 สมาชิก

20 พฤศจิกายน 2012
    ขอบารมีหลวงปู่ทวดช่วยคุ้มครองคนดีให้หายป่วยด้วยเทอญ

ขอให้หายป่วยโดยเร็ววันเทอญ

18. megarich

megarich Active Member

15 สิงหาคม 2012
    ผมขอเป็นกำลังใจให้ครับ และขอให้พรของทุกท่านที่เขียนไว้ในกระทู้นี้ สัมฤทธิ์ผล และส่งผลให้ภรรยาของพี่สโตร์หายป่วยโดยเร็วครับ

19. พรหมธรรม

พรหมธรรม เป็นที่รู้จักกันดี

12 มิถุนายน 2011
    ขอให้คุณพระศรีรัตนตรัยและสิ่งศักดิ์สิทธิ์ ช่วยดลบันดาลให้คุณ อารีย์พร อาชาวุฒิ
    หายป่วยโดยเร็ว และมีสุขภาพแข็งแรงตลอดไป

20. ทอดาว

ทอดาว เป็นที่รู้จักกันดี

10 กรกฎาคม 2008
    เพิ่งญาติห่างๆเป็นเหมือนกัน นอน icu หลายคืนเลย แต่หายครับ อย่ากังวัล สู้ๆ ครับ