วัตถุมงคลรายได้สร้างสถานที่ปฏิบัติธรรมกลุ่มพลังจิตพิชิตภัย และสร้างพระองค์ปฐม

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย woottipon, 20 กันยายน 2007.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. surin_k

surin_k เป็นที่รู้จักกันดี

26 พฤศจิกายน 2006
    ต้องขอโทษคุณวุติพงษ์ด้วยที่ยังไม่ได้โอนเงินมา เอาเป็นว่า 26 ธ.ค.50 จะทำการโอนน่ะครับ

2. พรหมประกาศิต

พรหมประกาศิต ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต

21 มิถุนายน 2006
    โอ้โฮ..คุณ วุฒิ มีพระเยอะจริงๆ มากกว่าผมตั้งเยอะ อิ อิ บังเอิญพอมีเวลาเข้ามาดูพระแท้ๆในนี้บ้าง ขนาดคุณพัฒนายังเข้ามาคว้าไปซะหลายองค์เลยนิ....
    ตอนนี้กรุพรหมประกาศิต กร่อยไปเลยครับ ฮา..แต่อย่างไรก็อุดมการณ์เดียวกันครับ โมทนา สาธุครับ ผมใคร่ที่จะได้พระของหลวงปู่ดู่ที่ยังเหลืออีกหนึ่งองค์นี้ไปบูชาครับ ขอจองไว้ก่อน เด๊วขอดูองค์อื่นๆอีกสักหน่อยนะครับ

3. พรหมประกาศิต

พรหมประกาศิต ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต

21 มิถุนายน 2006
    อ้าว...หันไปเห็นกระทู้ข้างบน (# 207) องค์สุดท้ายโดนคุณ Thanyaka จองตัดหน้าไปเสียแล้ว คุณ Woottipon ว่าไงครับ ไม่ทราบยังมีเหลืออยู่ไหมเอ่ย...
    ถ้าไม่มีแล้ว เดี๋ยวผมจะไปบีบคอ คุณพัฒนา ให้นำมาให้ผมแทน อิ อิ..

แก้ไขครั้งล่าสุด: 12 มกราคม 2008
สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้