เนื้อคู่ที่พรหมได้ลิขิตมาให้คุณ มีลักษณะอย่างไร

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย ZeGiNe_SiN, 26 กรกฎาคม 2009.

1. ZeGiNe_SiN

ZeGiNe_SiN เป็นที่รู้จักกันดี

jojo0009

คุณเกิดวัน พุธ ที่ 31 เดือน 10 ปี ชวด ปัจจุบันอายุ 25
    <TABLE cellSpacing=0 cellPadding=3 width=476 align=center border=0><TBODY><TR><TD colSpan=2>
    <TABLE width="100%" border=0><TBODY><TR><TD align=left>Comment : เอ่อ..ขอพูดตรงๆนะ อย่าว่ากันนะคะ จะเชื่อหรือไม่ซินไม่ว่านะ แต่ความรู้สึกมันบอก คือ ต้นปีหน้าอ่ะ ไม่แน่ใจนะเดือนไหน ไม่เกิน พ.ค.ไปไหนมาไหนระวังเรื่องของรถราหน่อยนะ แล้วก็ให้ระวังเกี่ยวกับปัญหาของขาด้านซ้ายนะ ซินแนะนำนะคะว่า เพื่อเป็นการป้องกัน หรือผ่อนหนักเป็นเบานะ ขยันสวดมนต์เยอะๆ และแผ่เมตตาอ่ะ บทสัพเพฯอ่ะ ท่องให้ได้นะ เจออะไรไม่ดีก็สัพเพไว้ก่อนเลย และมีโอกาสไปไหว้พระขอพรบ้างนะคะ ^^ ด้วยความหวังดี ออ..ถ้ามีผู้ชายผิวขาว ไม่ขาวมากนะ สูงๆ มาชวนให้ไปไหนไกลๆ ช่วงนี้งดนะคะ อย่าเพิ่งไป อย่าเพิ่งเชื่ออะไรใครง่ายๆ นะคะ คิดก่อนจะตัดสินใจนะจ๊ะ ยกเว้น เชื่อซิน ^^ คิคิ

ตำราที่ 1
    คู่ครองของคุณ มีลักษณะรูปร่างอ้วนท้วม สูงผิวพรรณดำแดง แต่เป็นคนที่เรียบร้อย พูดเก่ง นิสัยดีใจคอกว้างขวางชอบช่วยเหลือคนอื่น ฐานะปานกลาง หน้าตาดี ไปอยู่ที่แห่งหนใดมัก ไม่ตกอับมีแต่คนรักคนชอบ ท่านจะเจอกันอย่างบังเอิญ

ตำราที่ 2
    คนนี้เป็นคนผิวขาว เขามีความอ่อนโยน เข้ากับคนอื่นได้ง่าย ไม่ว่าเธอจะว่าไงเขาก็จะว่าตามกันไม่มีขัดใจเลยแม้คร้งเดียว ช่างเอาอกเอาใจคนอื่นเป็นที่สุด เลยเข้ากับคนอื่นได้ง่าย ใครๆ ก็จะหลงรักเขา อ๊ะอ๊ะ อย่าคิดมาก เพราะเขาจะเอาอกเอาใจเธอมากกว่าคนอื่นแน่นอน
    </TD></TR></TBODY></TABLE>​
    <TD></TD></TR></TBODY></TABLE>

2. หนูนามา

หนูนามา สมาชิกใหม่

สวัสดีค่ะ

8 ส.ค. 2523 ค่ะ
    ขอบคุณค่ะ

3. ZeGiNe_SiN

wimonmas

คุณเกิดวัน พุธ ที่ 24 เดือน มกราคม ปี มะโรง ปัจจุบันอายุ 33

Comment : ขอบคุณนะคะ คุณ wimonmas ที่คอยกดอนุโมทนาให้ซินเกือบทุก คอมเมนท์เลย ขอบคุณจริงๆค่ะ ขอให้ผลบุญจากการคิดดี กระทำดีๆ ให้เจอคู่ดีๆ นะคะ อยากให้ซินดูอะไรให้เป็นการส่วนตัว PM มาได้นะจ๊ะ แต่คงไม่ดูหรอกมั้ง เพราะไม่ได้ชอบดูดวงอะไร แค่อยากหาคู่ดีๆ สักคนเฉยๆ ใช่มั้ยคะ

ตำราที่ 1
    เขาหรือเธอคนนี้มีรูปร่างดี ผิวขาว มีน้ำใจ อารมณ์ดีหัวเราะได้ทั้งวัน (เข้าขั้นบ้า) อาวุธของเขาคือปากเขาเป็นคนปากหวานทำให้คนอื่นหลง บางครั้งก็สุขุมเยือกเย็น สามารถเก็บความรู้สึกได้เก่งมาก ยากที่จะเดาใจออกถ้าหากเขาไม่พูดออกมา แต่ถ้าพูดก็จะพูดแบบตรงไปตรงมา อีกอย่างเขาอ่อนน้อมพอๆ กับอ่อนไหว แสนงอนเป็นที่หนึ่ง ขี้หึงเป็นที่สองด้วยแหละ

ตำราที่ 2
    คู่ครอง มีลักษณะรูปร่างผอมสูง ผิวขาว หรือ ขาวเหลือง มีนิสัยเป็นคนอ่อนโยน ทำอะไรดูน่ารักไปหมด แต่เป็นคนเจ้าระเบียบ ชอบความสะอาดเรียบร้อย และเป็นคนที่ไม่ถือตัวเอง มีความรักใคร่กับทุกคนดี คนที่แนะนำ ให้รู้จักคือ ญาติพี่น้องของคุณเอง

4. ทานะบารมี

ทานะบารมี เป็นที่รู้จักกันดี

ช่วยดูให้ด้วยคะ 6 มิถุนายน 2530 คะ
    ขอบคุณคะ

5. lynn@nice

lynn@nice เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

ลืม ลินอะป่าวค่ะ

เห็นดูให้คุณ เทวทูต ก่อนไม่ทราบว่าลืมหรือป่าวค่ะ

6. goodjob2u

goodjob2u เป็นที่รู้จักกันดี

22 สิงหาคม 2006
    กระทู้เรื่องเด่น:
    1
    รบกวนดูให้ด้วยครับ เกิด 12 ส.ค. 2521 ปีมะเมีย วันเสาร์ครับ

7. ZeGiNe_SiN

Lek435

ตำราที่ 1
    คุณเกิดวัน พุธ ที่ 10 เดือน กุมภาพันธ์ ปี มะเส็ง ปัจจุบันอายุ 44
    ตามดวงชะตานี้ เนื้อคู่จะมีรูปร่างดี สูง สีผิวค่อนข้างขาว หรือ ขาวเหลือง ลักษณะเด่น จะเป็นคนที่สนุกสนาน ร่าเริงอยู่เสมอ การพูดจาไพเราะหวานหู กริยามารยาทเรียบร้อยดี เป็นคนสุภาพ อาจมีการนำพามาให้รู้จักกันโดยคนที่มีผิวสีดำแดง

ตำราที่ 2
    สำหรับคู่รักของคนนี้เป็นคนผิวขาวเหลือง นิสัยใจคอเด็ดเดี่ยว มีความมั่นใจในตัวเองสูง ช่างเจรจา มีมนุษยสัมพันธ์ดี เป็นคนที่มีสังคมเพื่อนฝูงมากมาย และทีสำคัญเขามีลักษณะเป็นผู้นำกลุ่มได้ดีที่เดียว

8. ZeGiNe_SiN

แค่แซวเล่นค่ะ

ไม่ได้ลืมจ้า ของคุณ เทวทูต ซินแค่แซวเค้าเล่นๆ ที่มาขอสาวสวยๆ หน้าตาดีๆอ่ะจ้า ยังไม่ได้ดูให้เลย ใจเย็นๆนะคะ

ซินดูให้ตามคิวค่ะ

simirun
    โยอันน์
    lynn @nice
    เทวทูต

ตามนี้ค่ะ

9. Pudding_1795

Pudding_1795 สมาชิก

25 มิถุนายน 2009
    ขอบคุณมากนะคะคุณซินข๋า

10. ZeGiNe_SiN

ไม่ต้องโพสซ้ำนะคะ

คุณ goodjob2u ไม่ต้องโพสซ้ำนะคะ ใครที่โพสมาแล้ว ซินก็จะจดไว้ค่ะ เพื่อไม่ให้เป็นการแซงคิวกัน และไม่ให้พลาด ให้ได้ตอบทุกๆคน ฉะนั้น ขอความกรุณา ไม่ต้องโพสซ้ำนะคะ ^^

11. ZeGiNe_SiN

ลุงชาลี (ขอบคุณนะคะที่ให้เกียรติ)

Comment : ขอบคุณ คุณลุงชาลีมากนะค ที่เมตตาเข้ามาให้ซินดูเนื้อคู่ให้ลูกชายอ่ะ ซินขออนุญาต ดูรวดเดียว 2 คนเลยนะคะ เพราะว่า ซินคำนวณแล้วทั้ง 2 คน ตามตำรา ได้เนื้อคู่เหมือนกันเลยค่ะ หวังว่า คงไม่แย่งกันนะคะ

ลูกชายคุณลุงเกิดวัน เสาร์ ที่ 15 เดือน มกราคม ปี กุน ปัจจุบันอายุ 26
    ลูกชายคนเล็กเกิดวัน อาทิตย์ ที่ 09 เดือน กันยายน ปี ชวด ปัจจุบันอายุ 25

ตำราที่ 1
    คู่ครอง มีลักษณะรูปร่างผอมสูง ผิวขาว หรือ ขาวเหลือง มีนิสัยเป็นคนอ่อนโยน ทำอะไรดูน่ารักไปหมด แต่เป็นคนเจ้าระเบียบ ชอบความสะอาดเรียบร้อย และเป็นคนที่ไม่ถือตัวเอง มีความรักใคร่กับทุกคนดี คนที่แนะนำ ให้รู้จักคือ ญาติพี่น้องของคุณเอง

ตำราที่ 2
    เขาหรือเธอคนนี้มีรูปร่างดี ผิวขาว มีน้ำใจ อารมณ์ดีหัวเราะได้ทั้งวัน (เข้าขั้นบ้า) อาวุธของเขาคือปากเขาเป็นคนปากหวานทำให้คนอื่นหลง บางครั้งก็สุขุมเยือกเย็น สามารถเก็บความรู้สึกได้เก่งมาก ยากที่จะเดาใจออกถ้าหากเขาไม่พูดออกมา แต่ถ้าพูดก็จะพูดแบบตรงไปตรงมา อีกอย่างเขาอ่อนน้อมพอๆ กับอ่อนไหว แสนงอนเป็นที่หนึ่ง ขี้หึงเป็นที่สองด้วยแหละ

12. ZeGiNe_SiN

รอหน่อยนะคะ

ได้ค่ะ แต่จะเชื่อรึเปล่าอีกเรื่องนึงนะคะ แต่ขอตอบพรุ่งนี้นะคะ เพราะทุกครั้งที่ดูแบบไม่ใช้ตำรา ซินต้องมีสมาธิอ่ะค่ะ วันนี้ซินตอบมาค่อนข้างมากแล้ว ซินกลัวว่าสมาธิมันจะไม่นิ่งพอ ไง พรุ่งนี้ซินจะมาตอบให้เป็นคนแรกนะคะ วันนี้ซินขออนุญาตไปพักก่อนนะคะ ต้องสวดมนต์ นั่งสมาธิอีก เดี๋ยวจะดึกค่ะ
    ....................................................:z8

หากยังมีท่านใดสนใจจะให้ดู ก็ฝากวันเดือนปีเกิดไว้ตามที่ซินได้แจ้งไว้นะคะ ซินจะมาดูให้ตามคิว ทุกท่านค่ะ ตอนนี้ มีคิวรออยู่ ประมาณ 50 กว่าท่านค่ะ งดรับตอบทาง PM นะคะ เพราะซินไม่สะดวกค่ะ

ตอนนี้ผู้ที่ขอให้ซินทำนายเรื่องเนื้อคู่ให้ จากตำรา มีค่อนข้างมาก หากบางท่าน ซินไม่ได้ comment ไว้ ก็ให้หมั่นสร้างบุญ สร้างกุศล เพื่อจะได้พบคนดีๆนะคะ อย่าประมาทว่า ดวงเนื้อคู่ดีแล้ว บุญไม่ทำกรรมไม่สร้าง ระวังนะคะ ดวงคนเรามันมีการเปลี่ยนแปลงได้ตลอด ตามแต่กุศลที่เราเคยสร้างคะ หากไม่รู้จะสร้างบุญกุศลอย่างไร เริ่มต้นง่ายๆ แค่รักษาศีล 5 ค่ะ ถ้าหากท่านใด ซินไม่ได้ comment แล้วอยากให้ comment ก็สามารถตอบกลับได้หลังได้รับคำทำนายนะคะ แล้วซินจะไป comment ให้ค่ะ

****ย้ำนะคะ โปรดใช้วิจารณญาณในการรับการทำนาย ปัจจุบันกำหนดอนาคตนะคะ ทำดีมากๆ ในปัจจุบัน อนาคตย่อมดีตามแน่นอนคะ****

แก้ไขครั้งล่าสุด: 27 กรกฎาคม 2009
  13. moopanda_kae

moopanda_kae เป็นที่รู้จักกันดี

[​IMG]อนุโมทนากับน้องซินด้วยค่ะ

มาเป็นกำลังใจให้น้องซิน วันนี้คงใช้พลังเหนื่อยมากๆเลยพักผ่อนเยอะๆจะได้มีแรงนะ[​IMG]

14. sirmai

sirmai Active Member

25 สิงหาคม 2008
    (`•.¸ZiN¸.•´)•´`» คำเดียวเลยครับ พี่ "น่ารัก" มากครับ^^

15. piea

piea สมาชิก

รบกวนดูให้ด้วยนะคะ เกิด 1 เมษายน 2525 ปีจอ วันพฤหัสบดี ค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ เอาใจช่วยนะค่ะ ถ้าเหนื่อยก้อพักนะค่ะ รอได้ค่ะ<!-- google_ad_section_end -->

แก้ไขครั้งล่าสุด: 31 กรกฎาคม 2009
  16. formod

formod สมาชิกใหม่

14 กรกฎาคม 2009
    เกิดวันศุกร์ที่ 8 ตุลาคม 2525. ค่ะ

รบกวนด้วยนะคะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

thx1

17. เทวทูต

เทวทูต เป็นที่รู้จักกันดี

มาเป็นกำลังใจให้คุณหนูซินครับ
    สู้ๆ เนื้อคู่รออยู่ ไม่รีบไปใหน อิๆ

18. cherr

cherr สมาชิกใหม่

27 กรกฎาคม 2009
    deeja__aเพิ่งเป็นสมาชิกใหม่ ขอฝากเนื้อฝากตัวค่ะ
    และรบกวน K.ZIN ฝาก ว/ด/ป เกิดไว้
    ของ Cherr 04/10/2519 ปีมะโรง

แก้ไขครั้งล่าสุด: 29 กรกฎาคม 2009
  19. rose_tk4

rose_tk4 เป็นที่รู้จักกันดี

สู้ๆนะค่ะ
    รอคำทำนายอยู่

20. เวฬุวัล

เวฬุวัล เป็นที่รู้จักกันดี

19 ธันวาคม 2527 ค่ะ

รบกวนด้วยนะคะ