เพ่งจิตสัมผัส..ได้ทางโทรศัพท์และทางกระทู้ถามคำถามทิ้งไว้คนละ 1 คำถาม

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย interpoo, 30 พฤษภาคม 2013.

1. หญิงกาญจน์

หญิงกาญจน์ เป็นที่รู้จักกันดี

พี่ปูคะเมื่อวานหนูโทรหาพี่ปูดีใจจริงๆค่ะที่ได้คุย พี่เป็นกันเองมากเลยดูให้หนูทุกเรื่องทั้งเรื่องความรัก(พี่ปูบอกต้องอยู่คนเดียวแต่พี่บอกว่าดูได้3ปีแอบหวังหลังจากนี้คงไม่เหงาสักที)แล้วก็เรื่องลูกด้วยพี่ปูพูดตรงมากๆแถมเรื่องในอดีตยังถูกทุกอย่าง หนูอึ้งมากๆเลยเพิ่งเคยเจอของจริงครั้งแรก ใจเต้นไปหมดพูดผิดๆถูกๆลืมไปหมดว่าจะถามอะไรมั่ง มัวแต่อึ้งอยู่ ขอบคุณพี่ปูมากๆนะคะที่ช่วยเพ่งจิตดูอนาคตให้หนู ที่พี่แนะนำและเตือนหนูจะพยายามระวังไม่ให้เรื่องร้ายมันเกิดขึ้นนะคะ หนูจะขอร่วมทำบุญกับพี่ปูด้วยนะคะ

ขอบคุณค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 20 มิถุนายน 2013
  2. shevvy

shevvy เป็นที่รู้จักกันดี

ขอบคุณคับ พี่ปู:cool::cool::cool:

3. prosper

prosper เป็นที่รู้จักกันดี

12 พฤศจิกายน 2010
    อนุโมทนากับคุณปูและทุกๆคนด้วยค่ะ
    เข้ามาอ่านบ่อยๆ แต่ไม่เคยเข้ามาแสดงความคิดเห็น
    บุญรักษาทุกๆคนนะคะ

4. interpoo

interpoo เป็นที่รู้จักกันดี

25 กรกฎาคม 2011
    ก็พยายามเต็มที่ค่ะ... แต่ช่วงนี้ งานยุ่งๆ หลายประการ... ทั้งชิงโชค ทั้งงานผ้าป่า... กำลังพิมพ์ซอง แจกซอง... ส่งซองให้คนที่เอาไปบอกบุญ... เหนื่อยจริงๆ เลย ช่วงนี้

5. kwanzy

kwanzy เป็นที่รู้จักกันดี

5 กุมภาพันธ์ 2013
    คุณปูน่าจะมีเวลาดูกลางวันบ้างค่ะ ไม่สะดวกตอนกลางคืนเลยค่ะเพราะน้องสาวอยู่ด้วย เลยอดเลย เสียดายจัง

6. interpoo

กลางวัน ตื่นบ่ายๆ ค่ะ เพราะนอนตอนเช้า... และก็ไปส่งไปรษณีย์ ไปหาซื้อของชิงโชค.... ทำให้เวลาส่วนใหญ่อยู่ที่กลางคืนค่ะ... 3 ทุ่มครึ่งขึ้นไปจ้า... กลางวันเมื่อก่อน ก็ เคยเพ่งจิตนะ แต่ในร้านเน็ต... ทาง facebook แต่หนักๆ มาเล่นเน็ตช้า... เลยให้เค้าโทรมาดีก่า ...

7. Oucomlove

Oucomlove เป็นที่รู้จักกันดี

5 กุมภาพันธ์ 2013
    สาธุๆ ขอเป็นกำลัง ใจให้ คุณ ปู นะครับ ที่ช่วยเหลือ ผู้คน
    ขอให้คุณปู เจอเเต่สิ่งดีๆ พบเเต่สิ่งดีๆ สาธุๆ

8. interpoo

ขอบคุณค่ะ:cool:

9. nogjira

nogjira Active Member

13 พฤศจิกายน 2012
    สาธุ...ขอให้บุญรักษาทุก ๆ คนนะคะแล้วก็คุณปูด้วยค่ะ อยากโทรไปถามมั่งแต่กลัวนิด ๆ กลัวเรื่องร้าย ๆ แต่ก็อยากดูอ่ะค่ะ ขอตัดสินใจก่อนละกันนะคะ(แต่อยากจังเลย)

10. interpoo

เป็นคนที่พูดตรงๆ เลยละคะ

11. บัวขาว77

บัวขาว77 Active Member

17 กรกฎาคม 2011
    เมื่อคืนโทรหาคุณปู แต่คุณปูคงติดสายอื่นอยู่คะ
    คงต้องพยายามโทรต่อไปคะ

12. kengeg

kengeg เป็นที่รู้จักกันดี

26 กันยายน 2009
    อนุโมทนาสาธุกับงานบุญด้วยนะครับคุณปู

โทรติดยากมากครับได้แต่ฟังเพลง อิอิ^^

13. interpoo

วันนี้ เอาภาพสิ่งของที่จะไปบริจาคให้ คนไร้ที่พึ่ง เพิ่มเติม... สรุปว่า ... ซื้อของบริจาค ได้แก่ ยาสีฟัน แปรงสีฟัน สบู่... รวมทั้งสิ้น 200 ชุด... ชุดละ 32 บาท... คือ ยาสีฟัน 11 บาท แปรงสีฟัน 6 บาท สบู่ 7 บาท... ค่าถุงผ้า ประมาณ 2 บาท นิดๆ ... กระดาษทิชชู 5 บาท...

และยารักษาโรคกลากเกลื้อน และยาฆ่าเหา... ซึ่งทางสถานสงเคราะห์วังทอง ต้องการมาก... สรุปว่า ตรงนี้ เกือบหมื่นบาท... และเลี้ยงไอติม 2 ถัง ...

แต่จำนวนคน 470 คนขึ้นไป... เราจะแจกของแค่ 200 ชิ้น เลย... มีผู้ต้องการบริจาคเพื่อ ให้คนไร้ที่พึ่ง อีก 200 คน... เป็นอย่างน้อย (รอสิ้นเดือน)... อนุโมทนาบุญด้วยนะคะ ...

(ภาพแค่ตัวอย่าง ยังไม่ได้ใส่กระดาษทิชชู (ยังไม่ได้ซื้อ) ซึ่งมีมากกว่านี้ค่ะ ใส่ถุงผ้าจำนวนนึง... และถุงพลาสติกจำนวนนึง... เพราะถุงผ้าแพง:boo:)

ไฟล์ที่แนบมา:

14. miyatovic

miyatovic Active Member

อนุโมทนาครับ

15. Number 1

Number 1 Active Member

12 มิถุนายน 2013
    วันนี้โทรตั้งแต่สามทุ่มครึ่ง ใช้โทรศัพท์มือถือโทร ไม่ติดจนถึงห้าทุ่มนิดๆเลยลองเปลี่ยนไปใช้โทรศัพท์บ้านดู ปรากฏว่าโทรสองครั้งติดเลย แต่คุณปูดันบอกว่า วันนี้งดอะไรนี่แหละพอดีพึ่งกลับมา ดวงไม่มีเลยเรา 5555

16. interpoo

วัน พุธ คนโทรเยอะ...

17. interpoo

คนที่บอกว่า จะสอบครูได้ เค้าก็ ได้จริงๆ ดีใจด้วยนะคะ

18. interpoo

จากความยากลำบากของการโทร...

เดือนสิงหาคม... จะเปิดทางการเพ่งจิต... แบบส่วนตัว... แต่ขอเก็บค่าดู เอาไว้ทำบุญ และซื้อของส่วนตัวที่เสียเพราะพลังจิต ... 290 บาท... กะการรู้เห็นสิ่งที่คุณคาดไม่ถึง ว่าจะได้รู้
    เบอร์โทรคนละเบอร์ละอันนี้นะคะ ... เริ่มเดือนสิงหา... จะเป็นการนัดหมายล่วงหน้า เพ่งจิตทุกวัน จันทร์ ถึงศุกร์ เวลา 18.00 น. ขึ้นไป...

19. interpoo

ขอบคุณค่ะ...

ขอไปเตรียมตัวก่อนนะคะ ต้องซื้อโทรศัพท์อีกเครื่อง เพราะเบอร์นั้น ใช้พูดคุยกันธรรมดาค่ะ... ถ้าเพ่งจิตจะใช้อีกเบอร์นึง เพราะมีคนบ่นๆ กันมาเยอะว่า อยากดูมากๆ แต่ถ้าเราจะช่วยคนทุกคน... ก็เป็นไปไม่ได้เพราะคนโทรเยอะมากจริงๆ วันนึง ไม่ได้รับสาย (ที่โทรติดแต่ไม่ได้รับเพราะติดสาย ถึง 200 กว่าเบอร์ และโทรไม่ติดเหมือนไม่มีสัญญาณ อีก วันนึง เกือบๆ 500 สายต่อวัน) อยากเปิดโอกาสให้คนที่ต้องการดูจริงๆ และนัดหมายได้ เค้าจะได้สบายใจด้วย...

ป.ล. เพ่งจิตทาง facebook และโทรศัพท์มาตั้งแต่ ก.ค. 53 แล้วละคะ ที่ไม่ได้เก็บค่าดู หรืออะไรเลย...

20. jo77

jo77 สมาชิกใหม่

ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ interpoo
    จากความยากลำบากของการโทร...

เดือนสิงหาคม... จะเปิดทางการเพ่งจิต... แบบส่วนตัว... แต่ขอเก็บค่าดู เอาไว้ทำบุญ และซื้อของส่วนตัวที่เสียเพราะพลังจิต ... 290 บาท... กะการรู้เห็นสิ่งที่คุณคาดไม่ถึง ว่าจะได้รู้ เบอร์โทรคนละเบอร์ละอันนี้นะคะ ... เริ่มเดือนสิงหา... จะเป็นการนัดหมายล่วงหน้า เพ่งจิตทุกวัน จันทร์ ถึงศุกร์ เวลา 18.00 น. ขึ้นไป...

จะไม่ให้ยากลำบากได้ยังไง. คุณปูเล่นตัดสาย. พอโทรติดแป๊บนึงก็ตัดสาย. หรือไม่รับ
    ทุกคนเคยใช้โทรศัพท์. รู้ว่าสัญญาณนี้แปลว่าอะไร.ทุกเครือข่ายเคยใช้หมด
    เราก็คิดว่าเขามีจุดมุ่งหมายอะไร. อีกหน่อยคงคิดเงินแน่แล้วค่อยดูดวงจริงๆ. เป็นการวางแผนล่วงหน้าแน่นอน. ก็ดูลักษณะคุณปูโพสต์แต่ละที.
    ดูขี้โม้โอ้อวดเอามากๆ. คนที่มีญาณจริงน่าจะเป็นคนที่ดีพอสมควร. ลักษณะนี้ไม่น่าใช่. มีหน้าม้าคอยชมตลอด. วางแผนดีมาก.

อยากบอกเพื่อนๆว่าคนนี้ของปลอมแน่นอน.

อย่าเสียเงินให้คนแบบนี้เลย. ถ้าเพื่อนๆอยากทำบุญ. ไปทำด้วยตัวเองเลย. อย่าฝากเขาไป
    คนในเน็ตหลอกลวงมีเยอะมาก. คนที่อยากช่วยคนอื่นจริงๆ. เขาไม่มาโพสต์ขี้โม้ยกหางตัวเองหรอก. สุดท้ายก็อยากได้เงินทั้งนั้น

ไปดูกับคนที่ตรงไปตรงมา. บอกเลยว่าค่าครูเท่าไร. อันนั้นโทรติดแน่นอน