เมตตา มหาลาภ (4.2 jelly bean)สุดยอด ขุนแผน ปู่ชื่น ปู่กาหลง น.12 จัดเต็ม

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย wewaraya, 4 มกราคม 2013.

1. wewaraya

wewaraya เป็นที่รู้จักกันดี

27 พฤษภาคม 2010
    ดูได้ตั้งแต่หน้าแรกครับ

2. wewaraya

3. wewaraya

สอบถามได้ครับ

4. wewaraya

5. wewaraya

6. wewaraya

น้ำมันเสน่ห์ หลวงปู่สรวง
    เรื่องเสน่ห์ สายเขมร สายเขากิเลน ไม่มีใครเกิน หลวงปู่สรวง หลวงพ่อสร้อยอัดพลังหุงด้วยมนตรามหาเสน่ห์ล้วนๆปลุกเสกด้วยฤาษีเเละเกจิเขมรนับพันรูป (นี่ยังไม่รวมเกจิระดับประเทศที่งานวัดสุทัศน์ เกือบหมื่นรูปนะ) ไม่รู้จะอธิบายยังไง ..
    มวลสารข้างในมีเท่าไหร่ใส่ให้หมด ส่วนผสม-เคี่ยวมาจากว่าน 108 เครือเถาว์หลง,ว่านเสน่หา,ว่านดอกทอง,ว่านมหาหงส์,ต้นกาหลง,ว่านเสน่ห์จันทร์ ทุกสี,ว่านสาวหลง,ว่านเทพรำลึก,เครือเขาหลง,เครือเขาให้,น้ำมันจันทร์,น้ำมันหอม 9 ชนิด,น้ำมัน ช้างตกมัน,น้ำมันกฤษณา,น้ำมันน้ำตาปลาพะยูน และ ของเมตตาระดับด้วยหัวเชื้อต่างๆเทหมดตักฝากไว้ในแผ่นดิน ทำครั้งเดียว จบ
    แม่ค้าบางคนหัวใส ที่ร้านข้าวแกงขายไม่ดี เอาหยดใส่หม้ออาหาร ขายกลี้ยงทุกวัน น้าน....เอ่อ ผมไม่เเนะนำเอาไปป้ายผู้หญิงนะ
    800 บาทจ้า ไม่มียัดวัดครับ รับประกันยันลูกสึก
    ล่าสุด พิเศษสุดๆ อัพให้เป็นขวดใหญ่จ้า มีจำนวนจำกัดครับ

ไฟล์ที่แนบมา:

ขนาดไฟล์:
      5.9 MB
      เปิดดู:
      72
  7. wewaraya

พระงั่ง หลวงปู่สรวง
    ได้มาจากการทุบกำแพง วัดที่เขมร แล้วนำออกมาปลุกเสกเพื่อแจกชาวบ้านที่มาทำบุญ ทำพิธีปลุกเสกยาวนานตั้งแต่ปี 19 ผ่านเกจิทั่วสารทิศกว่าหมื่นรูป
    หลวงปู่สรวง เก็บไว้ในย่ามเพื่อแจกชาวบ้าน แล้วนำมาลงกรุ เพื่อปลุกเสกที่วัดสุทัศน์ ณ เวลานี้จึงได้นำมาเพื่อเผยแพร่ให้ทุกคนที่ศรัทธา ได้ครอบครองและบูชาครับ
    องค์สำริดทุกองค์คลุกด้วยน้ำมันเสน่ห์ช้างตกมัน แบบเน้นๆ หัวเชื้อเลยครับ ของหลวงปู่สรวง กลิ่นหอมมากๆ ชวนพิศวงมาก ลูกค้าหลายท่านที่ได้ไปก้อเล่ากันปากต่อปาก ก้อขอขอบคุณด้วยครับ
    เสน่ห์เน้นๆ เด่นโชคลาภ ค้ำจุน ดวงชะตา พาพ้นภัย หลวงปู่อยู่กับลูกหลานทุกคนครับ
    องค์ละ 2000 บาท

รวม ประสบการณ์ แบบ ชิวๆครับ

ประสบการณ์ที่ผ่านมา
    ขออนุญาติเล่าตามคำพูด ขอคัดแค่บางข้อนะครับ ตัดไอ้ประเภท 18 +
    1.ดิฉันได้งั่งและแม่เป๋อ ของหลวงปู่สรวง พร้อมจารมาด้วย สวยมาก คืนนั้นก้อลองอธิษฐานดู ขอให้รุ่นพี่ที่ตัวเองชอบกลับมาคุยกันเหมือนเดิมเพราะ อยู่ดีๆพี่เค้าก้อหายไปเลย 6 เดือน รุ่งเช้า ไม่น่าเชื่อ 9 โมงเช้า เค้าโทรมาชวนกินเค้าเฉย งงมากจนพูดเสียงสั่นเลย ตอนนี้ไม่พกไปไหนแล้ว เพราะมีคนตามขอเช่าหลายคน

3.ตอนนั้นวันหยุดยาว ผมกับรุ่นน้องผู้หญิง จะกลับบ้านที่หัวหิน แต่ที่อนุสาวรีย์ชัยคิวรถตู้ คนเยอะมาก ก้อเลยตัดสินใจนั่ง บีทีเอสไปลงที่วงเวียนใหญ่เพื่อต่อแท็กซี่ไปสายใต้ใหม่ แต่ ผิดคาด คนรอแท็กซี่ยาวกว่าร้อยกว่าคน พอจะยืนโบกก้อโดนไล่ แถมแท็กซี่บางคันก้อไม่ไป ตอนนั้นเครียดสุดๆเพราะสองทุ่มแล้ว สงสารน้องมาก ดูล้ามาก ผมเลยเดินไปเรื่อยๆแล้วหลับตาแตะ งั่ง ที่อยู่ในกระเป๋ากางเกง ขอหลวงปู่ช่วยด้วย ผมไม่ไหวจริงๆ แค่อึดใจ แท็กซี่มาจอดข้างหน้า พร้อมบอกว่า ไปสายใต้เหรอน้อง ป่ะ พี่ไปส่ง..ผมงงมากเลยว่าเป็นไปได้ไง ผมยังจำภาพที่รถขับผ่านผู้คนที่ยืนรอได้แม่นยำเลยครับ

4.มาแจ้งข่าวครับตั้งแต่เช่างั้ง ลป สรวงมา กราบไว้ถึงท่านทุกวัน ยอมรับว่าเมตตาดีมากๆครับและข่าวดีอีกอย่างผมห้อยเอวตอนเช้าวันที่ 16 บอกท่านจะไปซื้อล้อตเตอรี่ แปลกมากไม่รู้จิตใจผมคิดยังงัย ดลใจให้ผมหยิบ 62มาสามใบทั้งที่ัมันออกแล้วในงวดก่อนเลยได้เลขท้าย 62 เต็ม และอีกอย่าง กลิ่นหอมแรงมากๆแต่คนอยู่ข้างๆไมู่ได้กลิ่น ต้องขอขอบคุณครับที่มอบสิ่งดีๆแรงๆให้ผม ถ่ายรูปเลขท้ายไว้ด้วยเดียวว่างๆจะเอาลงให้ดูครับ(ขอบคุณคุณBonji)

5.ตอนผมเช่ามาใหม่ๆเค้าก้อเตือนมาว่า งั่งองค์นี้แรง เด้วจะสับรางไม่ทัน ผมฟังก้อขำ พร้อมนึกว่า **ให้มันจริงเหอะ ** เย็นวันต่อมา งานเข้า มีสาวโทรมาให้ไปหาถึงสามคนภายใน 15 นาที ผมนี่แทบจะเขวี้ยงงั่งทิ้งตรงกลางห้างเลย เเต่ก้อสับรางได้ รอดตัวไป..(ไม่ขอบอกชื่อ)

7.ผมได้พระงั่ง ไปคืนแรก แฟนผมนอนฝันร้าย ว่ามีผู้ชายมาห้อมล้อม ผมฟังก้อกลัว แต่หลังจากนั้นแฟนผมโครตหึงผมมากขึ้น โทรจิกตลอด งงเลยครับแต่ก้อชอบ(หนุ่ม ป โท)

8.ตั้งแต่ผมได้พระงั่งมา ก้องานเข้ามาตลอด ทั้งด้านงาน และผู้หญิง ได้รับการจ้างงานจาก CEO ระดับประเทศหลายเจ้า (ตี๋)

9.ลูกค้าท่านหนึ่งได้พระงั่งไป แต่ก้อโดนพี่ๆแซวว่างั่งปลอม ก้อเลยโดนท้าให้เอาน้ำยามาล้างผิวพระงั่ง แต่เมื่อจัดการล้าง ถู ขัด ก้อพบว่าเป็นงั่งกรุแท้ของจริง ทุกคนเลยต้องขอขมา แต่สุดท้ายทุกคนก้อมึนหัวไปสามวัน น้าน ก้อต้องโดนบ้าง อะไรบ้าง(พี่ท่านหนึ่ง ขอบคุณที่โทรมาเล่าให้ฟังครับ)
    มี ปสก อีกมากมาย เช่น หลวงปู่เข้าฝันมาให้พร หรือแฟนเก่ากลับมาขอคืนดี...
    ยังไงก้อเป็นเหตุการณ์ที่เกิดขึ้นจริงครับ แต่ก้อขึ้นอยู่กับความเชื่อของแต่ละคนครับ

ขนาดไฟล์:
      5.8 MB
      เปิดดู:
      68
    แก้ไขครั้งล่าสุด: 4 กรกฎาคม 2013
  8. wewaraya

เศียรฤาษีตาไฟ จอมเสน่ห์ ลป สรวง
    มีพ่อปู่ฤาษีตาไฟรุ่นนี้ เหล็กไหลสารพัดนึก ไว้บูชาไม่ผิดหวังจะนำพาซึ่ง เสน่ห์เมตตา มหาลาภ มหาหลง กลับร้ายกลายเป็นดี ขจัดอุปสรรค ติดต่อธุรกิจการงาน แคล้วคาดกันภัย ปกป้องคุ้มครองพกติดตัวไว้เหมือนมีครูบาอาจารย์คอยตามช่วยเหลืออยู่ตลอด
    ตอนปลุกเสกเสร็จ ลูกศิษย์ถามเลยว่าเด่นด้านไหน ลป เมตตาบอกเลย เสน่ห์แรงๆเลย ปู่ลงเมตตาให้นำโลดเลย
    เด็กวัด นำเศียรไปใช้วันเดียว มีสาวมาขอจีบ มารุมซะงั้น
    พ่อปู่ฤาษีตาไฟ มีเสน่ห์สุด ชอบใคร รักใคร ลองขอ หลวงปู่ฤาษีดูครับ เป็นเคล็ดที่ว่า ตาที่สามของท่านจะหลอมใจเพศตรงข้ามให้ร้อนลุ่มจะทนไม่ได้ ต้องรักเรา หลงเราให้ได้ ว่ากันขนาดนั้นเชียว
    เนื้อเหล็กไหล ดูดสิ่งดีๆเข้ามาเลยครับ
    ชุบน้ำมันดอกทอง และทาทับด้วยสีผึ้ง เสาร์ 5 ปู่หมุนด้วยครับ
    1500 บาทจ้า

ขนาดไฟล์:
      6.2 MB
      เปิดดู:
      61
  9. wewaraya

ขุนแผนร่ายมนต์ ไม้รักซ้อน ลป สรวง
    สุดยอดของดี หายาก ตั้งหน้าร้านให้ขุนแผนร่ายมนต์ เรียกลูกค้ามาห้อมล้อม
    ค้าขาย โชคลาภถาโถม คุ้มครองบ้านเรือนให้ปลอดภัย ส่วนเรื่องเสน่ห์ มันมีเป็นปฐมอยู่แล้วแหละ แต่อย่าลืมระวัง....รักซ้อน นะคุณ ผมถึงไม่ค่อยกล้าให้บูชาสักเท่าไหร่ สมัยก่อนเป็นไม้มะรุม โดนเหมาเกลี้ยงเหมือนเเจกฟรี
    องค์ละ 1200 บาท มีหลายองค์จ้า

For : งาน handmade สายเขมร
    Against : แรงตั้งแต่เนื้อไม้
    Sum up:ใช้อย่างมีสติ เวรกรรม รับกันเอง

ขนาดไฟล์:
      5.9 MB
      เปิดดู:
      70
  10. ashigun

ashigun เป็นที่รู้จักกันดี

สอบถามเพิ่มนิดนะครับ สององค์นี้คนละเนื้อใช่ไหมครับ เวลาใช้เลี่ยมได้ไหม เห็นบางตำราบอกให้เอาใส่ไว้ในกางเกงใน แบบว่าไม่เคยใช้พระงั่งครับ

11. wewaraya

สอบถามได้จ้า

12. wewaraya

13. wewaraya

14. wewaraya

15. สักการะ

สักการะ ชิวิตดั่งอาทิตย์อัศดง สมาชิก Premium

6 กุมภาพันธ์ 2008
    ขอเรียนถามนิดนึง
    งั่งที่ลงไว้ทั้งสองชุด มีความแตกต่างกันด้านฤทธิคุณ อย่างไรครับ
    สายฤาษี กับที่ หลวงปู่สรวง ปลุกเสก มีข้อห้ามด้านใดหรือเปล่า
    ขอบคุณครับ

16. wewaraya

ตอบไปทาง pm ครับ

17. wewaraya

ชื่อ บัญชี วริทธิ์ จิตบรรจง ธ.ไทยพาณิชย์ สาขา MRT สุขุมวิท
    เลขที่ บช 196 202 3352
    โทร 081-0395747

18. wewaraya

ชื่อ บัญชี วริทธิ์ จิตบรรจง ธ.ไทยพาณิชย์ สาขา MRT สุขุมวิท
    เลขที่ บช 196 202 3352
    โทร 081-0395747

19. wewaraya

20. my j

my j Active Member

27 กุมภาพันธ์ 2013
    พอจะมีกุมารทองมหาปราบรุ่นแรก
    อาจารย์วีรเทพบ้างไหมคะ