เมตตา มหาลาภ (4.2 jelly bean)สุดยอด ขุนแผน ปู่ชื่น ปู่กาหลง น.12 จัดเต็ม

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย wewaraya, 4 มกราคม 2013.

1. wewaraya

wewaraya เป็นที่รู้จักกันดี

27 พฤษภาคม 2010
    สอบถามได้ครับ

2. wewaraya

สอบถามได้จ้า

3. wewaraya

ชื่อ บัญชี วริทธิ์ จิตบรรจง ธ.ไทยพาณิชย์ สาขา MRT สุขุมวิท
    เลขที่ บช 196 202 3352
    โทร 081-0395747

4. wewaraya

5. charus

charus Active Member

23 กรกฎาคม 2010
    ขอจององค์นี้ครับขุนแผนพรายกุมาร ขี่โหงพราย เนื้อขาวเสก ลป สรวง
    โอนแล้วจะแจ้งอีกทีครับ

6. wewaraya

รับทราบจ้า

7. wewaraya

8. wewaraya

สอบถามได้จ้า

9. wewaraya

พระงั่ง หลวงปู่สรวง

ได้มาจากการทุบกำแพง วัดที่เขมร แล้วนำออกมาปลุกเสกเพื่อแจกชาวบ้านที่มาทำบุญ ทำพิธีปลุกเสกยาวนานตั้งแต่ปี 19 ผ่านเกจิทั่วสารทิศกว่าหมื่นรูป
    หลวงปู่สรวง เก็บไว้ในย่ามเพื่อแจกชาวบ้าน แล้วนำมาลงกรุ เพื่อปลุกเสกที่วัดสุทัศน์ ณ เวลานี้จึงได้นำมาเพื่อเผยแพร่ให้ทุกคนที่ศรัทธา ได้ครอบครองและบูชาครับ
    องค์สำริดทุกองค์คลุกด้วยน้ำมันเสน่ห์ช้างตกมัน แบบเน้นๆ หัวเชื้อเลยครับ ของหลวงปู่สรวง กลิ่นหอมมากๆ ชวนพิศวงมาก ลูกค้าหลายท่านที่ได้ไปก้อเล่ากันปากต่อปาก ก้อขอขอบคุณด้วยครับ
    เสน่ห์เน้นๆ เด่นโชคลาภ ค้ำจุน ดวงชะตา พาพ้นภัย หลวงปู่อยู่กับลูกหลานทุกคนครับ
    องค์ละ 2000 บาท

รวม ประสบการณ์ แบบ ชิวๆครับ

ประสบการณ์ที่ผ่านมา
    ขออนุญาติเล่าตามคำพูด ขอคัดแค่บางข้อนะครับ ตัดไอ้ประเภท 18 +
    1.ดิฉันได้งั่งและแม่เป๋อ ของหลวงปู่สรวง พร้อมจารมาด้วย สวยมาก คืนนั้นก้อลองอธิษฐานดู ขอให้รุ่นพี่ที่ตัวเองชอบกลับมาคุยกันเหมือนเดิมเพราะ อยู่ดีๆพี่เค้าก้อหายไปเลย 6 เดือน รุ่งเช้า ไม่น่าเชื่อ 9 โมงเช้า เค้าโทรมาชวนกินเค้าเฉย งงมากจนพูดเสียงสั่นเลย ตอนนี้ไม่พกไปไหนแล้ว เพราะมีคนตามขอเช่าหลายคน

3.ตอนนั้นวันหยุดยาว ผมกับรุ่นน้องผู้หญิง จะกลับบ้านที่หัวหิน แต่ที่อนุสาวรีย์ชัยคิวรถตู้ คนเยอะมาก ก้อเลยตัดสินใจนั่ง บีทีเอสไปลงที่วงเวียนใหญ่เพื่อต่อแท็กซี่ไปสายใต้ใหม่ แต่ ผิดคาด คนรอแท็กซี่ยาวกว่าร้อยกว่าคน พอจะยืนโบกก้อโดนไล่ แถมแท็กซี่บางคันก้อไม่ไป ตอนนั้นเครียดสุดๆเพราะสองทุ่มแล้ว สงสารน้องมาก ดูล้ามาก ผมเลยเดินไปเรื่อยๆแล้วหลับตาแตะ งั่ง ที่อยู่ในกระเป๋ากางเกง ขอหลวงปู่ช่วยด้วย ผมไม่ไหวจริงๆ แค่อึดใจ แท็กซี่มาจอดข้างหน้า พร้อมบอกว่า ไปสายใต้เหรอน้อง ป่ะ พี่ไปส่ง..ผมงงมากเลยว่าเป็นไปได้ไง ผมยังจำภาพที่รถขับผ่านผู้คนที่ยืนรอได้แม่นยำเลยครับ

4.มาแจ้งข่าวครับตั้งแต่เช่างั้ง ลป สรวงมา กราบไว้ถึงท่านทุกวัน ยอมรับว่าเมตตาดีมากๆครับและข่าวดีอีกอย่างผมห้อยเอวตอนเช้าวันที่ 16 บอกท่านจะไปซื้อล้อตเตอรี่ แปลกมากไม่รู้จิตใจผมคิดยังงัย ดลใจให้ผมหยิบ 62มาสามใบทั้งที่ัมันออกแล้วในงวดก่อนเลยได้เลขท้าย 62 เต็ม และอีกอย่าง กลิ่นหอมแรงมากๆแต่คนอยู่ข้างๆไมู่ได้กลิ่น ต้องขอขอบคุณครับที่มอบสิ่งดีๆแรงๆให้ผม ถ่ายรูปเลขท้ายไว้ด้วยเดียวว่างๆจะเอาลงให้ดูครับ(ขอบคุณคุณBonji)

5.ตอนผมเช่ามาใหม่ๆเค้าก้อเตือนมาว่า งั่งองค์นี้แรง เด้วจะสับรางไม่ทัน ผมฟังก้อขำ พร้อมนึกว่า **ให้มันจริงเหอะ ** เย็นวันต่อมา งานเข้า มีสาวโทรมาให้ไปหาถึงสามคนภายใน 15 นาที ผมนี่แทบจะเขวี้ยงงั่งทิ้งตรงกลางห้างเลย เเต่ก้อสับรางได้ รอดตัวไป..(ไม่ขอบอกชื่อ)

7.ผมได้พระงั่ง ไปคืนแรก แฟนผมนอนฝันร้าย ว่ามีผู้ชายมาห้อมล้อม ผมฟังก้อกลัว แต่หลังจากนั้นแฟนผมโครตหึงผมมากขึ้น โทรจิกตลอด งงเลยครับแต่ก้อชอบ(หนุ่ม ป โท)

8.ตั้งแต่ผมได้พระงั่งมา ก้องานเข้ามาตลอด ทั้งด้านงาน และผู้หญิง ได้รับการจ้างงานจาก CEO ระดับประเทศหลายเจ้า (ตี๋)

9.ลูกค้าท่านหนึ่งได้พระงั่งไป แต่ก้อโดนพี่ๆแซวว่างั่งปลอม ก้อเลยโดนท้าให้เอาน้ำยามาล้างผิวพระงั่ง แต่เมื่อจัดการล้าง ถู ขัด ก้อพบว่าเป็นงั่งกรุแท้ของจริง ทุกคนเลยต้องขอขมา แต่สุดท้ายทุกคนก้อมึนหัวไปสามวัน น้าน ก้อต้องโดนบ้าง อะไรบ้าง(พี่ท่านหนึ่ง ขอบคุณที่โทรมาเล่าให้ฟังครับ)

มี ปสก อีกมากมาย เช่น หลวงปู่เข้าฝันมาให้พร หรือแฟนเก่ากลับมาขอคืนดี...
    ยังไงก้อเป็นเหตุการณ์ที่เกิดขึ้นจริงครับ แต่ก้อขึ้นอยู่กับความเชื่อของแต่ละคนครับ

ไฟล์ที่แนบมา:

ขนาดไฟล์:
      13.2 KB
      เปิดดู:
      77
    แก้ไขครั้งล่าสุด: 10 สิงหาคม 2013
  10. charus

charus Active Member

23 กรกฎาคม 2010
    ขอจององค์นี้ครับขุนแผนพรายกุมาร ขี่โหงพราย เนื้อขาวเสก ลป สรวง
    โอนแล้วนะครับ 9/8/13 16.16 950
    เอื้ออังกูร เจริญประเสริฐกิจ 90/129 ม.1 ต.พลา อ.บ้านฉาง จ.ระยอง 21130

11. wewaraya

ส่งด่วนพรุ่งนี้จ้าาาา

12. wewaraya

น้ำมันเสน่ห์ หลวงปู่สรวง
    เรื่องเสน่ห์ สายเขมร สายเขากิเลน ไม่มีใครเกิน หลวงปู่สรวง หลวงพ่อสร้อยอัดพลังหุงด้วยมนตรามหาเสน่ห์ล้วนๆปลุกเสกด้วยฤาษีเเละเกจิเขมรนับพันรูป (นี่ยังไม่รวมเกจิระดับประเทศที่งานวัดสุทัศน์ เกือบหมื่นรูปนะ) ไม่รู้จะอธิบายยังไง ..
    มวลสารข้างในมีเท่าไหร่ใส่ให้หมด ส่วนผสม-เคี่ยวมาจากว่าน 108 เครือเถาว์หลง,ว่านเสน่หา,ว่านดอกทอง,ว่านมหาหงส์,ต้นกาหลง,ว่านเสน่ห์จันทร์ ทุกสี,ว่านสาวหลง,ว่านเทพรำลึก,เครือเขาหลง,เครือเขาให้,น้ำมันจันทร์,น้ำมันหอม 9 ชนิด,น้ำมัน ช้างตกมัน,น้ำมันกฤษณา,น้ำมันน้ำตาปลาพะยูน และ ของเมตตาระดับด้วยหัวเชื้อต่างๆเทหมดตักฝากไว้ในแผ่นดิน ทำครั้งเดียว จบ
    แม่ค้าบางคนหัวใส ที่ร้านข้าวแกงขายไม่ดี เอาหยดใส่หม้ออาหาร ขายกลี้ยงทุกวัน น้าน....เอ่อ ผมไม่เเนะนำเอาไปป้ายผู้หญิงนะ
    800 บาทจ้า ไม่มียัดวัดครับ รับประกันยันลูกสึก
    ล่าสุด พิเศษสุดๆ อัพให้เป็นขวดใหญ่จ้า มีจำนวนจำกัดครับ

ขนาดไฟล์:
      4.9 KB
      เปิดดู:
      33
    แก้ไขครั้งล่าสุด: 10 สิงหาคม 2013
  13. wewaraya

สีผึ้งบัวบังใบ อาจารย์สุนทร เผือกเที่ยง

- ปลุกเสกด้วยมนตรามหากำเนิดบัวบังใบ เพิ่มยันต์มหาเสน่ห์ นะจังงังกำเนิดกาม

- เสกในโรงแรมที่มีการร่วมหลับนอนมามากเป็นเคล็ดในการเสกของเพิ่มด้านกามราคะ

- แค่พกพาติดตัวจะมีมหาเสน่ห์ต่อเพศตรงข้าม เมตตามหานิยม ผู้ใหญ่เมตตา เป็นที่ต้องตาต้องใจเพศตรงข้าม ได้พบสบตาดังต้องมนต์นะจังงังสีผึ้ง เข้าใกล้เพศตรงข้ามจะบังเกิดมหาเสน่ห์ลุ่มหลง ผู้ชายใช้ได้หญิงใช้ดี (ห้ามอยู่กับเพศตรงข้ามสองต่อสองจะห้ามใจไม่อยู่)
    1200 บาท

มีสีผึ้งใจจะขาดหัวเชื้อ ตลับแสน อ.โอ ท่านนำมาเพิ่มให้จ้า สีผึ้งนี่ล้นตลับเลย ป้ายตัวเองเป็นเสน่ห์ ป้ายคนอื่นเป็นหลง ป้ายของแล้วยื่นก้อได้จ้า แรงไม่ต่างกัน จริงๆจะลง ปสก ให้นะแต่ลงที่ไรเครื่องแฮงท์ตลอด สงสัยครูบาอาจารย์ไม่ให้ลง ผมเองก้อว่างั้น ให้เกียรติ ผู้หญิงครับ สนใจโทรมาดีกว่าครับ

ขนาดไฟล์:
      6.7 KB
      เปิดดู:
      49
  14. wewaraya

งั่ง จอมเสน่ห์

เป็นงั่ง ที่ได้มาจากการเสาะแสวงหา ทั้งจากลาว (ปากซัน) และเขมร มาหลายเดือนได้มาแค่ 40 องค์ เพราะของแท้หายากเหลือเกิน
    ก่อนจะนำมาปลุกเสก ในพิธีไหว้ครูของฆาราวาสสายเสน่ห์ โดยมี อาจารย์ ฤาษีทั้งไทยและเขมร และอีกมากมาย มาร่วมนั่งปรกมนต์ตรา อัดใส่พระงั่ง เรียกว่าเอาให้โดด เอาให้แรง
    หลังงานครูบาอาจารย์ได้เมตตาบอก กับเราว่า
    ของมันแรงอยู่แล้ว กว่าจะเสกเข้า เหนื่อยแทบตาย เราเสกด้วยมนต์เสน่ห์เขมร ทั้งขอมและกระเหรี่ยง แรงๆเลย

ส่วนฤาษีมหาเถระปัญจะโยฮี จอมขมังเวทย์ได้บอกว่า มีหลายมนต์ แต่เด่นๆจะมีมนต์กวางเหลียวหลัง ที่มีพุทธคุณตามตำรา

หากว่าเดินตามหลังสาวใคร ด้วยมนต์นี้เขาจะอดรนทนไม่ได้ถึงกับเหลียวหลังกลับมามองเราเลยทีเดียว

เอาแค่นี้ก่อนครับ เพราะมนต์อื่นๆออกสื่อไม่ได่ มันแรงเกินไปยิ่งประสบการณ์ ยิ่งแล้วใหญ่ ใช้ให้มีสติก้อพอครับ ส่วนพุทธคุณก้อคงไม่ต้องบรรยายนะครับ
    องค์ละ 2300 บาทครับ
    อยากบอกว่า องค์ 1 เนื้อทองอร่าม สวยมากๆ
    โดนเหมาแล้วววววววว

ขนาดไฟล์:
      10.1 KB
      เปิดดู:
      97
    แก้ไขครั้งล่าสุด: 18 สิงหาคม 2013
  15. wewaraya

เศียรฤาษีตาไฟ จอมเสน่ห์ ลป สรวง
    มีพ่อปู่ฤาษีตาไฟรุ่นนี้ เหล็กไหลสารพัดนึก ไว้บูชาไม่ผิดหวังจะนำพาซึ่ง เสน่ห์เมตตา มหาลาภ มหาหลง กลับร้ายกลายเป็นดี ขจัดอุปสรรค ติดต่อธุรกิจการงาน แคล้วคาดกันภัย ปกป้องคุ้มครองพกติดตัวไว้เหมือนมีครูบาอาจารย์คอยตามช่วยเหลืออยู่ตลอด
    ตอนปลุกเสกเสร็จ ลูกศิษย์ถามเลยว่าเด่นด้านไหน ลป เมตตาบอกเลย เสน่ห์แรงๆเลย ปู่ลงเมตตาให้นำโลดเลย
    เด็กวัด นำเศียรไปใช้วันเดียว มีสาวมาขอจีบ มารุมซะงั้น
    พ่อปู่ฤาษีตาไฟ มีเสน่ห์สุด ชอบใคร รักใคร ลองขอ หลวงปู่ฤาษีดูครับ เป็นเคล็ดที่ว่า ตาที่สามของท่านจะหลอมใจเพศตรงข้ามให้ร้อนลุ่มจะทนไม่ได้ ต้องรักเรา หลงเราให้ได้ ว่ากันขนาดนั้นเชียว
    เนื้อเหล็กไหล ดูดสิ่งดีๆเข้ามาเลยครับ
    ชุบน้ำมันดอกทอง และทาทับด้วยสีผึ้ง เสาร์ 5 ปู่หมุนด้วยครับ
    1500 บาทจ้า

ขนาดไฟล์:
      5.3 KB
      เปิดดู:
      47
  16. wewaraya

ชื่อ บัญชี วริทธิ์ จิตบรรจง ธ.ไทยพาณิชย์ สาขา MRT สุขุมวิท
    เลขที่ บช 196 202 3352
    โทร 081-0395747

17. wewaraya

สมเด็จเทพรัญจวน ลป สรวง

สุดยอดของดีต้องห้าม ประสบการณ์ร้อนแรงสุดๆ ผู้ใช้ต่างบอกแบบปากต่อปาก ลป สรวงและเกจิเขมร ปั่นคาถา ร่ายพระเวทใส่สมเด็จ ให้เป็นของดีราคาถูก สมเด็จเทพรัญจวน อิทธิคุณพลังอำนาจทางด้านมหาเสน่ห์ มหาหลงเป็นวิชาเทพรัญจวนชั้นสูง แขวนคอ ติดตัวไว้จะเป็นมหาเสน่ห์ มหาหลง มหาจังงังเป็นที่ต้องตาต้องใจต่อบุรุษสตรีเพศ ให้รัญจวนจิตรัญจวนใจ สะท้านจิตสะท้านใจ จิตใจอ่อนไหว รักใคร่ ลุ่มหลง ถึงแม้นว่าจะไม่ได้เห็นหน้าก็ขอให้ได้ยินเสียง อย่าว่าแต่มนุษย์เลยแม้นเทพเทวดาก็ไม่อาจจะต้านทานได้ เพราะชื่อก็บอกอยู่แล้วว่าแม้แต่นางฟ้า เทวา ยักษา ยังหลงใหล นับประสาอะไรกับคนธรรมดารอบข้าง อีกทั้งยังได้มหาลาภและกันภัย ครบสูตรอีกด้วย
    ตอนนี้มีองค์เดียวจ้า
    800 บาทครับ
    ปิดรายการเด้อค่ะ

ขนาดไฟล์:
      7.5 KB
      เปิดดู:
      45
    แก้ไขครั้งล่าสุด: 20 สิงหาคม 2013
  18. wewaraya

ขุนแผนพญาเทครัว ผงข้าว ลป สรวง
    สุดยอดของขุนแผนต้องห้าม ตำรับเขมร
    มหาเสน่ห์ขั้นสูงที่มีอำนาจของมหาเสน่ห์ดีนักแล หญิงเห็นรักใจแทบขาด ชายเห็นรักแทบขาดใจและเป็นที่รักแก่คนทั้งหลายเข้าออกเรือนไหน รักเราทั้งครัวเรือนแล เพราะด้วยอำนาจเสน่ห์แรงขนาดนี้โบราณจึงตั้งฉายาว่า พญาเทครัว
    ว่ากันว่า คนที่มีกิ๊กหรือมีแฟนเยอะ ๆ เค้ามักจะใส่รุ่นนี้กันครับ เพราะจะทำให้ไม่ทะเลาะเบาะแว้งกัน ตามประสบการณ์ของลูกค้าครับ ใครเจ้าชู้แบบ ผอ. ลองดูเด้อ
    เคยออกมาให้บูชาครั้งหนึ่ง วันเดียวโดนเหมาหมด
    องค์ละ 900 บาทจ้า

ขนาดไฟล์:
      7.1 KB
      เปิดดู:
      38
  19. wewaraya

ขุนแผน ปี 32 ฝังตะกรุดคู่ องค์ครู ปู่สรวง

เสกจนพระธาตุขึ้น หายากสุดๆ ถือเป็นองค์ครูเลยครับ แค่ไม่ฝังตะกรุดยังหายากเลย พุทธคุณเหนือโลก เสน่ห์มหาอาลัยรัญจวนจิต สะท้านใจ โชคลาภถาโถม (ลูกค้าผมถูกหวยรางวัลที่ 1 มาแล้ว อยู่แถวดอนเมือง confirm!)คุ้มครองยันกระดูก สุดแต่อธิษฐาน เกจิเขมรนับร้อย ฤาษีเหนือโลกอีกนับสิบมาร่วมเป่ามนต์ ให้เข้มขลัง
    เลี่ยมขึ้นคอ อวดได้ทั่วทุกสารทิศครับ สวยเหลือเกิ๊น
    1800 บาท

ขนาดไฟล์:
      10.6 KB
      เปิดดู:
      85
    แก้ไขครั้งล่าสุด: 20 สิงหาคม 2013
  20. wewaraya

ตะกรุดงูเหลือม อ อัครเดช

ประวัติอาจารย์ วิชาสายพราย ผงยาเสน่ห์ น้ำมันพราย ผูกหุ่นมัดจิตมัดใจ ผงพรายและกุมาร ยอดฆาราวาสขมังเวทย์ สายเขมรผู้สร้างเสกเครื่องรางมหาเสน่ห์ที่ใช้ได้ผลจริง มีประสบการณ์ น้ำมันพราย แรง เฮี้ยน อาถรรพณ์วิชา อาจารย์อัครเดช ตำหนักครูเสน่ห์มัดจิต เจ้าแห่งวิชาสายพราย สำเร็จวิชาลนน้ำมันพรายสายเขมรสำเร็จมนต์เสน่ห์ตั้งแต่บวชเป็นสามเณร ครูบาอาจารย์มีทั้งพระและฆาราวาส ทั้งสายอีสาน สายเขมรเชี่ยวชาญด้านน้ำมันพราย ผงพราย และยาเสน่ห์ ผูกปั้นหุ่นเรียกรักเห็นผล เชิญบูชาของเสน่ห์

หนังงูเหลือม เป็นของที่มีอาถรรพ์ในตัวเอง โดยธรรมชาติของงูจะต้องเลื้อยออกไปหากิน แต่งูเหลือมนั้นเมื่ออายุมากแล้วจะไม่ออกไปหากินแล้ว แต่จะออกเดินทางสร้างอาณาเขตในการนอนรออาณาเขตวงกลมรอบๆที่งูเหลือมนอนอยู่ ในวงอาณาเขตนี้ ถ้าสัตว์ใดหลงเดินเข้ามาอย่าหวังจะได้ออกไปอีก เหมือนโดนคาถาต้องมนต์งงงวย สัตว์เหล่านั้น จะเดินเข้าไปให้งูเหลือมตัวนั้นกินแบบง่ายๆ แม้แต่งูตัวเมียก็จะเดินเข้ามาให้ผสมพันธุ์อยู่ไม่ขาด เหมือนต้องมนต์สะกด เหตุนี้ตำราโบราณจึงบอกว่าเป็นของดีที่วิเศษในตัว
    อิทธิคุณ
    - ดีในด้านเสี่ยงโชค (สะกดคนที่เล่นการพนันกับเรา)
    - ดีในด้านทำมาหากิน มีลูกค้ามาหาเอง (เหมือนที่เหยื่อเดินเข้ามาให้งูเหลือมกินเองแบบสบายๆ)
    - ดีในด้านมหาเสน่ห์ (เช่นที่มีงูตัวเมียเข้ามาให้ผสมพันธุ์ไม่ขาด)
    อาจารย์ปลุกเสก ด้วยมนต์เสน่ห์ตำรับเขมร กระเหรี่ยง ให้ผู้พกพาเต็มไปด้วยเสน่ห์ต่อเพศตรงข้ามอย่าฉมัง พิศวง งงงวยต่อเรา ไม่อยากไปไหนกลจากเรา ดั่งโดนสะกดจิต... (ตามตำราของงูเหลือมครับ)

1200 บาทครับ