เรื่องราวแปลกๆ กับแกงค์หนูๆ ต่างมิติ ^^"

ในห้อง 'เรื่องผี' ตั้งกระทู้โดย chinnakraab, 6 ตุลาคม 2011.

1. chinnakraab

chinnakraab สมาชิก

5555+ อ่อ.. ครัับ ขอบคุณที่ติชม อิอิ จะพยามเขียนให้อ่านง่ายๆ ขึ้น ฮ่าๆๆๆ

แบบว่า ส่วนมากจะเข้ามาอ่านมากกว่า ไม่ค่อยได้โพสไรซักที

จริงๆ ก็กะจะเล่า จะโพสตั้งแต่ปีที่แล้ว แล้วล่่ะครับ แต่พอดีว่า

เรื่องราวมันดู แฟนตาซี มากไปหน่อย เลยไม่รู้จะเขียนจะเล่ายังไง

อีกทั้งมันไม่น่าเชื่อเอามากๆ เลย พูดก็พูดเหอะ 5555+ ถ้าไม่เกิดกับตัว

แต่ก็อย่างที่แฟนเคยบอกตอนเล่าให้ผมฟังแหล่ะครับ ว่า

" เล่าให้ฟังเฉยๆ ไม่ได้ให้เชื่อ ที่เหลือก็จนกว่าจะรู้จะเห็นเอง " เลยลองมาโพสให้ลองอ่านๆดู

^^

2. Artter

Artter Active Member

รอติดตามด้วยอีกคนนะคร๊าบบบ... ^_^

3. chinnakraab

^^ ไม่ค่อยได้มาอัพเดทไรเลยช่วงนี้ ช่วงน้ำท่วมหนีน้ำไปต่างจังหวัด ^^

ตอนไปบ้านแม่ที่ต่างจังหวัดนี่แหล่ะครับ.. หนูๆ ก็ไปซนที่บ้านคุณย่าด้วย

แถมไปอ่อย ไปหยอดคุณย่าไว้ซะด้วยสิ.. คุณย่าเลยรักเลย 5555+

เรื่องมีอยู่ว่า.. พอกลับไปบ้านที่ต่างจังหวัด พอถึงบ้าน แม่ผมท่านก็ไปจุดเทียน

ที่ศาลบรรพบุรุษ คล้ายๆ ศาลตายาย ล่ะครับ เพื่อบอกว่า ลูกหลาน กลับมาบ้าน

.. ทีนี้พอแกจุดเทียน จะเอาเทียนวาง พอวางแล้ว อยู่ดีๆ เทียนก็หล่น ทั้งๆ ไม่มีลม

แกพยามทำสามครั้ง ก็ร่วงทั้งสามครั้ง แกก็เลยเอะใจ และแกก็มีเซ้น มีวิชาทางนี้บ้าง

นิดๆ หน่อยๆ พอให้รับรู้ได้ว่าไม่ธรรมชาติ พอแกทำพิธีแกเสร็จเลยเดินมาถามผมว่า

ลูกสาวมาด้วยเหรอ.. มาปัดเทียนแม่ร่วงตั้งสามรอบ.. ผมก็เลยบอกว่า อืมม มาด้วย

เพราะรู้สึกถึง และรู้สึกว่ามีคนมาเกาะแขน ขนที่แขนลุกตลอด เป็นระยะๆ ..

แม่ผมเลยพูดว่า.. " อินางน้อยเอ้ย มาบ้านย่าคราวนี้ อย่าซนไปวาดรูปใส่ฝาบ้านอีกเด้อ

มาเป่ามนต์หัวเข่าให้ย่าแหน่ ย่าปวดเข่าจะเดินไม่ไหวอยู่แล้ว และก็ให้โชคย่าแหน่เด้อ^^

อย่าคาแต่เล่น " (คุณย่านี่กะเอาให้คุ้มเลย) ^^" คือพอดีแม่ผมแก แก่แล้วอ่ะครับ ก็เป็น

โรคคนแก่ทั่วไป เจ็บแข็ง เจ็บขา ปวดเมื่อย ประจำ แต่ก็แปลกดีนะครับ พออยู่ที่บ้านได้

สองสามวัน แม่ที่ก่อนปวดๆ เข่าเดินไม่ค่อยสะดวกนี่ แกบอกว่าไม่ค่อยเจ็บแล้ว เดินปกติ

ถึงขนาดลุกไปปลูกผักได้เลย ทั้งๆ ที่ไม่ได้ไปหาหมอ หรือมียาไรเลย แกบอกผมว่า

รู้สึกเหมือนมีใครมาเกาะแขน มากอด ขนลุกเป็นระยะอยู่ช่วงนี้ แกเลยบอกว่า สงสัยอินางน้อยมาเป่า

แล้วทีนี้มาถึงจุดคลายแม็ก ของอินางน้อยกับคุณย่าครับ คือ อีกสองวันหวยจะออก 5555+

แกก็เลยพูดขึ้นว่า " อินางน้อยเอ้ยสลากสิออกแล้วเด้อนาง บอกย่าแหน่ เดี๋ยวถ้าถูก เดี๋ยวย่า

ซื้อ ซี่ซ่า กับ ส้มซ่าให้ ( ซี่ซ่า คือ เป๊ปซี่ ส้มซ่าคือ น้ำส้มแฟนต้า ) กับลูกอม "

แล้วทีนี้ คืนนั้นคุณย่า ก็ฝันเลย ได้เจออินางน้อยครั้งแรกเลย สมใจคุณย่าเค้าล่ะ อยากเจอมานาน

แกเล่าว่า ในฝันนั้นอ่ะเหมือนกับรู้จักกันมานานเลย เหมือนเป็นลูก หลาน กันมานานแล้ว

ในฝันประมาณว่า แกกำลังนั่งเฝ้า นั่งดูหลานเขียนการบ้านอยู่ แล้วซักพักหลานต่างมิติแก

ก็พูดว่า คุณย่าๆ คุณย่าซื้อสลากยัง คุณย่าซื้อตัวนี้นะ 45 54 แล้วแกก็สะดุ้งตื่น

พอตื่นมาแกรีบหากระดาษ ปากกามาจดไว้ก่อนเลย แล้วค่อยนอนต่อ ^^

พอตื่นเช้ามา เม้าส์ให้ คนโน้น คนนี้ ฟังใหญ่เลย ปรากฏว่า ลืมซื้อ 555+

แต่โชคดียังไม่ใช่วันหวยออก แล้วมาอีกคืนคราวนี้ เจ้าตัวเล็กก็มาหาอีก บอกว่า

คุณย่าๆ สลากจะออกแล้วนะ คุณย่ายังไม่ได้ซื้อเลย 45 54 นะ..

แล้วก็บอกว่า หนูไปเล่นล่ะนะ.. แล้วก็วิ่งหายไป พอตื่นมาคราวนี้ รีบจัดแต่เช้าเลยเด่งลืม

พอมาตอนเย็นหวยออก ปรากฎว่า ออกจริงๆ 45 หรือ 54 นี่แหล่ะ ผมก็จำไม่ค่อยได้

คุณย่าถูกไปร้อยนึง ใหนจะคุณป้า (พี่สาวผม) แล้วก็ญาติๆ แถวบ้านอีกถูกกันเยอะมาก

ทีนี้เลยรักอินางน้อยใหญ่เลย 5555+

4. chinnakraab

^^" พอกลับมากรุงเทพ ก็ถือว่าโชคดีครับ ที่น้ำไม่เข้าบ้าน คือบ้านผมอยู่ อ.บางบัวทอง นนทบุรี ที่เป็นเขตน้ำท่วมหนักมาก

ยิ่งบ้านอยู่ซอยวัดลาดปลาดุก บ้านแถบๆ นี้โดนกันหนักเลย เป็นเมตรขึ้นทั้งนั้น ตอนอยู่ต่างจังหวัดเนี่ย ทำใจแร่ะ ดูจาดข่าว

บ้านคงไม่รอดแน่ๆ แต่พอกลับมา ดีใจมาก โชคดีมากๆ น้ำไม่เข้าต้วบ้านเลย ท่วมสนามหญ้าหน้าบ้านหน่อยๆ ^^"

5. 678wish

678wish เป็นที่รู้จักกันดี

23 มิถุนายน 2010
    สนุกดีค่ะ...ยังไม่เคยเจอเหตุการณ์แบบนี้
    พระอาจารย์ที่โคราช...อยู่วัดอะไรเหรอคะ ท่านชื่ออะไร
    เพราะบ้านอยู่โคราชเหมือนกัน

6. KARNDAVADEE

KARNDAVADEE เป็นที่รู้จักกันดี

สวัสดีค่ะ อ่านเพลินดีจังเลยค่ะ เรื่องของคุณน่าตื่นเต้นมากเลยค่ะ อย่าหายไปไหนนะคะ อยากให้มีตอนต่อไปเรื่อยๆค่ะ สอนให้นั่งสมาธิบ้างซีคะทำยังไงถึงจะสงบๆ อยากเจออัศจรรย์แบบนี้บ้าง

7. bussaba1

bussaba1 เป็นที่รู้จักกันดี

13 กรกฎาคม 2011
    มาเล่าต่อนะค่ะ รออ่านอยู่ ชอบอ่านเรื่องแนวแบบนี้สนุกดี ส่วนตัวเองก็มีเซ้นส์ทางนี้เหมือนกัน แต่ไม่ถึงขนาดเห็นเป็นรูปร่างแบบนี้

8. chinnakraab

^^ อันนี้เป็นรูปที่น้อง เค้าไปวาดใส่ฝาบ้านคุณย่า เมื่อปีก่อนโน้นครับ

กลับบ้านไปตอนน้ำท่วม กทม. ก็ยังอยู่อยู่เลย แม่ผมเค้าไม่ลบครับ ^^

ภาพมันไม่ค่อยชัดครับ เลยปรับภาพให้ดูมืดๆ เน้น ลายเส้นให้ชัดหน่อย

ไฟล์ที่แนบมา:

ขนาดไฟล์:
      90 KB
      เปิดดู:
      147
  9. chinnakraab

ตอนที่เค้าไปวาดรูปนี้ที่บ้าน น้องเค้าไปบอกกับแฟนผมก่อนครับ ว่า

วันนี้หนูไปหาคุณย่ามา คุณย่าไม่สบาย ไปเฝ้าคุณย่า คุณย่านอนบนศาลาหน้าบ้าน

คุณย่าตื่นหนูเลยกลับ ก่อนกลับหนูวาดรูปใส่ฝาบ้านคุณย่าด้วย ^^"

พอแฟนผมบอกผมงี้ เลยโทรไปที่บ้านถามอาการแม่ แม่ก็บอกไม่สบายจริงๆ

เลยให้แม่เดินดูฝาบ้าน ปรากฏว่ามีรูปวาดจริงๆ ซึ่งก่อนหน้านี้ไม่มีเลย และที่บ้านก็ไม่น่าจะมีใครวาด

ถามใครก็บอกไม่ได้วาด ยิ่งหลานผมที่บ้าน พึ่งขวบ สองขวบ วาดรูปแบบนี้ไม่ได้แน่ๆ

คงได้แค่ ขีดๆ เส้นๆ และตำแหน่งที่วาดก็ไม่น่าจะสุงถึงถ้าเป้นหลานที่บ้าน ^^

10. Akornlokudorn

Akornlokudorn Active Member

13 ธันวาคม 2011
    ขอบอกการเล่าเรื่องทำให้น่าติดตามมากเลยครับ ขอเป็นแฟนพันธ์แท้ติดตามตอนต่อไปครับ

11. Margaret Th

Margaret Th Active Member

เล่าเรื่องได้สนุกค่ะ ติดตามอ่านอยู่นะคะ

12. ksohm48

ksohm48 สมาชิกใหม่

มาเติมไวๆ จะลงแดงอยู่แล้ว อยากอ่านมากๆ

13. Pure_Heart

Pure_Heart เป็นที่รู้จักกันดี

ติดตามอ่านเหมือนกันครับ

14. chinnakraab

^^" หลังๆ มาไม่ค่อยมีไรแบบตื่นเต้นๆ ต่างมิติมาให้ระทึกเท่าไรครับ

ส่วนมากหลังๆ ซนๆ อยู่ในบ้านแบบเด็กๆ มีเสียง ก๊อกๆ แก๊กๆ ทั่วไป ^^

อ่อ..มีอยู่ครั้งนึง ที่แบบฮาๆ พอดีช่วงนั้นใกล้วันหวยออก 555+

ผมจะมีเพื่อนคนนึงชื่อส้ม เวลาซื้อหวยก็จะฝากมันซื้อ ทีนี้แบบว่าถูกติดต่อกัน

หลายๆ งวด มันก็ถามว่าไปเอามาจากใหน เพราะฝากมันซื้อ เวลาถูกมันก้จะรู้

เลยบอกว่าลูกสาวต่างมิติให้มา ^^"

คราวนี้มีวันนึงใกล้วันหวยออก ส้มมันก็เลยบอกว่า คืนนี้มาหาน้าส้มหน่อยน๊า

มาบอกสลากน๊าส้มหน่อย ทีแรกนึกว่ามันแค่พูดเล่นๆ ขำๆ ไปอย่างงั้น 5555+

(มารู้ภายหลังว่า ส้มถึงขนาดจุดธูปบอกกล่าว เรียกเลยทีเดียว -*-) แล้วทีนี้คืนนั้น

ใกล้ๆ เช้า น้องเค้าก้มาเข้าฝันแฟนผม แม่เค้า บอกว่า

" หนูไปบ้านน้าส้มมา

แฟนผมก็ถามส้มใหน

น้องเค้าก้บอกว่า ส้มเพื่อนป๊ะป๊า คนสวยๆ น่ะ (ชมน้าส้มอีก เหอะๆ)

แฟนผมก็ถามอีกว่า แล้วหนูไปกับใคร

น้องเค้าก็บอกว่า หนูไปกับพี่.. (ลูกชายต่างมิติอ่ะครับ) แล้วก็บอกอีกว่า

พี่.. เล่นลูกบอล เล่นปิงปองกับพี่เอกรอข้างล่าง หนูเลยเข้าไปห้องน้าส้ม

ห้องน้าส้มรกมาก ผ้าเต็มตะกร้าเลย มีกองๆ ไว้ด้วยเยอะแยะเลย ห้องน้าส้มมีขนมด้วย

แต่หนูไม่ได้กิน น้าส้มกินแต่ขนมไม่มีประโยชน์ ^^" (ขนมที่มีประโยชน์ของน้องเค้าคือ ลูกอมครับ )

แล้วก้บอกอีกว่า หนูนั่งเล่นบนเตียงน้าส้มหน่อยนึง เลยชวนพี่... กลับ ^^

พอตอนเช้าแฟนผมเล่าให้ฟัง เลยโทรไปถาม ส้มดู ว่าเมื่อคืน เหตุการณ์ปกติดีไหม อิอิ

ส้มมันก็บอกว่า เมื่อคืนรู้สึกแปลกๆ อึดอัดๆ ตอนนอนขยับตัวไม่ได้เลย เหมือนเตียงแน่นๆ เต็มๆ

เลยถามมันต่ออีกว่า เสื้อผ้าในตะกร้าเมื่อไหร่จะซัก เต็มตั้งหลายตะกร้าแล้วนิ ^^"

มันเลย "เอ้ยย!!! มึงรู้ได้ไง ช่วงนี้ยุ่งๆ ไม่ได้ซักมาสามสัปดาห์แร่ะ และก็มีผ้ากองๆ

ที่ห้องอีก (เป็นพวกเสื้อผ้าที่เค้าไปขายตอนเย็นๆ ตามลานโลตัส บิ๊กซี) ก็เลยบอกว่า

เมื่อคืนตัวแสบไปหาน้าส้มแล้วมาเล่าให้ฟัง บอกอีกว่า น้าส้มกินขนมไม่มีประโยชน์ 5555+

ส้มมันก็หัวเราะ แหมๆ ก็ซื้อไว้ให้หนูนั่นแหล่ะ มาบอกเป็นขนมไม่มีประโยชน์ซะงั้น

เลยถามต่ออีกว่า แถวนั้นมีคนเลี้ยงกุมาร ชื่อเอก ป่ะวะ เห้นน้องเค้าบอกว่า พี่.. เล่นบอล

เล่นปิงปองกะพี่เอกรอ คราวนี้ส้มมันก็ตกใจใหญ่เลย.. มันเลยเล่าฟังว่า สงสัยเป็นไอ้นี่แน่เลย

^^" เด่วมาเล่าต่อนะครับ เที่ยงแล้วไปกินข้าวก่อน เด่วมาเล่าเรื่องพี่เอก ที่ชอบเล่นปิงปอง
    ที่อพาร์ทเม้นน้าส้ม ให้ฟัง อิอิ

15. chinnakraab

เดี๋ยวมาต่อเรื่องพี่เอก ที่น้องพูดเถึงที่อพาร์ทเม้นน้าส้มนะครับ

พอพูดถึงเรื่องพี่เอกที่ชวนลูกชายต่างมิติผม เล่นบอล เล่นปิงปอง ส้มมันก้บอกว่า

น่าจะเป็นไอ้นี่เว้ยที่หลานสาวต่างมิติน้าส้มพูดถึงเนี่ย แล้วส้มก็เล่าว่า คือมีอยู่วันนึง

ส้มกับน้องสาวก็อยู่ในห้องตอนนั้นน่าจะดึกมากแล้ว ประมาณ 4-5 ทุ่มได้ แล้วอยู่ๆ

ก็ได้ยินเหมือนเสียงลูกปิงปอง กระเด้งผ่านหน้าห้อง ดัง ต๊อกๆ เป้นจังหวะ จากซ้ายไปขวา

มันก็บ่นกับน้องว่า ลูกใครวะ ดึกขนาดนี้ยังมาโยนปิงปอง หนวกหูชาวบ้านอยู่อีก คนจะนอน

แล้วก็มีเสียงปิงปองมาอีกเรื่อยๆ แต่มาจากทิศทางเดิม คือ เสียงกระเด้งจากซ้ายไปขวาทุกครั้ง

มันกับน้องก็เริ่มเอะใจ ถ้ามันเล่นปิงปองจริง มันต้องมีลูกปิงปองที่เยอะมาก เป็นร้อยๆ ลูกแน่ๆ

เพราะมันกระดอนจากซ้ายไปขวาทุกครั้งเลย ไม่มีเสียงแบบกระดอนกลับ กระเด้งอยู่แบบนั้น

จนมันเริ่มปี๊ดแร่ะ ได้ยินเสียงผ่านหน้าห้องอีก มันเลยเปิดประตูออกไปดู ปรากฎว่า เงียบกริบ

ไม่มีปิงปอง ไม่มีเด็ก ไม่มีคน ไม่มีไรทั้งนั้น ทั้งๆ ที่ตอนเปิดคือเสียงกำลังกระเด้งผ่านหน้าประตูห้องเลย

พอเจออย่างนั้นมันบอกว่า ขนลุกซู่เลย หันมามองหน้ากันเลยกับน้องมัน แล้วรีบปิดประตูเลย

พอปิดประตู ก็มีเสียงปิงปองเด้งอีก.. จนแบบเหลืออดอีกครั้ง 555+ มันบอกว่า

เลยตะโกน ด่าไป บอกคนจะหลับจะนอนมาเล่นไรตอนนี้ พอพูดจบ เสียงก็เงียบไป

แต่ซักพัก จากเสียงปิงปองกระเด้งผ่านหน้าห้องเฉยๆ มาเป็นกระเด้งมาใส่ประตูห้องเลย

มันบอกว่ามันกับน้องโผไปอยู่หลังห้องเลย แล้วข้างนอกมีเสียงหัวเราะ คิคิ

แล้วเสียงปิงปองก็ประเด้งลงบันไดไป...

พอส้มเล่าเสร็จ มันก็บอกว่า สงสัยไอ้เนี่ยแหล่ะชื่อเอก ที่น้องพูดถึง ^^"

16. chinnakraab

ต้องขออภัยด้วยนะครับ ที่ไม่ได้เอ่ยชื่อ ทั้งลูกชาย และลูกสาว ต่างมิติ :VO

17. chinnakraab

อ่อ..แล้วก็ล่าสุด สตรอเบอรี่ปั่นแม่น้องจุก :cool:

ขอกล่าวถึงแม่น้องจุก กับน้องจุกก่อนนะครับ คือ ได้มีโอกาสได้รู้จักแกตั้งแต่อยู่บ้านเก่า่

ที่บางใหญ่ซิตี้ ตอนนั้นอยู่อพาร์ทเม้น แล้วพี่จี๊ดแม่น้องจุกเนี่ยแกเปิดร้านพวก นม ชานมไข่มุก ไรประมาณนี้

แบบว่าร้านแกนี่คือ ทำเลไม่ดีเอามากๆ เลยนะครับ คือเป็นอาคารพานิช หน้ากว้างประมาณ 3 เมตร

แล้วข้างๆ ร้านแกเป็นร้านซ่อมรถ เป็นร้านเหล็กดัด ซึ่งมีรถมาจอดขวางหน้าร้านแกทุกวัน

ตอนอยู่แถวนั้นไปกินร้านแกเพราะใกล้เดินผ่านทุกวัน เลยได้คุยกัน รู้จักกัน แล้วทีนี้แกขายไม่ค่อยดี

แกเลยได้คนแนะนำให้ไปเอาน้องจุก กุมารทอง จากวัดสามง่ามนครปฐมอ่ะครับ แกตั้งชื่อว่าน้องจุกเงิน

ตั้งแต่แกได้มาเนี่ยร้านแกขายดีมาก น้องจุกแกขยันมากแกบอก เวลาแกบอกจุกตั้งเป้าไว้

ว่าวันนี้ได้เท่านั้น เท่านี้แก้ว จะพาไปเที่ยวบ้าง ซื้อของให้บ้าง จนบางวันแกบอกแทบไม่ได้นั่งเลย จุกขยัน อิอิ

ตอนอยู่อพาร์ทเม้นนี่ เจ้าลูกสาวตัวแสบนี่มีเพื่อนเยอะมากรู้จักเค้าไปทั่ว เลยได้เป็นเพื่อนกับจุก

เวลาไปซื้อนมร้านพี่จี๊ด แกก็จะชอบเล่าเรื่องจุกลูกแกให้ฟัง ว่ามาอย่างนั้นมาอย่างนี้แกในฝัน

แกก็ถามถึงลูกสาวผมบ้าง ว่าเป็นไงบ้าง แกก็บอกจุกอยู่ แกบอกว่าถ้าเพื่อนมาให้แบ่งของเล่นเพื่อนด้วย ^^

จนผมได้ย้ายมาอยู่บ้านอีกที่ ห่างบ้านแกประมาณ 5-6 กิโลได้ ก็นานๆ ไปแวะซื้อนม กาแฟ ร้านแกที

แล้วก็มีวันนึงก็ฝัน เห็นเจ้าตัวแสบผม ถือแก้วน้ำมา เลยถามว่า ถืออะไรมา

ลูกสาวก็ตอบว่า หนูไปบ้านจุกมา จุกทำสตอเบอรี่ปั่นให้กิน เป็นลูกสดๆ เลย ป๊ะป๊าา

พอตื่นมาก็ไม่ได้เอะใจไร บังเอิญมากวันนั้นที่ตื่นมา บังเอิญว่าต้องไปทำธุระแถวร้านจุกพอดี

ใหนๆ ก็ไปทางนั้นแล้ว เลยแวะทักพี่จี๊ดแม่จุกหน่อยดีกว่า เลยแวะไปที่ร้านแก ปรากฎว่า

จากร้านเมื่อก่อนเป็นบูทขายเล็กๆ เดี๋ยวนี้มีต่อเติมร้าน มีโต๊ะนั่ง แกบอกว่าจุกขยันเลยได้

ปกติร้านแก มีแต่นม กาแฟ แต่.. เอ๊ะ เมื่อคืน เห็นเจ้าตัวเล็กบอกกิน สตอเบอรี่ปั่นจุก

เลยถามๆ แกว่า พี่จี๊ด ร้านพี่มีสตรอเบอรี่ปั่นป่ะ .. พี่แกก็บอกมีสิ รู้ได้ไงเนี่ยไม่ได้มาตั้งนาน

เพิ่งขายวันแรกเมื่อวานนี้เองนะ พี่ไม่ใช้ผงสตรอเบอรรี่นะ พี่ใช้ลูกสดๆ เลย แกบอก

ยังไม่ได้ขึ้นในป้ายในเมนูเลย.. สตรอเบอรี่ก็ยังไม่ได้มาวางหน้าร้านเลย ถ้าจะเอาเด่วพี่เข้าไปหยิบในบ้านมาทำให้

ก็เลยเล่าแกฟัง ว่า ก็ไม่ได้รู้หรอกพี่ ว่าพี่ทำ แค่ลองถามไปดูเฉยๆ แค่นั้น เห็นเมื่อคืนลูกสาวบอก

บอกว่ามากินสตรอเบอรี่ปั่นร้านจุก พี่แกเลย เอ้า!! จริงเหรอ งั้นพี่ปั่นให้ฟรีๆ เลยนะ

บอกลูกสาวด้วยนะ ว่าแก้วนี่ป้าจี๊ดปั่นให้กินฟรี อิอิ ได้กินฟรีเลยทั้งพ่อ ทั้งลูกสาว 5555+

แก้ไขครั้งล่าสุด: 13 กุมภาพันธ์ 2012
  18. Margaret Th

Margaret Th Active Member

น้อง ชอบ ทาน ของ ฟรี เหรอ คะ..
    ฉลาด จัง เลย

19. chinnakraab

แบบว่า ป๊ะป๊าา ทุนน้อย อ่ะครับ อิอิ

ใครมีเรื่องราวคล้ายๆ กันนี้ ก็แชร์ประสบการณ์ หน่อยนะครับ

อยากฟังแบบของคนอื่นบ้าง :cool:

20. ksohm48

ksohm48 สมาชิกใหม่

น่ารัก สุดๆ ไปเลย ได้อ่านแล้วรู้สึกดี จังเลย

เรื่องแบบมีให้อ่านเยอะๆ ยิ่งดีครับ เป็นกะลังใจให้ครับ