เอาตัวเลขมาคุยกัน...กับพวกเรา สีลพุทธญาณนิมิต

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย Amatayan, 9 กุมภาพันธ์ 2013.

1. oil_ken

oil_ken สมาชิก

7 มิถุนายน 2013
    ขอดูด้วยคนครับ เลขบัตรประชาช 438 ทะเบียน รตน 781 ขอบคุตครับ

2. maewmaew2012

maewmaew2012 Active Member

10 กุมภาพันธ์ 2012
    ขออนุญาตรบกวนนะคะ เพิ่งย้ายเข้าคอนโดเลขที่ 18/324 เกิดวันเสาร์ เวลา 19.20 น. ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

3. Amatayan

Amatayan เป็นที่รู้จักกันดี

ขออภัยครับ หายไปหลายวัน...กลับมาแล้ว...ครับ
    เกิดวันเสาร์เป็นคนที่ค่อนข้างคิดมาก เป็นคนกังวลเก่ง เรื่องราวมากมาย เมื่อเจอกับ920แล้ว ยิ่งทำให้คุณเป็นคนที่ขาดความมั่นใจไปอีกหน่อยนะครับ บางทีจะทำอะไร คิดแล้วคิดอี มีความเชื่อถือในสิ่งเร้นลับ จิตวิญญาณ หากคุณมีการเจริญภาวนา ทำกรรมฐาน คุณจะมีเซ้นท์ดีนะ แล้วรางสังหรณ์ก็จะแม่นด้วยนะครับ ถ้าคิดมากทำสมาธิก็จะช่วยได้นะ..

4. Amatayan

ขออนุโมทนากับเพื่อนที่ท่านได้ไปสร้างกุศลมาด้วยนะครับ ข้าพเจ้าขออนุโมทนาบุญนั้นๆด้วยนะครับ ขอให้เจริญๆนะครับ

เกิดวัน จันทร์ บ้านเลขที่ดีปานกลางนะครับ เป็นบ้านที่อยู่แล้วก็ดี แต่ใจร้อน ทิฏฐิ มันต้องมีเหตุการณ์ที่ทำให้คนที่อยู่ร่วมกันเกิดความหงุดหงิด และก็เจ้าโทสะบ้างนะครับ

ส่วนเลขโทร...จัดว่าเป็นเลขที่ดีอยู่แล้วนะครับ ทำให้การติดต่องต่างๆเกิดความราบรื่นดี จะไปไหน นัดหมายก็ลงเอยดีครับ

ส่วนเลขบัตร มันทำให้คุณมีลักษณะของความเป็นคนคิดมาก ทำให้ต้องมีภาระมาก เหนื่อยมากสักหน่อย มีเหตุมีผลมาก(แต่อาจมากไปนิดนะครับ) เลขบัตรเป็นเลขที่ดี มีสิ่งศักดิ์สิทธิ์คุ้มครอง หมั่นทำกุศลให้มากแล้วคุณจะมีความแม่นยำเรื่องของเซ้นท์ ญาณ รางสังหรณ์นะครับ

5. Amatayan

สวัสดีพี่ๆน้องๆแห่งกลุ่มด้วยนะครับ....สบายกันดีนะจ๊ะ นะจ๊ะ

6. Amatayan

บ้านดีครับ ทำให้คนในบ้าน มีเหตุมีผล เชื่อในบุญในกุศล ทำให้อยู่แล้วร่มเย็นนะครับ
    ถือว่าดีมากเลยเป็นสิริมงคลคร๊าบ.....

7. Amatayan

8. Amatayan

บัตร...เป็นคนที่มีความคิดความอ่านดี แต่เถียงเก่งนะครับ ระวังเรื่องของคำพูด การเจรจาเพราะพูดตรงครับ ถ้าพูดห้วนๆ อาจมีคนเข้าใจผิดได้ครับ แต่คุณก็เป็นคนที่ฉลาด ในการพูดดีครับ ระวังเรื่องของความใจร้อน ทำอะไรเร็ว ตัดสินใจเร็ว และระวังเรื่องของความเป็นคนใจร้อน เจ้าโทสะครับ
    ส่วนเลขรถเป็นบาปพระเคราะห์ ให้ผลในทางที่ไม่ดี แต่บังเอิญได้คู่มิตรเลยลดความรุนแรงไป ระวังขับรถเร็ว ใจร้อนนะครับ

ระวังปัญหาด้านความรักนะครับ อย่าเถียงกัน อย่าใช้คำพูดแรงๆกันนะครับ ปัญหาเรื่องเพศตรงข้าม ถ้าคนไหนไม่น่าไว้ใจหรือคบกันไม่นานอย่าพาไปห้องนะครับ

9. oil_ken

ขอบพระคุณมากๆครับ ตรงมากครับผมขอรบกวน ดูขอแฟนและพี่ด้วยนะครับ แฟนผมบัตรประชาชน 271 พี่บัตรประชาชน 439 เลขทะเบียน 1กช6310 เลขที่บ้าน 56/17 ขออนุโมทนาบุญด้วยครับ ขอบคุณมาก

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 13 มิถุนายน 2013
  10. boonnippan

boonnippan ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต

ขอรบกวนด้วยค่ะ บ้านเลขที่ 88/121 เป็นเจ้าของบ้านค่ะ เกิดคาบเกี่ยวเวลาเที่ยงคืน 0.00 น. ระหว่างวันเสาร์กับอาทิตย์ค่ะ ขอบพระคุณค่ะ

11. Amatayan

271 ทำให้เป็นคนที่มีจิตใจไม่ค่อยแน่นอนครับ บางครั้งสับสนตัวเอง ไม่กล้าตัดสินใจ แต่เป็นคนที่ถ้าใครทำให้เธอเจ็บใจ เธอจะจำไปนาน อีกทั้งเธอยังมีความมั่นใจในตนเงอ รักเกียรติและศักดิ์ศรีค่อนข้างมาก ถ้าพูดกับเธอดีๆเธอจะยอมทุกอย่าง ถ้าพูดผิดหูเธอเมื่อไร เตรียมตัวตายได้เลยครับ...เธอชอบคิดมาก ชอบกังวลเรื่องต่างๆ ต้องปล่อยวาง อย่าระแวงเกินไปนะครับ

439 เป็นคนที่มีความคิดที่ดี รุนแรงบ้าง และก็จะมีปัญหาด้านคำพูดด้วยเช่นกัน หากไม่เชื่อสิ่งใดแล้วก็จะไม่เชื่อแบบหัวชนฝาได้ครับ เป็นคนที่ชอบเรื่องเสี่ยงๆ ท้าทายครับ

310 ไม่ดีครับ ไม่พูดแล้วกันนะ...เอาเลข 5 ตัวเล็กๆๆไปติดให้อยู่พอดีๆ ในกลุุม สี่ตัวท้ายนะครับ จะช่วยลดทอนสิ่งที่ร้ายให้กลายเป็นดีได้

บ้านเลขที่ก็อยู่ในเกณฑ์ที่ดีครับ แต่ใจร้อน

12. Amatayan

เรื่องบ้านก็ดูว่าจะเป็นคนเจ้าอารมณ์กันได้นะครับ ใจร้อน ระวังเรื่องของความหงุดหงิด เอาแต่ใจ น้อยใจ นะครับ

13. Amatayan

เจ้ๆผมหายไปไหนกันหมดละเนี่ย...อพยพย้ายถิ่นไปแล้วเหรอ

14. ภควโต

ภควโต เป็นที่รู้จักกันดี

บปช.983 เลขบ้าน 121 กับ 123 วันอังคารค่ะ รบกวนด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 15 มิถุนายน 2013
  15. okung3036

okung3036 เป็นที่รู้จักกันดี

เลขท้าย บปช. 624 เลขบ้าน 888/145 รบกวนด้วยครับ
    ขอบคุณครับ

16. Amatayan

983 เป็นเลขที่บ่งถึงความเป็นคนเจ้าอารมณ์ ใจร้อน ทำอะไรรวดเร็วว่องไว ตัดสินใจเร็ว จะไปไหนคิดปุ๊บไปปั๊บ เป็นคนที่หากขยันขันแข็งอยู่ไม่นิ่งเฉย จะดีครับ มีโอกาสจะร่ำรวย เป็นคนที่เชื่อในเรื่องของจิตวิญญาณ หากมีการกระทำศีล ภาวนา เลขนี้อาจมีเซ้นท์ ญาณ รางสังหรณ์ที่ดีครับ ส่วนบ้านเลขที่ดี แต่ใจร้อนมากพอสมควรครับ ทั้งสองเลข เลข123 ใจร้อนมากกว่า...

17. Amatayan

624เป็นเลขที่ดีครับ ส่งผลเรื่องเพื่อนฝูง สังคม มีมิตรสหายมาก เป็นคนที่พูดเก่ง มีศิลปการพูดที่ดี ใจดี ใจอ่อน ชอบช่วยเหลือผู้อื่น รักความสะอาด เรียบร้อย ปราณีต เลขนี้ดีครับ

145 เป็นเลขที่ดีเลขหนึ่งเช่นกัน มีผู้ใหญ่ช่วยเหลือุปการะดี มีความสุข อยู่กันแล้วค่อนข้างสบายใจ

18. อิ๋วจ้า

อิ๋วจ้า เป็นที่รู้จักกันดี

25 กันยายน 2009
    บัตร481
    ห้อง 806
    วันอังคาร
    ขอบคุณจ้า

19. oil_ken

ขอบพระคุณมากๆครับ

20. 2456996542

2456996542 เป็นที่รู้จักกันดี

17 พฤษภาคม 2013
    ขอบคุณคร้าบ