แจกพระไว้บูชา (ปิดกระทู้)

ในห้อง 'แจกฟรี' ตั้งกระทู้โดย thanan, 2 พฤษภาคม 2005.

1. moowasin

moowasin เป็นที่รู้จักกันดี

16 กันยายน 2005
    สวัสดีครับ
    ผมส่งซองไปนานมากแล้วครับ ยังไม่ได้เลย ช่วยดูให้ทีนะครับบ

2. laddawan_um

laddawan_um สมาชิก

ข้าพเจ้า น.ส.ลัดดาวัลย์ พรมมาลา ขอบูชาสมเด็จขุมทรัพย์รับโชค เนื้อผง วัดบ้านโนนกุ่ม<?xml:namespace prefix = o ns = "urn:schemas-microsoft-com:eek:ffice:eek:ffice" /><o:p></o:p>
    สัญญาว่าจะขอรับพระไว้บูชาจริง ๆ

3. laddawan_um

ข้าพเจ้า น.ส.ลัดดาวัลย์ พรมมาลา ขอบูชาสมเด็จขุมทรัพย์รับโชค เนื้อผง วัดบ้านโนนกุ่ม
    สัญญาว่าจะขอรับพระไว้บูชาจริง ๆ ค่ะ

4. laddawan_um

ข้าพเจ้า นาย<?xml:namespace prefix = st1 ns = "urn:schemas-microsoft-com:eek:ffice:smarttags" /><st1:personName w:st="on" ProductID="ธีระ รัตนะมา"><?xml:namespace prefix = u1 /><u1:personName ProductID="ธีระ รัตนะมา" u2:st="on">ธีระ รัตนะมา</st1:personName></u1:personName> ขอบูชาเหรียญสมเด็จโต สัญญาว่าจะขอรับพระไว้บูชาจริง ๆ

5. laddawan_um

ข้าพเจ้านาย<?xml:namespace prefix = st1 ns = "urn:schemas-microsoft-com[​IMG]สงัด พรมมาลา</st1:personName> ขอบูชาเหรียญนางกวัก
    สัญญาว่าจะขอรับพระไว้บูชาจริง ๆ

นาย<st1:personName w:st="on" ProductID="สงัด พรมมาลา">สงัด พรมมาลา</st1:personName>
    6 หมู่2 ต.หนองบัวเหนือ <?xml:namespace prefix = o ns = "urn:schemas-microsoft-com:eek:ffice:eek:ffice" /><o:p></o:p>
    อ.เมือง จ.ตาก63000<o:p></o:p>

6. laddawan_um

ข้าพเจ้านาย<st1:personName w:st="on" ProductID="สงัด พรมมาลา">สงัด พรมมาลา ขอบูชา</st1:personName>เหรียญนางกวัก

นาย<?xml:namespace prefix = st1 ns = "urn:schemas-microsoft-com[​IMG]สงัด พรมมาลา</st1:personName> ขอบูชา<font color=" /><st1:personName w:st="on" ProductID="สงัด พรมมาลา">สงัด พรมมาลา</st1:personName>
    <FONT face=Arial><FONT size=4><FONT face="Angsana New"><FONT face=Arial>6 หมู่2 ต.หนองบัวเหนือ
    <FONT face="Angsana New"><FONT face=Arial><FONT size=4>อ.เมือง จ.ตาก63000<FONT face="Angsana New"><O:p

7. laddawan_um

ข้าพเจ้านาย ชาญชัย ประเสริฐ<?xml:namespace prefix = st1 ns = "urn:schemas-microsoft-com[​IMG]สงัด พรมมาลา</st1:personName> ขอบูชา<font color=" /><st1:personName w:st="on" ProductID="สงัด พรมมาลา">ขอบูชา</st1:personName><FONT color=black><FONT face=Arial size=4>สมเด็จขุมทรัพย์รับโชค เนื้อผง วัดบ้านโนนกุ่ม
    <FONT color=black><FONT face=Arial size=4>สัญญาว่าจะขอรับพระไว้บูชาจริง ๆ
    <FONT face=Arial size=4>
    <FONT color=black>343, 345, 347 ซอยพัฒนาการ 3 ถนนพัฒนาการ <?xml:namespace prefix = o ns = "urn:schemas-microsoft-com:eek:ffice:eek:ffice" /><o:p></o:p>
    แขวงสวนหลวง เขตสวนหลวง กรุงเทพฯ 10250<o:p></o:p>

8. kory

kory Active Member

13 พฤษภาคม 2006
    ข้าพเจ้า นางสาวศศิธร ลลิตกิตติกุล ขอบูชาเหรียญสมเด็จโต (ถ้าแจกแล้วก็ขอเป็นสมเด็จขุมทรัพย์รับโชค เนื้อผง วัดบ้านโนนกุ่มค่ะ) และสัญญาว่าจะขอรับพระไว้บูชาจริง ๆ และขอโมทนาบุญด้วยค่ะ ขอบคุณมากค่ะ

ศศิธร ลลิตกิตติกุล ซ.สุธัมมา ถ.โกสีย์ ต.ปากนำโพ อ.เมือง จ.นครสวรรค์
    60000

9. กระต่าย

กระต่าย สมาชิกใหม่

14 พฤษภาคม 2006
    ขอบูชาสมเด็จขุมทรัพย์เนื้อผง วัดบ้านโนนกุ่ม

ข้าพเจ้า นายสำราญ บุญยะรัตน์ ขอบูชาสมเด็จขุมทรัพย์รับโชค เนื้อผง วัดบ้านโนนกุ่ม สัญญาว่าจะขอรับพระไว้บูชาจริง ๆ
    นายสำราญ บุญยะรัตน์ 84 หมู่ 9 ตำบลเม็งราย อำเภอพญาเม็งราย จังหวัดเชียงราย 57290

10. mispatima

mispatima เป็นที่รู้จักกันดี

20 กันยายน 2005
    ข้าพเจ้า ประเวศ บัวเผื่อน ขอบูชาสมเด็จขุมทรัพย์รับโชค เนื้อผง วัดบ้านโนนกุ่ม ขอสัญญาว่าจะขอรับพระไว้บูชาจริง ๆครับ

11. yam

yam สมาชิก

22 พฤศจิกายน 2005
    ข้าพเจ้า ปฎิมาภรณ์ ไชยทองดี ขอบูชา สมเด็จพระพุทธมงคลเนื้อผง วัดกระเพราะ จ.นครราชสีมา ขอสัญญาว่าจะรับไว้บูชาจริงๆคะ

12. fromboss

fromboss สมาชิก

13 พฤษภาคม 2006
    กระผมขอบูชา"เหรียญหลวงพ่อจันทร์ วัดราษศรัทธาราม" สัญญาว่าจะขอรับพระไว้บูชาจริง ๆ
    ขออนุโมทนาบุญด้วยครับ
    วิชย์พล พรหมรัตน์
    637/77 หมู่ 1 ตำบล หนองปลิง อ.เมือง จ.นครสวรรค์ 60000

13. muggletitle

muggletitle สมาชิกใหม่

22 พฤษภาคม 2006
    ขอรับ สมเด็จขุมทรัพย์รับโชค เนื้อผง วัดบ้านโนนกุ่ม 16 เพิ่มเข้ามาใหม่
    แล้วจะส่ง จดหมาย คับ หน้าซอง ไตรภพ อิ่นคำ

14. muggletitle

muggletitle สมาชิกใหม่

22 พฤษภาคม 2006
    ข้าพเจ้า ไตรภพ อิ่นคำ ขอบูชาสมเด็จขุมทรัพย์รับโชค เนื้อผง วัดบ้านโนนกุ่ม สัญญาว่าจะขอรับพระไว้บูชาจริง ๆ

15. laddawan_um

16. poomssv41

poomssv41 สมาชิกใหม่

3 มิถุนายน 2006
    ผมขอรับพระไว้บูชาครับ

ข้าพเจ้า ชื่อธนภัทรนามสกุลมิตรเปรียญ ขอบูชาพระสมเด็จขุมทรัพย์รับโชค เนื้อผง วัดบ้านโนนกุ่ม ข้าพเจ้าขอสัญญาว่าจะขอรับพระไว้บูชาจริง ๆ
    และจะไม่นำไปขายต่อครับ..... ขอให้ส่วนบุญที่ท่านได้ให้พระเป็นธรรมทานจงบังเกิดแก่ท่านและครอบครัวด้วยเทอญ...

17. poomssv41

poomssv41 สมาชิกใหม่

3 มิถุนายน 2006
    ข้าพเจ้า ชื่อธนภัทรนามสกุลมิตรเปรียญ ขอบูชาพระสมเด็จขุมทรัพย์รับโชค เนื้อผง วัดบ้านโนนกุ่ม ข้าพเจ้าขอสัญญาว่าจะขอรับพระไว้บูชาจริง ๆ
    และจะไม่นำไปขายต่อครับ..... ขอให้ส่วนบุญที่ท่านได้ให้พระเป็นธรรมทานจงบังเกิดแก่ท่านและครอบครัวด้วยเทอญ...
    <!-- / message -->

18. aor100

aor100 สมาชิก

ขออนุโมทนาค่ะ
    ข้าพเจ้า น.ส.รังสิยาภรณ์ ชูลิขิต ขอรับพระนาคปรกขนาดจิ๋วไว้ให้พี่ชายไปบูชาเพราะเค้าไม่ค่อยสบาย กำลังหาพระนาคปรกไว้บูชาแต่ยังหาไม่ได้ โชคดีมากๆเลยค่ะที่คุณกำลังให้บูชาอยู่ ขอสัญญาว่าจะเก็บรักษาอย่างดีค่ะ

19. upacnang

upacnang เป็นที่รู้จักกันดี

17 มิถุนายน 2006
    ขอรับพระนะค่ะ

ข้าพเจ้า นางสาวปรียวัลย์ กุลธนาภาคย์ ขอบูชา พระสมเด็จขุมทรัพย์รับโชค เนื้อผง วัดบ้านโนนกุ่ม สัญญาว่าจะรับพระไว้บูชาจริงๆ
    ดิฉันกำลังต้องการโชคอย่างมากค่ะ

20. upacnang

upacnang เป็นที่รู้จักกันดี

17 มิถุนายน 2006
    ขอรับพระให้เพื่อนค่ะ

ตัวดิฉันเองได้ขอรับพระสมเด็จขุมทรัพย์รับโชคฯไว้แล้วที่กระทุ้ก่อนหน้านี้แล้วและวันจันทร์จะรีบไปส่งซองติดแสตมป์ให้คุณธนันต์นะคะ ส่วนในกระทู้นี้ดิฉันขอพระสมเด็จอีกองค์เพื่อให้เพื่อนนะคะ ดิฉันได้โทร.ไปคุยกับเพื่อนแล้วว่ามีความศรัทธาต้องการพระไว้บูชาหรือไม่ ได้อ่านวัตถุประสงค์ของการแจกพระให้เพื่อนได้ฟังแล้ว เพื่อนยินดีให้คำสัญญาค่ะ ดิฉันจึงขอพิมพ์คำขอบูชาพระแทนเพื่อนดังนี้ค่ะ
    ข้าพเจ้านางวิรัตน์ โพธิสารวราภรณ์ ขอบูชาพระสมเด็จขุมทรัพย์รับโชค เนื้อผง วัดบ้านโนนกุ่ม สัญญาว่าจะขอรับพระไว้บูชาจริงๆ