แจกฟรี.!!! พระวัดจุฬามณีพิมหน้าฤๅษีหลังนาง (ย้อนยุคผงเก่า) สุดยอดของดีเมืองพิษณุโลก..

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย thaiput, 26 มิถุนายน 2007.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. jairlinethai

jairlinethai เป็นที่รู้จักกันดี

20 กรกฎาคม 2006
    มาร่วมอนุโมทนากับพี่อรรถพลครับ

กระทู้พี่เนี่ยขึ้น 7 หน้าไวจริงๆ อิอิ

2. thaiput

thaiput เป็นที่รู้จักกันดี

4 มิถุนายน 2006
    - ขอปิดรายการจอง "พระวัดจุฬามณีพิมหน้าฤๅษีหลังนาง" เพราะครบจำนวนจองแล้วครับ

- สวัสดีครับเพื่อนพี่น้องกัลยาณมิตรธรรมทั้งหลาย สำหรับรายการแจกฟรี.!!! "พระวัดจุฬามณีพิมฤๅษีหลังนาง" ย้อนยุคผงเก่า ปีพ.ศ. 2539 ที่กระผมได้ทำการแจกจำนวน 50 องค์ ตอนนี้ได้ครบยอดจำนวนการแจกแล้ว ท่านใดที่ทำการจองพระเรียบร้อยแล้วให้ทำการจัดส่งจดหมายเข้ามารับพระที่กระผมได้เลยครับ ขอบพระคุณเพื่อนพี่น้องทุกๆท่านครับ / thaiput007@hotmail.com

3. the_club

the_club เป็นที่รู้จักกันดี

19 พฤศจิกายน 2005
    ส่งเป็นซองกันกระแทกใช่ป่าวครับพี่ออย ถามก่อนเพื่อความชัวร์

4. น้าป้อม

น้าป้อม เป็นที่รู้จักกันดี

ได้ซองกันกระแทกพร้อมเงินไปให้แล้วครับ

5. clickzika

clickzika เป็นที่รู้จักกันดี

เดี๋ยวเย็นนี้ส่งซองไปให้ครับ อนุโมทนาด้วยครับบบบบบบบบ

6. SaNdolLaR

SaNdolLaR เป็นที่รู้จักกันดี

21 สิงหาคม 2006
    พรุ่งนี้เช้าหนูออกไปส่งนะคะ วันนนี้เรียนเต็มวัน
    มะว่างออกไปเรยคะ

7. my child

my child เป็นที่รู้จักกันดี

วันนี้ส่งซองกันกระแทรกให้แล้วนะครับ

ขอบคุณมากนะครับ และ ขออนุโมทนาด้วยครับ

8. my child

my child เป็นที่รู้จักกันดี

วันนี้ส่งซองกันกระแทรกให้แล้วนะครับ

ขอบคุณมากนะครับ และ ขออนุโมทนาด้วยครับ

9. แสวงบุญ

แสวงบุญ เป็นที่รู้จักกันดี

7 มิถุนายน 2007
    ขออนุโมทนาด้วยครับ เย็นนี้จะส่งซองกันกระแทกพร้อมเงินค่าส่งไปนะครับ
    ขอบคุณมากครับ

10. SaNdolLaR

SaNdolLaR เป็นที่รู้จักกันดี

21 สิงหาคม 2006
    หนูส่งซองกันกระแทกไปเรียบร้อยแล้วนะคะ
    ที่เหลือรบกวนด้วยนะคะ

11. chaiyakit

chaiyakit เป็นที่รู้จักกันดี

ผมชัยยะกิตติ์ ส่งซองกันกระแทกไปให้เรียบร้อยแล้วครับ
    อนุโมทนาครับ

12. piroonchai

piroonchai เป็นที่รู้จักกันดี

วันนี้ส่งซองกันกระแทกไปให้แล้วค่ะ แต่ลืมส่งเงินไปด้วย แล้วจะส่งตามไปให้ภายหลังนะคะ

13. thaiput

รายชื่อผู้ที่ได้รับการแจก "พระวัดจุฬามณีพิมฤๅษีหลังนาง" ทีได้ทำการจัดส่งให้แล้ว..

- เพื่อนพี่น้องกัลยาณมิตรธรรมที่ทำการจัดส่งจดหมายมารับ "พระวัดจุฬามณีพิมฤๅษีหลังนาง" ย้อนยุคผงเก่า ปีพ.ศ. 2539 จากคุณ นครินทร์ ใจสุทธิ จ.จันทบุรี, คุณ ปราโมทย์ นนทารักษ์ จ.กาญจนบุรี, คุณ กรกฏ ภัทรวิเชียร จ.กรุงเทพ, จดหมายทั้งหมดนี้กระผมได้รับแล้ว และได้ทำการจัดส่งพระวัดจุฬามณี ของดีเมืองพิษณุโลกไปให้ทุกๆท่านเรียบร้อยแล้ว ขอบารมีคุณพระศรีรัตนตรัย และบารมีธรรมของทุกๆท่าน จงดลบัลดาลให้ทุกท่านมีความสุขดังใจปรารถนา มีสุขภาพที่สมบูรณ์แข็งแรง และถึงที่สุดแห่งธรรมทุกคนทุกท่านนะครับ /<!-- / message -->

14. thaiput

- เพื่อนพี่น้องกัลยาณมิตรธรรมที่ทำการจัดส่งจดหมายมารับ "พระวัดจุฬามณีพิมฤๅษีหลังนาง" ย้อนยุคผงเก่า ปีพ.ศ. 2539 จาก คุณ อภิชาติ อิทธิวีรกุล จ.กรุงเทพ, คุณ อัจฉรัยา จ.กรุงเทพ, คุณ ศุภชัย โลกหิตรัตนะ จ.นครศรีธรรมราช, คุณ ฐิตินันท์ รุ่งเรืองวรนนท์ จ.ลำพูน, คุณ ชวลิต ชินอนุกูลพงศ์ จ.เชียงใหม่, คุณ ชัยยะกิตติ์ จิรโชติโกศล จ.กรุงเทพ, จดหมายทั้งหมดนี้กระผมได้รับแล้ว และได้ทำการจัดส่งพระวัดจุฬามณี ของดีเมืองพิษณุโลกไปให้ทุกๆท่านเรียบร้อยแล้ว ขอบารมีคุณพระศรีรัตนตรัย และบารมีธรรมของทุกๆท่าน จงดลบัลดาลให้ทุกท่านมีความสุขดังใจปรารถนา มีสุขภาพที่สมบูรณ์แข็งแรง และถึงที่สุดแห่งธรรมทุกคนทุกท่านนะครับ /<!-- / message -->
    <!-- / message --><!-- sig -->

15. tongsamuri

tongsamuri เป็นที่รู้จักกันดี

30 กันยายน 2006
    ผมคนที่จองลำดับที่13คับชื่อtongsamuriผมไม่มีเวลาส่งซองไปไห้เลยอะงับติดเรียนทำงานส่งอาจารย์กลับบ้านดึกทุกวันเลยอาทิตยืที่ผ่านมาคงไม่ได้ออกไปซื้อซองแล้วออกไปส่งจ.ม.ให้คุณออยอะคับงั้นผมขอสละสิทธิ์ไห้กับคนที่ต้องการจิงๆนะคับอยากได้นะคับแต่ว่าให้ท่านอื่นที่ต้องการคงจะดีกว่าเห็นมีบางท่านที่มาไม่ทันด้วย ขออนูโมทนาการทำบุญครั้งนี้ของคุณออยด้วยคับ

16. ก้อง_ฉัตรชัย

ก้อง_ฉัตรชัย เป็นที่รู้จักกันดี

27 กุมภาพันธ์ 2007
    ผมขออนุญาตคุณออยส่งซองเปล่าและค่าจัดส่งหลังจากผ่าตัดเสร็จนะครับ เพราะพรุ่งนี้เช้าต้องแอดมิดเข้า รพ. แล้ว ออกจาก รพ. ก็คงวันที่ 6 ก.ค. ถึงจะได้ส่งซองไปให้ ขอบคุณนะครับ

17. thaiput

- ผมขออาราธนาบารมีคุณพระศรีรัตนตรัย และสิ่งศักสิทธิ์ทั้งหลายในสากลโลก ขอจงปกปักรักษา คุณ ก้อง_ฉัตรชัย ให้หายจากอาการป่วยที่เป็นอยู่และมีสุขภาพที่แข็งแรงดังเดิม ส่วนเรื่องพระที่คุณได้จองไว้นั้นกระผมจะทำการเก็บไว้ให้ไม่ต้องเป็นห่วงนะครับ ขอบพระคุณมากๆครับ / thaiput007@hotmail.com

18. nanabird

nanabird เป็นที่รู้จักกันดี

10 สิงหาคม 2006
    ขอให้คุณก้อง ฉัตรชัย ผ่าตัดปลอดภัย หายเร็วๆนะครับ

19. thaiput

- เพื่อนพี่น้องกัลยาณมิตรธรรมที่ทำการจัดส่งจดหมายมารับ "พระวัดจุฬามณีพิมฤๅษีหลังนาง" ย้อนยุคผงเก่า ปีพ.ศ. 2539 จาก คุณ อนุพงศ์ อินต๊ะวงศื จ.เชียงราย, คุณ สุจิรา อำไพฤทธิ์ จ.พัทลุง, คุณ ณัฐวุฒิ ลีนะวัต จ.กรุงเทพ, คุณ คงศักดิ์ วจนะวิศิษฐ จ.กรุงเทพ, จดหมายทั้งหมดนี้กระผมได้รับแล้ว และได้ทำการจัดส่งพระวัดจุฬามณี ของดีเมืองพิษณุโลกไปให้ทุกๆท่านเรียบร้อยแล้ว ขอบารมีคุณพระศรีรัตนตรัย และบารมีธรรมของทุกๆท่าน จงดลบัลดาลให้ทุกท่านมีความสุขดังใจปรารถนา มีสุขภาพที่สมบูรณ์แข็งแรง และถึงที่สุดแห่งธรรมทุกคนทุกท่านนะครับ / thaiput007@hotmail.com<!-- / message --><!-- sig -->
    <!-- / message --><!-- sig -->

20. nanabird

nanabird เป็นที่รู้จักกันดี

10 สิงหาคม 2006
    ได้รับพระวัดจุฬามณีพิมฤาษีหลังนาง ย้อนยุคผงเก่า 2539 ขอบคุณมากครับ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้