แจกฟรี.!!! พระวัดจุฬามณีพิมหน้าฤๅษีหลังนาง (ย้อนยุคผงเก่า) สุดยอดของดีเมืองพิษณุโลก..

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย thaiput, 26 มิถุนายน 2007.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. thaiput

thaiput เป็นที่รู้จักกันดี

4 มิถุนายน 2006
    เพื่อนพี่น้องกัลยาณมิตรธรรมที่ยังไม่ได้ทำการจัดส่งจหมายมาขอรับพระ

- สวัสดีครับเพื่อนพี่น้องกัลยาณมิตรธรรมทั้งหลาย ท่านใดที่ได้ทำการโพสจองและรับแจก "พระวัดจุฬามณีพิมฤๅษีหลังนาง" ย้อนยุคผงเก่า ปีพ.ศ. 2539 ไว้แล้วให้ทำการจัดส่งจดหมายมารับพระได้เลยนะครับ ส่วนท่านใดที่พลาดโอกาสการรับแจกพระครั้งนี้ ถ้าพระมีเหลือพอสมควรกระผมจะทำการแจ้งให้ทราบกันโดยทั่วอีกครั้งนึงนะครับ ขอให้ทุกๆท่านมีความสุขสมหวัง สุขภาพแข็งแรง และมีความเพียรในธรรมนะครับ ขอบพระคุณครับ / thaiput007@hotmail.com

2. danai123

danai123 สมาชิกใหม่

28 กรกฎาคม 2007
    ขอรับพระบ้างครับ

นายดนัย ยิ้มอนันต์ ขอจอง พระวัดจุฬามณีพิมฤาษีหลังนางย้อนยุคผงเก่า ปี พ.ศ. 2538 จำนวน 1 องค์ครับ
    อนุโมทนาอย่างสูง
    357/35 ม.2 ต.วังกระแจะ อ.เมือง จ.ตราด

3. thanyaka

thanyaka เป็นที่รู้จักกันดี

13 กรกฎาคม 2006
    ขอรับพระบ้างนะคะ
    รัชนี พรหมปัญญา
    132/1 แก้วนวรัฐ ต.วัดเกตุ
    อ.เมือง จ.เชียงใหม่
    50000
    จะส่งซองและแสตมป์ไปให้ได้ไม๊คะ

4. thaiput

- เพื่อนพี่น้องกัลยาณมิตรธรรมที่ทำการจัดส่งจดหมายมารับ "พระวัดจุฬามณีพิมฤๅษีหลังนาง" ย้อนยุคผงเก่า ปีพ.ศ. 2539 จาก คุณ พัลลภ ตรุษมูล จ.กรุงเทพ, คุณ นนทกร ทรงประเสริฐชัย จ.กรุงเทพ, จดหมายทั้งหมดนี้กระผมได้รับแล้ว และได้ทำการจัดส่งพระวัดจุฬามณี ของดีเมืองพิษณุโลกไปให้ทุกๆท่านเรียบร้อยแล้ว ขอบารมีคุณพระศรีรัตนตรัย และบารมีธรรมของทุกๆท่าน จงดลบัลดาลให้ทุกท่านมีความสุขดังใจปรารถนา มีสุขภาพที่สมบูรณ์แข็งแรง และถึงที่สุดแห่งธรรมทุกคนทุกท่านนะครับ / thaiput007@hotmail.com
    <!-- / message --><!-- sig -->
    <!-- / message --><!-- sig -->

5. dhanvas

dhanvas เป็นที่รู้จักกันดี

22 กันยายน 2005
    ขอหนึ่งองค์ครับ
    dhanvas
    39soi 102 lard prao road
    wangthonglang
    bangkok 10310

6. แหม่มจ้า

แหม่มจ้า เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

แหม่มจ้า

No.9แหม่มจ้า คุณศรวุฒิ บุญสม ขอจอง พระวัดจุฬามณีพิมฤๅษีหลังนาง ย้อนยุคผงเก่า ปีพ.ศ. 2539 จำนวน 1 องค์ ครับ.
    ขอขอบคุณและอนุโมทนาด้วยครับ

7. moowasin

moowasin เป็นที่รู้จักกันดี

16 กันยายน 2005
    พี่ออยคับ ผมส่งไปนานแระอะคับยังมะได้เลยอะคับ ช่วยเช็คให้ทีคับ

8. thaiput

- เพื่อนพี่น้องกัลยาณมิตรธรรมที่ทำการจัดส่งจดหมายมารับ "พระวัดจุฬามณีพิมฤๅษีหลังนาง" ย้อนยุคผงเก่า ปีพ.ศ. 2539 จาก คุณ พีรดนย์ ธรรมอินทร์ จ.เชียงราย, คุณ ศรวุฒิ บุญสม จ.เชียงใหม่, จดหมายทั้งหมดนี้กระผมได้รับแล้ว และได้ทำการจัดส่งพระวัดจุฬามณี ของดีเมืองพิษณุโลกไปให้ทุกๆท่านเรียบร้อยแล้ว ขอบารมีคุณพระศรีรัตนตรัย และบารมีธรรมของทุกๆท่าน จงดลบัลดาลให้ทุกท่านมีความสุขดังใจปรารถนา มีสุขภาพที่สมบูรณ์แข็งแรง และถึงที่สุดแห่งธรรมทุกคนทุกท่านนะครับ / thaiput007@hotmail.com

9. ten@hotmail.com

ten@hotmail.com เป็นที่รู้จักกันดี

ได้รับพระผงจุฬามณีแล้วครับ พร้อมของแถมแล้วครับ
    ขอโมทนา และขอขอบคุณพี่ด้วยนะครับ
    ขอให้ครอบครัวของพี่มีความสุข สุขภาพแข็งแรงนะครับ..

10. yuilam

yuilam เป็นที่รู้จักกันดี

ผมมาช้าไปใช่ไหมครับ ถ้ายังมีผมขออนุโมทนา
    - ขอรับพระ " พระวัดจุฬามณีพิมพ์ฤาษีหลังนาง
    "ย้อนยุค ผงเก่าปีพ.ศ.2539" จำนวน 1 องค์

ขออนุโมทนาบุญด้วยครับ
    ปล.ช่วงตอบกระทู้ด้วยครับจะได้ส่งซองและค่าจัดส่งไปให้ครับ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้