แจกเหรียญทำน้ำมนต์รุ่น4 (รูปลักษณ์ ครูบาศรีวิชัย)แจกต่อเรื่อยๆไม่ขาดช่วงแล้วครับ

ในห้อง 'แจกฟรี แต่มีค่าส่ง' ตั้งกระทู้โดย ธรรมะบารมี, 5 มกราคม 2011.

1. ปัญญาวุฒิ

ปัญญาวุฒิ เป็นที่รู้จักกันดี

ได้รับเหรียญทำน้ำมนต์รุ่น4 (รูปลักษณ์ ครูบาศรีวิชัย)และเหรียญขวัญถุงรุ่น เสก เสาร์ 5 ปี ขาล มหาจักรพรรดิ์ปราบมารแล้วค่ะ ขอบพระคุณมากและขออนุโมทนาบุญด้วยอย่างยิ่งค่ะ

2. suwapr

suwapr เป็นที่รู้จักกันดี

ขออนุโมทนาบุญด้วยครับ ขอรับ 1 เหรียญครับ
    และจะส่งซองติดแสตมป์เข้าไปให้นะครับ ขอบคุณครับ
    11/11/56 แจ้งได้ส่งซองไปให้ตามกฏกติกาแล้วนะครับ รายละเอียดที่อยู่ตาม PM ครับ ขออนุโมทนาบุญครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 11 พฤศจิกายน 2013
  3. ชาวพุทธแท้

ชาวพุทธแท้ Active Member

วันนี้ผมได้ส่งซองติดแสตมป์ 18 บาทและถุงซิปเล็กไปให้แล้ว โดยจัดส่งทาง EMS พรุ่งนี้บ่ายๆคงถึง ขออนุโมทนาบุญครับ

4. พี่หมี

พี่หมี Active Member

30 พฤษภาคม 2013
    แจกเหรียญทำน้ำมนต์รุ่น 4

ขออนุโมทนาบุญด้วยค๊ะ ขอรับ 1 ชุด
    อัจฉรา กุลโชติ 168 ถ.บ้านแซ่ ต.ตลาด อ.พระประแดง จ.สมุทรปราการ 10130