แจกแผ่นยันต์หนุนดวงชะตาฟรี

ในห้อง 'แจกฟรี' ตั้งกระทู้โดย เด็กไร้เดียงสา, 5 ตุลาคม 2008.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. เด็กไร้เดียงสา

เด็กไร้เดียงสา เป็นที่รู้จักกันดี

ลืมตอบคำถามท่านนึงที่อุตสาห์โทรมาหาตอนดึกๆ(แหมโทรเข้าเบอร์บ้านด้วยนะ55) ที่ถามผมว่า เคล็ดลับการทำตะกรุดพวกค้าขายนี้นอกจากยันต์และผงมวลสารอุดแล้วยังมีอะไรที่พิเศษอีกไหมเอาแบบชนิดว่าใช้แล้วได้ผลเลย (พอดีท่านนี้จะทำให้ลูกศิษย์ไว้บูชา อาจารย์ท่านนี้อยู่แดนไกลครับเก่งมากเรื่องเมตตาค้าขายนี่ เคยบวชเป็นพระเป็นสหธรรมิกกลับผมมาด้วยกัน เคยอดข้าวกลางป่าด้วยกันมา55)
    ตอบครับ เคล็ดที่ขาดไม่ได้และไม่ค่อยมีใครรู้คือ ให้ไปหาว่าที่ไหนมีต้นตำลึงพันเลื้อยตามรั้วบ้านบ้าง เอาทิศตะวันออกหรือทิศเหนือนะครับทิศอื่นๆใช่ไม่ได้ แล้วพยามตื่นแต่เช้า กะว่าเช้ามืดจริงนะ ไปที่ต้นตำลึง เอานิ้วชี้ข้างขวาวางพาดที่มีตำลึงเลื้อยพันอยู่แล้วท่องคาถาตัวนี้นะครับ นะๆๆๆๆๆๆๆมะๆๆๆๆๆมามา เมียงมองมาติดประโกนอันหยม ท่องจนกว่าต้นตำลึงจะพันที่นิ้วชี้แล้วกลั้นใจเด็ดเอาส่วนที่พันมาตากแห้งแล้วผสมกับผงดินสองพองแล้วนำไปอุดลงในตะกรุด แล้วท่านก้ปลุกเสกของท่านไปแค่นี้ครับ ได้ผล(ผมตอบให้แล้วนะครับอาจารย์ ไม่มีติดค้างกันแล้วนะ ถ้าทำเสร็จขอให้ผมซักดอกนึงเด้อ)

2. เด็กไร้เดียงสา

เด็กไร้เดียงสา เป็นที่รู้จักกันดี

นั่นซิครับทุกวันนี้ตั้งแต่เช้าจรดเย็นดึกผมก้ไม่ค่อยมีเวลาทำอะไรเพื่อตัวเองเลยครับ จริงๆแล้วอยากไปเดินตากแอร์บ้างแต่ไม่มีโอกาสนอกเสียจากไปซื้อของมาทำเบเกอรี่เท่านั้นถึงอาจแว็ปๆไปได้บ้างเสื้อผ้าก็เริ่มคับติ้วๆๆๆแล้วผมไม่เคยซื้อเสื้อผ้าเลยมีแต่คนที่บ้านซื้อมาให้ วันๆนั่งหน้าคอมหรือไม่ถ้ามีคนมาหาก้คุยกันไปช่วยกันไปตามเรื่องตามราวครับ

3. เด็กไร้เดียงสา

-ครับมีหลายท่านที่อยากจะทราบว่าผมเป้นใครตั้งตัวเป็นอาจารย์แต่เมื่อใดแล้วเคยทำอะไรมาบ้างเอ้าเมื่ออยากทราบผมก็จะตอบตามจริงดังนี้ครับ
    ตอบ ตัวผมเองนั้นแต่เดิมไม่เคยเชื่อและไม่เคยคิดที่จะมาทำหรือสอนคนเลยครับ แต่มันมีเหตุคือเมื่อหลายสิบปีก่อน ตัวผมเองนั้นโดนคุณไสยขนาดหนักแบบที่ว่าไม่ตายก็บ้าครับผมได้รับการช่วยเหลือจาหลวงพ่อวิชิตวัดเขาตะคร้อ ท่านเมตตารักษาผมเอาไว้เมื่อผมหายจากอาการดังกล่าวผมได้คิดบวชแค่7วันในตอนแรก แต่พอเอาเข้าจริงดันอยู่มาเกือบ10 พรรษา พอครบเจ็ดวันผมได้ไปกราบหลวงพ่อคูณ วัดบ้านไร่เพราะคิดว่าเราจะสึกแล้วเตรียมเสื้อผ้ากางเกงยีนส์เอาไว้แล้ว หลวงพ่อท่านเห็นผมท่านเรียกผมเข้าไปในห้องส่วนตัวของท่าน พอไปถึงท่านยื่นสบงมาให้ผมหนึ่งผืน แล้วพูดว่าเอ้นี่นุ่งกางเกงมายี่สิบปีแล้วยังนุ่งได้ห่มผ้ากาสาฯแค่7วันทำไมจะทำไม่ได้ถ้าไม่มีธุระอันใดอยู่ไปก่อนต้องช่วยงานเขา
    ท่านพูดแค่นี้ทำให้ผมเลยยังไม่อยากสึกจากการเป็นพระ และก็คิดว่าไหนๆเราก็บวชแล้วอยู่ซักพรรษาหนึ่งเป็นไรไป หลังจากนั้นผมจะไปพักค้างแรมที่วัดบ้านไร่เป็นประจำอยู่ครั้งนึงก้หลายวัน จนมาวันหนึ่งที่วัดใกล็บ้านมีงานปิดทองฝังลูกนิมิตและมีพิธีพุทธาภิเษกโดยงานนั้นมีพระเกจิมาหลายรูป ผมได้เข้าไปกราบ ในตอนแรกที่กราบมีดังนี้
    1 หลวงพ่อพูล วัดไผ่ล้อม 2 หลวงพ่อแย้มวัดสามง่าม 3 หลวงพ่อแย้มวัดตะเคียน 4 หลวงพ่อสง่า วัดบ้านหม้อ5 หลวงพ่อเปิ่นวัดบางพระ 6 หลวงปู่ทิมวัดพระขาว7 หลวงปู่เหรียญ หนองคาย ฯลฯ หลวงพ่อพูลกับหลวงพ่อแย้มวัดสามง่ามบอกลูกเข้าไปในโบสถ์ด้วยนะตอนที่เขาปลุกเสก ผมก้เข้าไป นั่งในโบสถ์ หลังจากนั้นก็ไม่ทราบว่าเป็นไงผมมักจะมีลางสังหรณ์พิเศษ เกิดขึ้นและชอบค้นคว้าหาวิชาทางด้านต่างๆมาก ชอบนั่งสมาธิ อยากเจอผีอยากเจอเทวดาถึงขนาดบุกเข้าป่าช้า แล้วก้ได้เจอจริงๆผมใช้ชีวิตในป่าช้าเกือบปี เรียกว่าได้ดีเพราะป่าช้านี่แหละครับ เพราะกลัวผีจึงต้องบริกรรมพุทโธตลอดเมื่อจิตมันยึดกับพุทโธละทีนี้มีคนเริ่มมาหาผม ผมเริ่มรู้บางอย่างบอกบางอย่างได้ หลังจากนั้นก็เข้าสู่แดนพระเกจิเดินทางไปเรื่อยที่ไหนดีก็ไปฝากตัวขอวิชาก็ได้รับความเมตตาต่อๆกันไป พอเข้าพรรษาที่3 โยมนิมนต์ไปอยู่ที่อรัญฯ ผมไปอยู่นั่นเริ่มช่วยคน เริ่มสร้างวัดมาเรื่อย จนในปีสุดท้ายก่อนผมจะสึก เพราะร่างกายไม่ไหว ผมให้น้ำเกลือถึง30-*40 ครั้งในปีนั้น จนในสุดท้ายผมได้ตัดสินใจสึกออกมาเพราะสถาพร่างกายไม่ไหวรับแขกตั้งแต่ตีห้ายันห้าโมงเย็นตลอด หลังสึกออกมาลูกศิษย์เก่าได้ตามหาและขอความช่วยเหลือ จากผมจนมาถึงทุกวันนี้ปากต่อปากก็บอกกล่าวกันไปเรื่อย ผมสึกมาผมก็ยังช่วยเหลืองานในพระพุทธศาสนาสืบมาตลอด นี่ขอเล่าให้ฟังแค่นี้ครับเล่ามากไม่ได้ครับเรื่องมันยาว

แก้ไขครั้งล่าสุด: 9 กรกฎาคม 2009
  4. บรม

บรม เป็นที่รู้จักกันดี

21 สิงหาคม 2008
    อนุโมนาครับอาจารย์

5. เด็กไร้เดียงสา

-นี่อีกคำถามนึงวิชาที่ผมได้มานั้นมาจากไหน
    ตอบ ในตอนแรกก้ได้รับความเมตตาจากพระเกจิหลายท่านครับแต่ผมมาหยุดการแสวงหาตอนพรรษาที่5 ครับ โดยหลวงปู่หงษ์ พรหมปัญโญ พระเกจิมากเมตตาได้บอกกับผมว่าลูกไม่ต้องลำบากเดินทางแสวงหาวิชาแล้วมันครบแล้วใกล็เต็มแล้วขอให้ลูกบริกรรมเรียมธรรมบรรลุ แล้วลูกจะได้วิชาจากฟ้ามาเอง หลังจากนั้นผมก้เลยหยุดแสวงหาวิชานั่งบริกรรมธรรมบรรลุ แล้วจู่หลวงปู่หลวงพ่อท่านก็มาสงเคราะห์เองก็เป็นเช่นนี้มาจนถึงทุกวันนี้ครับ
    ที่ผมมีทุกวันนี้ได้เพราะบ้าครับบ้าจริงๆถึงได้มา และผมก้ไม่ยึดติดในทางโลกมากหนัก ลูกศิษย์ใกล้ชิดจะทราบดี ผมบ้าๆบอๆ อันวิชาต่างๆถ้าไม่บ้าก็ไม่ได้มาครับ (ตอบแค่นี้พอนะครับ)

6. piramid111

piramid111 เป็นที่รู้จักกันดี

ขอถามหน่อยค่ะ อ.คนวัดค่ะ คือสวดมมต์บูชาตะกรุดพระุอุปคุปแช่นํ้่าผึ้ง ทุกวัน แต่ไม่ได้จุดธูปเลย ได้แต่นำขวดมาไว้ที่มือตอนท่องคาถาค่ะ แล้วก็ตั้งไว้หน้าหิ้งพระเหมือนเดิม จะนำพกติดตัวเวลาไปขายของได้ไหมค่ะ ตอนนี้พยายามท่องคาถาเงินล้านก่อนนอนค่ะ จะได้ชินเวลาตะกรุดเงินล้านมาจะได้ไม่ลืมท่องนะค่ะ วันนี้อธิฐานขอลาภจากยันต์ปลดหนี้ ได้ด้วยค่ะ ลาภลอยไปเสี่ยงโชคมา แต่แบ่งหยอดกระป๋องทำบุญไปแล้วค่ะ จริงๆก็เริ่มหยอดมาได้สักพักหลังจากเพื่อนหาถังไม้มงคลมาให้จากเมืองไทย และได้อาจารย์ยกพลจารกับเสกให้ด้วย กะไว้ทำบุญต่อยอดเรื่อยๆนะค่ะ เห็นบอกว่า...ถ้าท่องคาถาเงินล้าน ให้ใสบาตรพระวันละองค์จะเห็นผลเร็วขึ้น แต่ถ้าใส่บาตรพระไม่ได้ก็ให้เก็บวันละหนึ่งบาท พอมีเยอะก็ยกไปถวายพระีเดี๋ยวเลยก็ได้ จะได้คล่องตัวเรื่องการเงิน จินจะพยายามค่ะ

7. เอกไชย12345

เอกไชย12345 เป็นที่รู้จักกันดี

ที่อยู่จัดส่งตะกรุดเงินล้านครับ<?xml:namespace prefix = o ns = "urn:schemas-microsoft-com:eek:ffice:eek:ffice" /><o:p></o:p>
    เอกไชย ภู่รัตน์<o:p></o:p>
    บ.สุรพลนิชิเรฟูดส์ จำกัด<o:p></o:p>
    22/5 หมู่ 4 ถ.เทพารักษ์ ต. บางพลีใหญ่<o:p></o:p>
    อ.บางพลีจ. สมุทรปราการ 10540<o:p></o:p>
    อนุโมทนา สาธุ คุณพรบารมีและอาจารย์ ทำดีต่อไปนะครับบุญต่อบุญ

8. เด็กไร้เดียงสา

ได้ครับไม่จุดธุปก็ไม่เป็นไรครับเอาพกติดตัวไปด้วยก้ได้ ส่วนพระอาจารย์ยกพลนั้น ผมเคยไปฝากตัวเรียนวิชากับท่านเป็นเวลาหนึ่งปีครับ พอมาในช่วงหลังนี้ไม่ค่อยได้ไปเท่าไหร่ครับเนื่องจากขับรถไม่ไหวครับ เมื่อก่อนผมจะคุยทางโทรศัพท์กับหลวงพี่เล่ พระเลขาอาจารย์ท่านบ่อย แต่พอผมเปลี่ยนเบอร์ไปก็ไม่ได้ติดต่อกันเลยครับ อาจารย์ท่านมีดีครับ เมื่อก่อนทุกวันที่15ธันวาคม งานไหว้ครูผมจะไปทุกครั้งมาในช่วงหลังๆนี้ผมไม่ได้ไปเลยครับ
    อนุโมทนาสาธุด้วยครับพลังเทพเทวามีจริงครับผม ของที่ผมทำขึ้นมานั้นถ้ามีศรัทธาเชื่อมั่นรับรองว่าจะพบกับปาฏิหารย์แน่นอนครับ

9. พรบารมีสามสิบทัศ

พรบารมีสามสิบทัศ เป็นที่รู้จักกันดี

อยากได้มากที่สุด.....สมเด็จเตี่ยมาโปรดแล้วดีใจจัง

(smile) เดี๋ยวจะลองดูครับเผื่อสำเร็จจะได้ให้ท่านอาจารย์ทำตะกรุดไว้...จ๋ายครับ

อนุโมทนา สาธุครับ บารมีสุดๆครับ

อนุโมทนา สาธุ ครับ อันนี้แน่นอนครับ

ขอเชิญร่วมสร้างศาลาบำเพ็ญบุญสำนักปฏิบัติธรรมสวนป่าจุฬาภรณ์ดอยธาตุเวียงด้ง

10. พรบารมีสามสิบทัศ

พรบารมีสามสิบทัศ เป็นที่รู้จักกันดี

11. chantasakuldecha

chantasakuldecha เป็นที่รู้จักกันดี

ได้รับตะกรุดเงินล้านแล้วครับ เมื่อเปิดออกมีกลิ่นหอมออกมาจากซองเลยครับ หอมมากๆ
    ผมว่าพลังพุทธคุณมากมายเหลือเกิน สุดยอด สุดยอด จริงๆครับ
    อนุโมทนา สาธุ สาธุ

12. เด็กไร้เดียงสา

สาธุๆอนุโมทามิครับพลังดีไหมครับ

13. เด็กไร้เดียงสา

มาต่อกันอีกนิดครับสำหรับประวัติเล้กๆน้อยๆของผมเล่าให้ฟังมากไม่ได้ครับเดี๋ยวคนอื่นเขาหมั่นไส้เอาครับ
    -หลังจากนั้นพรรษาที่5 ก้เริ่มภาวนาธรรมบรรลุ โดยหลวงปู่หงษ์ท่านให้ท่องคำว่า นาลานาลาอะระหัง ผมท่องอยู่1ปีครับแล้วสิ่งที่ไม่คาดฝันก้ได้เกิดขึ้นหลวงปู่บุดดามามอบคาถาเสกแป้งให้ทางนิมิต ตามด้วยหลวงพ่อเปิ่นมาสอนวิชาการสักยันต์ให้ท่านสอนแค่อย่างเดียวคือเสือครับ และตามมาด้วยหลวงปู่สัมฤทธิวัดถ้ำแฝด มาสอนเกี่ยวกับการสาวน้ำตาเทียนให้และให้ความรู้เกี๋ยวกับเหล้กไหลตาแรดเหล็กไหลเงินยวง พร้อมทั้งท่ายบอกว่า วัดที่ผมอยู่นี้มีเหล้กไหลอยู่ให้ทำพิธีเรียกขึ้นมา ผมก้ลองทำตามดูผลปรากฏว่ามีจริงๆครับผมได้นำเหล็กไหลชนิดดังกล่าวมาแจกจ่ายชาวบ้านพร้อมฝังที่ใต้ท้องแขนให้ไปในบางคนก่อนสึกผมได้มอบรังเหล้กไหลไว้ให้กับพระรูปหนึ่งแต่ด้วยความที่ท่านไม่ทราบหรือไม่เชื่อท่านกลับนำเหล้กไหลไปทิ้งครับ ลูกศิษย์ผมที่เป็นกรรมการทราบเข้าเลยโทรมาแจ้งให้ผมทราบผมเสียใจมากเพราะพานรังเหล็กไหลนั้นช่วยนำพาความเจริญมาสู่ในการสร้างวัดได้เป็นอย่างดี ผมตัดสินใจเดินทางกลับไปที่วัดนั้นเพื่อหารังเหล็กไหลแต่หาอย่างไรก็ไม่พบและหลังจากนั้นหลวงพ่อท่านที่นำเหล็กไหลไปทิ้งก็พบกับปัญหาต่างๆที่เกิดขึ้นมาภายในวัด จนในที่สุดท่านก็ย้ายวัดออกไปและสุดท้ายท่านได้ลาสิกขาออกมาแบบไม่ได้บอกกล่าวกับใคร หลังจากนั้นผมก็ไม่ได้เดินทางไปที่นั่นอีกเลยครับ วัดนั้นผมชอบเพราะร่มรื่นมากมีป่าไผ่ เหมาะแก่การปฏิบัติมากๆ (อันนี้เป็นเหตุการณืหลังจากผมลาสิกขามาแล้วครับ)
    - พรรษาที่6-7 -8 ก็รับแขกช่วยงานสร้างวัดแล้วได้พบกลับพระเดชพระคุณหลวงพ่อจรัลวัดอัมพวัน ช่วงนั้นผมเริ่มละวิชาต่างๆลงไปแล้วสอนธรรมะคนสอนกฏแห่งกรรมให้คนเริ่มเข้าใจ และเริ่มถ่ายทอดวิชาที่พอมีให้กับท่านที่สนใจ ผมวางเข็มสักเมื่อพรรษาที่6 ละเรื่องคงกระพันชาตรี ตอนหลังสอนธรรมะคนอย่างเดียวอาบน้ำมนต์ให้คนอย่างเดียว เปิดกรรม ให้อย่างเดียวอย่างอื่นละหมด จนสุขภาพผมเริ่มย่ำแย่ เพราะฉันมื้อเดียว พักผ่อนน้อย และที่สำคัญทานหมากมาก กินอะไรลิ้นไม่รับรสแล้ว ผมต้องให้น้ำเกลือถึง30 กว่าครั้งผอมแบบหนังหุ้มกระดูก จนในที่สุดผมต้องลาสิกขาออกมา
    - เมื่อลาสิกขาออกมาก็ไม่ได้คิดจะโปรดคนเหมือนเดิมเพราะเราเป็นฆราวาสแล้วอยากใช้ชีวิตตามปกติ แต่ทำไปทำมาลูกศิษย์เก่าๆตามหาผมขอความช่วยเหลือผมอดไม่ได้ก้เลยช่วยเขาไปทำไปทำมาปากก้บอกต่อกันไปจนมาถึงทุกวันนี้
    - ปี45-46-47 มีคนโดนคุณไสยมาหาผมมาก ผมจึงตัดสินใจเดินทางแสวงหาวิชาแก้เรื่องคุณไสยทางด้านนี้โดยตรง แล้วก็ได้พบกับฆราวาสผู้มีวิชาเรืองนามแต่ไม่ขอเอ่ยในที่นี้ได้เมตตาสอนวิชาแก้ถอดถอนคุณไสยโดยเฉพาะให้แบบหมดจรด หลังจากนั้นได้เดินทางขึ้นไปกราบพระอาจารย์ยกพล วัดหนองดง ชัยภูมิฝากตัวเป็นศิษย์ขอเรียนวิชากับท่านเป็นระยรเวลาเกือบปี
    - ปี48 ผมโดนลากอุ้มเพราะไปช่วยนักการเมืองท่านหนึ่งในจังหวัดเอาไว้แล้วโดนอีกฝ่ายเล่นงาน ผมถูกขู่ฆ่า ครั้งนั้นได้รับความเมตตาจากหลวงปู่หงษ์ท่านช่วยสงเคราะห์เลยผ่านมาได้ และผมก็ไม่ไปยุ่งกับนักการเมืองอีกเลย เราช่วยเขาเราแทบตายเพราะความเมตตาแท้ๆ
    - ปี49 - ปัจจุบัน ผมช่วยคนถูกคุณไสยอย่างแรงหลายหลายจนได้รับอานิสงฆ์ถูกเล่นงานกลับจนแทบตาย มิหนำซ้ำมารบางตัวได้แฝงเกาะกินตัวผมเพื่อทำให้ตายไม่ได้ก็เสื่อมเสียชื่อเสียง โชคดีที่ผมได้รับความเมตตาจากครูบาอาจารย์หลายท่านเลยรู้ทันและรอดตัวมาได้
    -ปัจจุบันจะทำดีเพื่อทำนุบำรุงพระพุทธศาสนาช่วยคนที่เดือดร้อนต่อไป จนกว่าจะหมดลมหายใจถึงแม้จะมีใครคิดใครมองผมอย่างไรก็ไม่สนใจครับ ขอทำดีเรื่อยไจนกว่าจะหมดลมหายใจจากโลกใบนี้

14. chantasakuldecha

chantasakuldecha เป็นที่รู้จักกันดี

อาจารย์ครับ เดี๋ยวจะมีคนนำชีวประวัติของอาจารย์ไปเขียนหรือทำเป็นหนังนะครับ

15. เด็กไร้เดียงสา

ครับหลังจากฟังผมโม้เรื่องประวัติผมแล้ว ก็มาเข้าเรื่องกันดีกว่าครับ(ตอบคำถาม)
    - มีสุภาพสตรีท่านนึงครับโทรมาขอบอกว่าอาจารย์ถ้าแฟนหนูถูกของนี่เราจะทำอย่างไรเพื่อช่วยเขาได้ด้วยตัวเอง หนูไม่อยากไปหาใครช่วยแล้วหนูหมดเงินไปเยอะแล้วถ้าหนูอยู่ใกล้อาจารย์หนูจะมาหาอาจารย์เลย แต่หนูอยู่ไกล (ท่านนี้อยู่หาดใหญ่) พอมีวิธีไหมคะ
    ตอบ มีวิธีหลายอย่างครับถ้าเขาถูกจริง วิธีที่ง่ายๆทำดังนี้ครับ
    1 ให้ใช้คาถานี้เป่าตามร่างกายของแฟนคุณในขณะที่เขานอนหลับครับ ให้ทำในตอนกลางคืนนะครับ
    - น้อมจิตบูชาคุณพระพุทธ พระธรรมพระสงฆ์ บิดามารดา ครูบาอาจารย์
    -แล้วบริกรรมภาวนาเปิดทวารทั้งเก้า เพื่อให้สิ่งชั่วร้ายถูกทำลายด้วยเวทมนต์ออกไปให้เป่าคาถาใส่มือเราแล้วเอามือเราไล่จากศรีษะไปที่ปลายเท้าเขาครับ
    -บริกรรมด้วยคาถานี้ครับ
    พุทธัง นะวะทะวารัง พระอะระหัง เปิด เปิดด้วยพระพุทธัง แล้วต่อด้วย ธัมมังฯลฯ สังฆังฯลฯ เพื่อเปิดทวารของเขา
    -แล้วท่องคาถานี้ครับ ภะสัมสัมวิสะเทภะ คัจชะอะมุมหิเป่าตามลำตัวของเขาตั้งแต่ศรีษะจรดปลายเท้าครับ ให้ทำอย่างนี้สามครั้งครับ
    -แล้วอธิษฐานเอาเองว่าให้สิ่งไม่ดีหลุดออกจากร่างกายเขาไปครับให้ทำบ่อยๆครับ-
    -เสร็จแล้ว ท่องคาถาปิดทวารดังนี้ครับ
    พุทธัง นะวะทะวารัง พระอะระหัง ปิด ปิดด้วยพระพุทธัง แล้วต่อด้วย ธัมมังฯ สังฆังฯ
    -เสร็จแล้วให้น้อมใจนึกถึง สมเด็จพระสังฆราช สุข วัดพลับ แล้วเป่าคาถานี้ลงตรงหน้าผากแฟนสองครั้ง (ขอย้ำสองครั้งเท่านั้นห้ามเกิน) ด้วยคาถานี้ ทิ มิ สิ นิ
    ลองทำตามนี้ดูก่อนนะครับได้ผลว่าไงมาเล่าสู่กันฟัง วิธีนี้สามารถเอาไปใช้แก้ไขได้ด้วยตนเองได้ทุกคนครับ

16. เด็กไร้เดียงสา

555ไม่รู้หนังอะไรเนาะ นวนิยายเรื่องยาวหรือเรื่องสั้นก้ไม่รู้ (เห็นมีหลายคนอยากรู้ว่าผมเป็นใครเลยเอามาให้เขาเข้าใจเล็กน้อยครับ เอาประวัติของใครก็ไม่รู้มาเล่าให้ฟัง55)

17. numkitti

numkitti เป็นที่รู้จักกันดี

จะฝากตัวเป็นลูกศิษย์อาจารย์ เรียนวิชาอะไรดีน้า
    แล้วแต่อาจารย์จะเมตตาละกันครับ ฮ่าฮ่า

18. เด็กไร้เดียงสา

วิชาธรรมะเปิดโลกของหลวงปู่ดู่ท่านก็ดีสุดยอดแล้วครับ ลูกหลานหลวงปู่ดีกันทุกคนๆๆๆโมทนาสาธุ

19. เด็กไร้เดียงสา

วิชาปลัดบิน

-ทิ้งท้ายด้วยมีท่านนึงอยากได้คาถาเสกปลัดขิกของหลวงพ่อยิดที่ทำให้ปลัดขิกตั้งขึ้นมาบนมือ ขอผมไว้ ผมไม่หวงหรอกครับแต่ผมมันคงลืมง่าย พอนึกขึ้นได้ก็ขอตอบเลยนะครับพี่น้อง(เอพักนี้ไม่มีใครโทรมาถามธรรมะกันเลยมีแต่วิชาไสยเวท กระทู้นี่จะสอนไสยศาสตร์กันแล้วมั้งเอ เอาธรรมะกันบ้างนะครับเรื่องวิชาไสยเวทย์นี่แค่ทางผ่านเท่านั้นครับ)
    ตอบ ตามที่หลวงปู่ท่านบอกเคล็บลับนี้ไว้ ท่านบอกว่าก่อนอื่นต้องเพ่งกสิณจนได้กสิณทั้งสี่อย่างก่อนครับ คือดิน น้ำ ลม ไฟ แล้วถึงจะใช้คาถานี้เสกได้ครับอย่าว่าแต่จะเสกให้ตั้งเลยครับเสกให้วิ่งตามน้ำหรือบนอากาศก็ยังได้ถ้าวิชาถึง ในปัจจุบันนี้เห็นมีพระอาจารย์ จิ เมืองเพชรบุรี ลูกศิษย์หัวแก้วหัวแหวนของหลวงพ่อท่านที่ทำได้นะ แต่ท่านไม่ค่อยทำให้ใครเห็นเท่าใดครับ
    เอ้าเมื่อคุณขอมาผมจะให้นะครับ ขออนุญาติหลวงพ่อด้วยครับ วิชานี้พระอาจารย์พรสิทธิ์ท่านก็ไปรับวิชามาจากหลวงพ่อเหมือนกันครับท่านไปเฝ้าอยู่หลายวันถึงได้พระคาถาเสกปลัดขิกนี้มาครับ
    คาถามีแค่นี้ นะครับ
    -ชาติ เอหิ นะสะมา ทะโม นะถะ หายะติ
    -เสกไปครับอาจลอยตั้งได้ ขอโมทนาสาธุด้วยครับ ผมเสกมาหลายปีแล้วแต่ตั้งไม่ได้เลยครับ สงสัยบุญไม่ถึง(ตั้งตัวเดียวไม่ได้ครับแต่ตั้งหลายตัวได้55โม้เข้าให้) มีคนเคยแอบถ่ายภาพตอนผมเสกเอาไว้ครับแต่ไม่กล้านำมาลงครับกลัวครับ55งานเข้า(ไอ้นี่อวดเก่งจังนะ) บางคนแอบมาดูกระทู้ผมตอนดึกๆเพื่อคัดลอกวิชาบางอย่าง ขนาดเขาเข้ามาดูเขายังต้องเตรียมกระโถนเอาไว้ข้างตัวเลย ทนความโอ้อวดของผมไม่ไหว55

ไฟล์ที่แนบมา:

ขนาดไฟล์:
      90.8 KB
      เปิดดู:
      43
    แก้ไขครั้งล่าสุด: 10 กรกฎาคม 2009
  20. numkitti

numkitti เป็นที่รู้จักกันดี

ได้รับตะกรุดเงินล้านและยากระสุนเรียบร้อยแล้วครับ ขอบคุณครับ
    เปิดซองมามีกลิ่นหอมมาก ตะกรุดอยู่ในขวดอย่างดี ลองพกใส่กระเป๋าเสื้อ รู้สึกปิติขนลุกเลยครับ
    ขออนุโมทนาครับ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้