แนะนำหมอดูแม่นมากค่ะ - อ. ได้ฤกษ์

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย พลับ พลับ, 2 กรกฎาคม 2011.

1. ได้ฤกษ์

ได้ฤกษ์ เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

31 กรกฎาคม 2010
    ผมได้นำค่าครูจากการดูดวงของทุกท่าน ร่วมทำบุญทอดกฐิน เพื่อทอดกฐิน ในวันที่ 7/11/58 ณ วัดสำนักกระท้อน ต.สำนักกระท้อน อ.บ้านฉาง จ.ระยองครับ

ขอบุญกุศล ที่ได้ทำบุญเพื่อทำนุบำรุงพระศาสนา ขอให้ทุกท่าน มีความสุข แข็งแรง และสมหวังในสิ่งที่ต้องการทุกประการครับ สาธุ

2. ได้ฤกษ์

ได้ฤกษ์ เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

เมื่อปลายสัปดาห์ที่ผ่านครับ
    ได้นำค่าครูจากการดูดวงจากทุกท่าน ไปร่วมทำบุญกฐิน ณ. วัดบ้านฉาง อ.บ้านฉาง จ.ระยอง

ขอบุญกุศลนี้ให้ทุกท่านมีความสุขทางโลก ก้าวหน้าในทางธรรม ครับ

3. ได้ฤกษ์

มีพี่คนหนึ่งครับ ได้มอบซีรี่ส่งเสริมพระศาสนา ชุด
    "พระพุทธเจ้ามหาศาสดาโลก" จำนวน 3 ชุด
    ตอนนี้ผมได้ดำเนินมอบให้ ร.ร. ดังนี้ครับ
    1. ร.ร. วัดสมบูรณาราม
    2. ร.ร. วัดสุวรรณรังสรรค์
    3. ร.ร. วัดบ้านฉาง

ขอขอบคุณมาณ โอกาสนี้ครับ

4. para1980

para1980 สมาชิกใหม่

23 กันยายน 2015
    รบกวนขอทราบเบอร์หน่อยได้ไหมคะ เป็นเบอร์เดิมไหมคะ หรือว่าเบอร์ใหม่ตอนนี้มีเรื่องทุกข์ใจเลยอยากดูดวงกับหมอกฤษ์คะ ขอบคุมากคะหรือid line ก้อได้คะ ค่าดูกี่บาทคะ

5. ได้ฤกษ์

ผมได้นำค่าครูจากการดูดวง ที่เก็บหอมรอมริมไว้ มาทำบุญกฐิน ซึ่งได้ทำแต่ละวัดดังนี้ครับ
    1.วัดบ่อพยอม นครสวรรค์ 200 บาท
    2.วัดป่าหัวดอน จ.อุบลราชธานี 500 บาท
    3.วัดหนองป่าพง จ.อุบลราชธานี 500 บาท
    4.วัดคลองทราย จ.ระยอง 500 บาท
    5.วัดสมบูรณาราม จ.ระยอง 500 บาท
    6.วัดสำนัก กระท้อน จ.ระยอง 500 บาท
    7.วัดบ้านฉาง จ. ระยอง 500 บาท
    8.วัดชากหมาก จ.ระยอง 2799 บาท
    9.วัดสุวรรณรังสรรค์ จ.ระยอง 3,000 บาท
    ยอดรวมทั้งหมด 8,999 บาท
    ขอขอบคุณทุกท่านที่มาดูดวงกับผมและขออนุโมทนาสาธุการกับทุกๆท่านมา ณ โอกาสนี้
    ขอบุญกุศลนี้ ขอให้ทุกท่าน เจริญ สมหวัง สุขภาพกายใจแข็งแรงโดยถ้วนหน้า

6. ได้ฤกษ์

ผมดูทางโทรศัพท์อย่างเดียวครับ
    สำหรับช่องทาง ติดต่อดูดวงติดต่อได้ที่ เบอร์ 0820824900 ครับ
    ติดต่อหลัง 13.00 ของทุกวันครับ

หากติดต่อผ่าน อีเมลล์หรือinbox ผมไม่สะดวกตอบครับ พอดีอ่อนด้อยด้านเทคโนโลยีครับ

7. ได้ฤกษ์

วันนี้ครับ
    ผมได้มีโอกาสนำค่าครูจากทุกท่าน ร่วมอุปสมบทหมู่ ณ วันสำนักกระท้อน จ.ระยอง

ขอบุญกุศลนี้ให้ทุกท่าน เจริญ รุ่งเรืองในชีวิตและเจริญในทางธรรมครับ

8. ได้ฤกษ์

วันนี้ครับ ได้นำค่าครูจากการดูดวง
    ร่วม สร้างวัดป่าฐานสโมบูชา เป็นวัดเพื่อดูแลพระภิกษถอาพาธ

ขอบุญนี้ขอให้ทุกท่านอย่าเจ็บอย่าจน สาธุ

9. kriengsak bear

kriengsak bear สมาชิกใหม่

19 ธันวาคม 2015
    มายืนยันว่าดูแม่นเหมือนตาเห็นมากๆ ส่วนเรื่องอนาคตรอเวลาพิสูจน์ครับ

10. ได้ฤกษ์

สวัสดีปีใหม่ 2559 ครับ

สวัสดีปีใหม่ 2559 ครับ
    วันนี้ครับผมได้มีโอกาสนำค่าครูดูดวงจากทุกท่าน ไปทำบุญส่งท้ายปีเก่า
    ด้วยการทำบุญร่วมสร้าง สถานปฎิบัติธรรม ณ วัดคลองทราย
    ได้กราบ หลวงปู่หอมและหลวงพ่อสมปรารถนา

ขอให้บุญกุศลที่ได้ทำนี้ ให้ทุกท่าน มีความ ความแข็งแรง มีความก้าวหน้า สุขสมหวังกับความรัก ในปี 2559 ครับ

11. ได้ฤกษ์

ขอบคุณครับ คุณkriengsak bear ยินดีครับที่ได้ดูดวงกัน
    สำหรับการทำนายที่ได้แนะนำกัน
    ขอยกคุณงามความดีให้ครูอาจารย์ที่ประสิทธิ์ประสาทวิชาให้ครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 27 ธันวาคม 2015
  12. ได้ฤกษ์

สวัสดีครับ
    เมื่อวันปีใหม่ 2559 ที่ผ่านมา ผมได้มีโอกาส นำค่าดูจากทุกท่าน
    ทำบุญร่วมโครงการดีๆ
    โดยได้ร่วมทำบุญสมทบทุนโครงการสร้างโรงบาล 4 ภาค โดยการดำเนินการกองทุน หลวงพ่อกัณหา สุขกาโม
    ขอบุญกุศลนี้ขอใหุ้กท่าน สุขภาพกายแข็งแรง สุขภาพแจ่มใส ตลอดปี2559 ครับ

13. ได้ฤกษ์

วันนี้ครับ
    ได้นำค่าครูดูดวงจากทุกท่านที่ได้มาดูดวงกับผม
    ไปร่วมทำบุญเพื่อการบูรณะพระมหามงกุฎ ยอดพระปรางค์วัดอรุณราชวราม ราชวรมหาวิหาร

ขอบุญกุศลนี้ขอให้ทุกท่าน เจริญรุ่งเรืองในสิ่งที่ตั้งใจและคาดหวังทุกประการครับ

14. Bjmk

Bjmk สมาชิกใหม่

ดูกันเป็นครั้งที่2 คุยสนุก ดูแม่นเหมือนเดิมค่ะ
    ขอบคุณพี่นะคะที่ดูให้ ทักให้ระวังเรื่องต่างๆ
    อีกไม่นานจะกลับมาดูอีกนะคะ
    ใครไม่เคยดูแนะนำค่ะ ไม่ผิดหวังแน่นอน:cool:

15. ได้ฤกษ์

ขอบคุณครับ ที่ได้มาดูดวงกัน
    และยินที่ที่ได้เป็นกัลยาณมิตรกันครับ

16. ได้ฤกษ์

สวัสดีครับ นำบุญมาฝากอีกครั้งครับ
    ผมได้นำค่าครูดูดวงจากผู้ที่มาดูดวงกับผมทุกท่าน นำไปทำบุญ โครงการร่วมสมทบถวายผ้าป่าสร้างกุฎิถวาย พ่อแก่เจ้าแสง พระเถระผู้เงียบง่าย
    สมถะแห่งปัตตานี ปีนี้ ท่านอายุ99ปี
    พรรษา79พรรษา นับว่ามีพรรษากาล
    มากที่สุดใน สามจังหวัดชายแดนภาคใต้

ขอบุญกุศลนี้ขอให้ทุกท่านอย่าเจ็บอย่าจน สำเร็จในทุกเรื่องที่ปรารถนาครับ

17. wanakonth

wanakonth เป็นที่รู้จักกันดี

18 กันยายน 2009
    สาธุ เพิ่งได้ดูดวงกับพี่ไป ได้ร่วมบุญด้วย ดีจังครับ

18. efaCseidnI

efaCseidnI สมาชิกใหม่

ดูกับอาจารย์พี่อ๊อดมาหลายครั้งแล้วครับ แต่เพิ่งมีโอกาสมาเล่าให้ฟัง ประทับใจจริงๆ ทักมาครั้งแรกก็แม่นเป๊ะเลย ว่าดื่มแบบจัดหนักจัดเต็มมาตั้งแต่เมื่อไร ผมเองยังงงๆ อยู่ว่ารู้ได้ไงเพราะเพิ่งคุยกันครั้งแรกเอง บางคำทำนายก็ไม่คิดว่าจะเกิดก็เกิดจริงๆ ตอนให้พี่ดูก็คุยสนุกด้วย คุยเพลินตลอดเลย มีอะไรก็คอยเตือน คอยชี้แนะ วิธีแก้ให้ตลอด

แนะนำครับอาจารย์พี่อ๊อดใจดีมาก ถามนู้นนี่นั่นได้ตลอดเหมือนคุยกับพี่ชายคนสนิทเลยครับ

19. ได้ฤกษ์

วันนี้ครับได้ร่วมทำบุญร่วมปิดทองคำแท้100%ถวายเป็นพุทธบูชาธรรมะบูชาสังฆบูชาในโครงการปิดทองพระรัตนตรัยเจดีย์วัดป่าหัวดอน จ.อุบลราชธานี จำนวน 100 แผ่น

ขอบุญกุศลในการสืบทอดพระศาสนานี้ ขอให้ทุกท่าน มีความเจริญ ในการดำเนินชีวิตให้รุ่งเรืองทุกด้าน สาธุ

20. mini_meaw

mini_meaw สมาชิกใหม่

สวัสดีค่ะ ไม่ทราบว่ารับดูดวงตัวต่อตัวที่กรุงเทพหรือเปล่าคะ พอดีเราจะขึ้นไปกรุงเทพช่วงต้นพฤษภากับกลางๆเดือนมิถุนาค่ะ

หรือว่าสดวกผ่านทางโทรศัพท์คะ