แนะนำหมอดูแม่นมากค่ะ - อ. ได้ฤกษ์

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย พลับ พลับ, 2 กรกฎาคม 2011.

1. ได้ฤกษ์

ได้ฤกษ์ เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

31 กรกฎาคม 2010
    ขอบคุณครับพี่ T_nn
    ผมก็ดูดวงตาม ศาสตร์ครุบาอาจารย์ละครับ

2. ได้ฤกษ์

ได้ฤกษ์ เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

ขอบคุณครับ คุณaunny29

3. ได้ฤกษ์

เมื่อปลายสัปดาห์ที่ผ่านมา ผมได้นำตู้ยา จำนวน 2 ตู้ไปถวายวัด ชากหมาก จ.ระยองมาครับ
    ขอบุญกุศลนี้ให้ทุกท่าน มีสุขภาพกายแข็งแรง สุขภาพใจสดใสครับ สาธุ สาธุ สาธุ

4. ได้ฤกษ์

สวัสดีครับ
    ห่างหายกันไปนานเลยไม่ได้เข้ามาทักทายกัน
    พอดีเวปพลังจิต โดนต่างชาติฉกไป ผมก็เป็นคนเซาะกราว หากระทู้ตัวเองไม่เจอ เพิ่งเจอครับ 555
    พอเข้าได้รีบนำบุญมาฝากครับ ช่วงวันหยุดที่ผ่านมาได้นำเงินจากค่าครู ที่ทุกๆท่านมาดูดวงกับผม นำไปถวายเป็นสังฆทานเพื่อทำนุบำรุงพระศาสนาของพระศาสดาสืบไป ที่วัดชากหมาก จ.ระยอง
    ขอบุญกุศลที่ได้ทำนั้น ขอให้ทุกท่านรำรวยด้วยทรัพย์ทางโลกไม่เจ็บไม่จน
    ขอบารมีพระพุทธเจ้า ให้ทุกท่านร่ำรวยด้วยทรัพย์ภายในด้วยธรรมด้วยเทอญ สาธุ สาธุ สาธุ

5. sawittapat

sawittapat สมาชิกใหม่

แม่นค่ะ

เราเป็นคนนึงที่ได้ดุดวง ดับอาจารย์ได้ฤกษ์ ประจำค่ะ ขอบอกว่า อ.แม่นมาก
    อย่างเช่นเรื่องรถที่พี่ชายเอาไปซึ่งเราเองอยากได้คืน แต่ก็ไม่เห็นแนวโน้วว่าจะได้ เลยลองถาม อ.ได้ฤกษ์ อาจารย์บอกได้คืนแน่ ปรากฎว่าไม่ถึงเดือนเค้าเอามาคืนจริงๆค่ะ แล้วอีกเรื่องที่ปรึกษาอาจารย์บ่อยมากคือเรื่องแฟนเก่า อาจารย์ทักว่ากลับมาติดต่อแล้วใช่มั้ย จริงค่ะ ซึ่งเราก้อไม่ได้บอกอาจารย์ก่อน แล้ว อาจารย์ยังบอกอีกว่าจะดีขึ้นหลังจากที่เมื่อก่อนมีเรื่องอึดอัดใจนั่นก็จิงค่ะ กลับมาคุยรอบนี้มีอะไรเปลี่ยนแปลงในทางที่ดีอย่างที่อาจารย์ว่าค่ะ แล้วโอกาศคืนดีมีมาก อันี้เดี๋ยวมาอัพเดตให้ฟังนะคะ ว่าจะกลับมาแฮปปี้เหมือนเดิมป่าว
    สรุปแม่นค่ะ เราดูกะอาจารย์มาครบทุกแบบแล้ว ยิปซี วันเดือนปีเกิด และไพ่กรีก(อันนี้ชอบที่สุดค่ะ)

6. girlbearly

girlbearly Active Member

อยากดูดวงกับอ. ไม่ทราบว่าต้องโทรจองมั๊ยคะ ดูได้ตอนกี่โมงคะ และใช้เวลาในการทำนายกี่ช.ม.คะ ดูไพ่กรีกต่างจากไพ่ยิบซียังไงคะ ค

7. ได้ฤกษ์

ออกพรรษาได้มีโอกาส ไปไหว้พระ ที่วัดอโสกการามมาครับ นำบุญกุศลมาฝากกันถ้วนทั่วครับ
    และได้มีโอกาสไป ไหว้พระพิฆเนศ พระพรหม พระตรีมูรติมา ขอให้ทุกท่านประสบผลสำเร็จ อย่างหวังทุกประการ

และอนุโมทนา สำหรับผู้ที่มาดูดวงกัยผมทุกคนนะครับ
    เพราะผมได้นำเงินจากการดูดวง ส่วนหนึ่ง นำไปทอดกฐิน ช่วงปลายเดือนนี้ รายละเอียดจะนำมาแจ้งให้ทราบอีกครับนะครับ

8. ได้ฤกษ์

ยังไงรบกวนโทรสอบถาม สะดวกที่สุดครับ 082-082-4900 หลัง 13.00น ของทุกวันนะครับ

9. ได้ฤกษ์

เอาบุญกฐินมาฝากครับ

วันที่ 26-27 ตุลาคม 2556 ที่ผ่านมา
    ได้นำเงินจากการดูดวงบางส่วน และมีผู้ร่วมบุญกับผมได้มาร่วมทำกฐินสามัคคีดังนี้ครับ

วันที่ 26/10/2556 ทอดกฐิน ณ วัดชากหมาก เพื่อสร้างศาลาปฏิบัติธรรม
    จำนวนเงินที่ร่วมถวาย 10,000 บาท

วันที่ 27/10/2556 ทอดกฐิน ณ วัดสุวรรณรังสรรค์(วัดยายร้า) เพื่อสร้างโรงอาหาร ศูนย์พัฒนาเด็กเล็ก
    จำนวนเงินที่ร่วมถวาย 10,600 บาท

ขออนุโมทนากับผู้ที่มาดูดวงกับผมทุกๆคน(เพราะเงินที่นำไปถวายคือค่าครูที่ทุกคนมาดูดวงกับผม) และขออนุโมทนากับผู้ที่ร่วมถวายปัจจัยในครั้งนี้
    ขอให้ทุกๆท่านเจริญในอายุ วรรณะ สุขะ พะละ และเจริญยิ่งในธรรมของศาสนาของพระศาสนาด้วยเทอญ สาธุ

10. ได้ฤกษ์

เอาบุญกฐินมาฝากครับ(อีกรอบ)

วันที่ 3/11/2556 ได้ร่วมบุญทอดกฐินพระราชทาน ณ คลองทราย เพื่อสร้างศาลาปฏิบัติธรรม
    จำนวนเงินที่ร่วมถวาย 5,000 บาท

ขออนุโมทนากับผู้ที่มาดูดวงกับผมทุกๆคน(เพราะเงินที่นำไปถวายคือค่าครูที่ทุกคนมาดูดวงกับผม) และขออนุโมทนากับผู้ที่ร่วมถวายปัจจัยในครั้งนี้
    ขอให้ทุกๆท่านเจริญในอายุ วรรณะ สุขะ พะละ และเจริญยิ่งในธรรมของศาสนาของพระศาสนาด้วยเทอญ สาธุ

11. ได้ฤกษ์

เมื่อวันก่อนผม มีโอกาสได้ไปทำบุญที่วัดบางนาใน มาครับ
    มีโอกาสได้ร่วมทำบุญร่วมหล่อ เจ้าแม่กวนอิมเพื่อประดิฐษฐานที่วัด
    ขอบารมีแห่งเมตตาธรรม ของเจ้าแม่กวนอิม ให้ทุกท่านมีความสุขทั้งกายและใจครับ

12. ได้ฤกษ์

เอาบุญมาฝากรับปีใหม่ครับ

สวัสดีปีใหม่ครับทุกๆท่าน
    ก่อนปีใหม่นี้ผมมีโอกาสได้ไปทำบุญที่วัดปทุมวนารามมาครับ เลยเอาบุญมาฝากครับ รวมถึงได้ไปกราบ พระพิฆเนศ พระตรีมูรติ พระพรหมมาด้วย

ในโอกาสปีใหม่ 2557 ขอให้ทุกท่าน มีความสุข ความเจริญทั้งทางโลกและทางธรรม แข็งแรงทั้งกายใจ คิดสิ่งใดสมความปรารถนาครับ

13. ได้ฤกษ์

เอาบุญปีใหม่มาฝากอีกรอบครับ
    เมื่อวานมีโอกาส เดินทางไหว้พระ เอาบุญมาฝากทุกๆท่านครับ
    ไปกราบ หลวงปู่โต วัดบางพลีใหญ๋
    กราบ พุทธนวฤทธิ์(พระหยกแท้หน้าตัก 100 นิ้ว) หลวงปู่ทวด สมเด็จพุฒจารย์(โต พรหมรังษี) และกราบหลวงปู่หอม ที่วัดชากหมาก จ.ระยอง
    ขอพรใดๆอันประเสริญ อำนวยชัยให้ทุกท่าน สุขสมหวังตลอดปี 2557 และตลอดไปครับ

14. ได้ฤกษ์

สวัสดีครับ เอาบุญมาฝากครับ
    เมื่อวันเสาร์ที่ 1 มีนาคม ที่ผ่านมาครับ
    ได้นำหนังสือ(การ์ตูน)พุทธประวัติและพุทธสาวก 3 ชุด ถวายวัดดังนี้
    1.วัดชากหมาก 2 ชุด
    2.วัดสุวรรณรังสรรค์ 1 ชุด
    ขออนุโมทนาสาธุการกับผู้ร่วมบุญทุกท่านมา ณ โอกาสนี้ครับ สาธุ และขอให้ทุกท่านมีความก้าวหน้า ทั้งทางโลกและเจริญยิ่งในทางธรรมครับ

15. ได้ฤกษ์

เมื่อวานครับได้มีโอกาสไป ช้องแสมสาร อ.สัตหีบ จ. ชลบุรี
    ได้มีโอกาสได้กราบหลวงพ่อดำ ที่วัดช่องแสมสาร(เขาว่ากันว่าศักดิ์สิทธิ์มาก) และมีโอกาสได้แวะไหว้กรมหลวงชุมพร
    เลยนำบุญมาฝาก ขอให้ทุกท่านประสบผลสำเร็จทั้งทางโลกและทางธรรมครับ สาธุ

16. เนตรบพิตร

เนตรบพิตร Active Member

29 มิถุนายน 2012
    วันนี้ดูดวงกับอาจารย์มาค่ะ
    ขอบอกว่าแม่นมาก ๆๆๆๆๆ ทักได้ตรงมากค่ะ
    ขอบคุณมาก ๆ นะคะ ดูแล้วรู้สึกสบายใจมาก
    ขอบคุณที่แนะนำหลาย ๆ เรื่องค่ะ
    มั่นใจเลยว่าเลือกไม่ผิดจริง ๆ ค่ะ

17. ได้ฤกษ์

สวัสดีครับ
    ในช่วง วันที่ 4-8 เมษายน นี้ทางวัดชากหมาก จ.ระยอง ได้มีการบรรพชาสามาเณร จ่าทหารเรือที่จบการศึกษา เพื่อปฏิบัติธรรม ก่อนรับวุฒิการศึกษา

ผมได้มีโอกาสนำค่าครูที่จากทุกท่านที่มาดูดวงเป็นเจ้าภาพในการบวชครั้งนี้ 3 องค์ และมีผู้ที่สนใจร่วมอีก 4 องค์ ร่วมทั้งหมด 7 องค์ ขอให้บุญกุศลนี้ส่งผลถึงทุกๆท่านให้มีความเจริญทั้งทางโลกและทางธรรมด้วยครับ สาธุ

18. ได้ฤกษ์

เอาบุญสงกรานต์มาฝากครับ

ช่วงสงกรานต์ที่ผ่านมามีโอกาสได้ไปทำบุยที่วัดชากหมาก
    และเป็นโอกาสที่ดีที่เมื่อวันที่ 12 เม.ย. ที่ผ่านมา ทางวัดมีการจัดบวงสรวงหลวงปู่หอมวัดชากหมาก
    ขอบุญบารมีหลวงปู่หอม ให้ทุกท่านอยู่เย็นเป็นสุข และมีความก้าวหน้าทั้งทางโลกและทางธรรมครับ

19. ได้ฤกษ์

ขอบคุณครับ คุณเนตรบพิตร และยินดีที่ได้พูดคุยและเป็นกัลยาณมิตรกันครับ

20. terson

terson เป็นที่รู้จักกันดี

24 พฤศจิกายน 2009
    แม่นมากๆขอ Terson ดูด้วยคนนะอ.ก็อต