telwada ทำไมจึงคิดว่าตัวเองเป็น พระศรีอารย์ ?

ในห้อง 'Black Hole' ตั้งกระทู้โดย WebSnow, 25 กันยายน 2004.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. mtsir

mtsir สมาชิกใหม่

28 พฤศจิกายน 2004
    ยังไงก็ขอไว้อาลัยไห้ลูกเมียมึงด้วยแล้วกันที่เสือกมีพ่อโง่ๆแบบนี้

จุดจบของคนอย่างคุณมึงมีสองทางครับ หนึ่งจมตีน สองโรคบาลประสาท ถ้าเลือกไม่ถูกผมว่าเลือกข้อแรกดีกว่า ไม่ทราบว่าเดียร์ถีย์แก่ๆอย่างคุณมึงนี่เคยชิมซ่นตีนเด็กหรือยังคับ แหมถ้าเจอตัวจริงผมใด้กระทืบคุณมึงแน่ๆ อยากจะทดลองจริงๆเลยว่าเวิดหุ้มข้อผมจะสู้อิทธิฤทธิคุณมึงใด้ไหมฮ่าๆๆๆๆ

ป.ล.ยังไงไม่ทราบนะวันนี้ผมยอมสมัครสมาชิกเพื่อมาด่าคุณมึงโดยเฉพาะเลย แบบว่าเห็นหมาเห่ามานานเลยรำคา_ลดตัวลงมาเตะหมาหน่อย ความจริงผมก็ชอบนะเรื่องเวอร์ๆน่ะ เวบนี้มีแต่เรื่องเวอร์ๆอยู่แล้วแต่ที่ผมมาด่าคุณมึงนี่ก็เพราะ สันดานหมายกหางตัวเอง เที่ยวว่าชาวบ้านเขาว่าโง่ ไม่ฟังอะไรคนอื่นเลยของคุณมึงนั่นแล้ แหมมีคนสันดานหมาๆแบบนี้ก็ดีไปอย่าง ผมมีเวลาว่างเยอะไม่มีอะไรจะทำจะใด้มีคนไว้ด่าแก้กลุ้มครับฮิอิ ไม่ต้องห่วงครับผมจะตามด่าคุณมึงไปเรื่อยๆจนกว่าสันดานหมานั่นจะหลุดออกไปจากสมองนิ่มๆของคุณครับฮ่าๆๆๆๆ

2. น้องไข่แมงสาบ

น้องไข่แมงสาบ เป็นที่รู้จักกันดี

8 พฤศจิกายน 2004
    :boo:

3. นาคราช

นาคราช เป็นที่รู้จักกันดี

15 พฤศจิกายน 2004
    (||) (||) (||) (||) (||) (f) (f) (f)

4. khordsanth

khordsanth Active Member

"ใครก็ตามที่แอบอ้างเป็นข้าพเจ้า คือแอบอ้างเป็นพระศรีอารย์ ขอให้นำตัวมาพิสูจน์กับข้าพเจ้าได้ทันที" แล้วทีตัวคุณ คุณจะให้คนอื่นไปพิสูจน์ แต่ (คุณคิดว่า) คนอื่นแอบอ้างเป็นคุณ ให้นำมาพิสูจน์กับคุณ คุณบ้าหรือปล่าว ทำไมคุณไม่ไปพิสูจน์เองวะ เหมือนที่คุณจะให้คนอื่นไปพิสูจน์คุณไง

5. satan

satan เป็นที่รู้จักกันดี

ปริศนาธรรมจากมหากาพย์ไซอิ๋ว www.newsworks.org(f)

6. ....T

....T บุคคลทั่วไป

...เห้อลบหลู่เบื้องสูง โทษหนักนา งับ

7. Kamen rider

Kamen rider เป็นที่รู้จักกันดี

21 กันยายน 2004
    กระทู้เรื่องเด่น:
    3
    168 แล้ว เออ กระทู้ในตำนาน

(kiss)

8. มารสะท้าน

มารสะท้าน Active Member

2 พฤศจิกายน 2004
    พอเห๊อะไอ้งั่ ง ไม่ทราบว่าเป็นพระศรีอาริย์หรือฮีตเล่อมาจุตติกันแน่ครับเนี่ย

..... อืม...มันต้องอย่างนี้ครับ ผมเองก็ด่าหรือว่าใครไม่ค่อยเก่ง แต่อันนี้สะใจมากครับ ........ (||) (||) (||) (||) (||) (||) (f)

9. moddang

moddang เป็นที่รู้จักกันดี

กรรมของสัตว์

10. moddang

น่าสงสารเขานะ ช่วยกันแผ่เมตตาไปให้คุณเทวดาสมมุติเขากันเถอะ เอ้า พวกเราช่วยกัน

11. moddang

คุณเทวดามีความสามารถพิเศษ อย่างหนึ่ง ซึ่งพวกเราต้องยอมรับ เขาเก่งที่ทำให้หลายๆ คนเข้ามาอ่าน จริงมะ และเก่งที่ทำให้หลายๆคนเข้ามาด่า มาตอบโต้เขา คงสนุกเขาล่ะ อย่าถือสาเขาเลย ปล่อยเขาเถอะ กรรมของสัตว์

12. moddang

แหม พวกเรา ยอมรับเขาหน่อยน่า เรื่องจะได้จบๆไป นะ

13. omega

omega เป็นที่รู้จักกันดี

26 ธันวาคม 2004
    เอางี้ไหมครับไปขอใครก็ได้ที่ได้มโนยิทธิแล้วให้ท่านไปเรียนถามหลวงพ่อฤาษีลิงดำหรือพระพุทธเจ้าโดยตรงว่าคุณTelwadaใช่พระศรีอารีย์เลยดีไหมครับ หรือจะให้คุณTelwadaเข้าฌานไปด้วยกันกับผู้ที่จะไปเรียนถามพระพุทธเจ้าพร้อมกันเลยก็ได้ใช่ไหมครับ คุณWebsnowก็ได้ฌาน8แล้วคงจะทำได้ไม่ยาก แบบนี้มันจะชัวร์กว่าไหมครับ หลังจากหนังก็ค่อยออกมาโพสประกาศให้รู้กันไปทั้งหมดนี้เลยจะได้สบายใจกันหมดซะที

14. pongsiri

pongsiri เป็นที่รู้จักกันดี

อืมมมมม อย่าไปว่าเขาเลย เพราะบางทีคนเราคิดไปเองต่าง ๆ นา ๆ ว่าเป็นนั้นเป็นนี้ จริง ๆ มันไม่ใช่ เราก็คิดซะว่าเป็นมุก ของเขาล่ะกัน

15. Joe Black

Joe Black บุคคลทั่วไป

กระทู้ล่อเป้าจริงๆ rating กระฉูด!
    เปลี่ยนไปคุยเรื่องอื่นๆ เถอะ ใครจะเป็นอะไรก็เป็นไป
    ขอให้คนอื่นเข้ามาอ่านก็พอ ไม่ต้องเขียนตอบแล้ว เดี๋ยวไม่จบ
    ให้กระทู้นี้ตกไป จะได้ไม่ต้องเปลืองเนื้อที่

16. telwada

telwada เป็นที่รู้จักกันดี

ในเดือนนี้ข้าพเจ้าเข้ามาในเวบนี้บ่อย แต่ก็พี่งจะพบกระทู้นี้ เหมาะมากที่เอาออกมาอีก
    จะได้รู้กันว่า ข้าพเจ้าคือ ศรีอาริยเมตไตย ของจริงหรือไม่ บทพิสูจน์ อยู่ที่คำสอนของข้าพเจ้า กระทู้ชื่อ"หลักสูตรอภิญญาและการหลุดพ้น " มี 4 ตอน ลองอ่านดู ถ้าเป็นมนุษย์ที่ใฝ่ทางธรรมคงได้กราบข้าพเจ้า ไอ้พวกที่กล่าวคำหยาบคายต่อข้าพเจ้าก็จะได้รู้ว่า ข้าพเจ้าของจริงหรือไม่
    บางคน คิดว่าตำราข้าพเจ้าไม่กี่หน้าจะสามารถทำบุคคลให้หลุดพ้นและเข้าใจธรรมะได้หรือ คำตอบออกมาแล้ว อ่านดูถ้าไม่รู้หรือสงสัยถามข้าพเจ้าได้ ขอรับ
    เสียดายอย่างหนึ่ง ไม่รู้ว่า "หลักสูตรอภิญญาและการหลุดพ้น" ตอนที่ 1,2,3 หากไปไหน อาจจะเป็นเพราะความรู้เท่าไม่ถึงกาย สมองคิดไม่ถึงไม่เข้าใจในธรรมชาติ ก็เป็นได้ ไม่เป็นไรไม่ว่ากัน ถ้าสามตอนนั้นยังอยู่ ไอ้พวกปาก ,,,,มา คงได้รู้สึกตัวว่า พวกเขาเป็นคนประเภทใดกันละคุณขอรับ

17. thaana

thaana สมาชิก

2 พฤศจิกายน 2004
    นาคีมีพิษเพี้ยง..................สุริโย
    เลื้อยบ่ทำเดโช........................แช่มช้า
    พิษน้อยหยิ่งโยโส....................แมงป่อง
    ชูแต่หางเองอ้า........................อวดอ้างฤทธี

(b-smile) (b-smile)

18. อนันต์นาคีฯ

อนันต์นาคีฯ บุคคลทั่วไป

ไม่เชื่อ ไม่จริง ไม่ใช่

คุณ เทวทัต(telwatad) ควรที่จะอยู่ใน โลกันต์มหานรก มิใช่รึ?

19. อย่าแหย่เสือหลับฯ

อย่าแหย่เสือหลับฯ บุคคลทั่วไป

หยุดได้แล้ว ... ไอ้บ้า !!!

<TABLE cellSpacing=0 cellPadding=0 border=0><TBODY><TR><TD><TABLE cellSpacing=0 cellPadding=0 width="100%" bgColor=#222244 border=0><TBODY><TR><TD></TD></TR></TBODY></TABLE></TD><TD vAlign=top bgColor=#000000 rowSpan=2><TABLE cellSpacing=0 cellPadding=0 width="100%" bgColor=#224444 border=0><TBODY><TR><TD width=10></TD></TR></TBODY></TABLE></TD></TR><TR><TD align=left bgColor=#000000 colSpan=2><TABLE cellSpacing=0 cellPadding=0 bgColor=#224444 border=0><TBODY><TR><TD width=10></TD></TR></TBODY></TABLE></TD></TR></TBODY></TABLE>

20. telwada

telwada เป็นที่รู้จักกันดี

อ้าว คนบ้าที่ไหนมาโวยวายอะไรในเวบฯของคุณเวบสโนว์อีกละ อิ อิ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้